ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 9 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 26, 2020, 01:41:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศุภกร นอนน้อย

กลับมาย้อนอ่านตอนที่ซ่อนไว้ สนุกจนต้องย้อนกลับมาอ่านอีกรอบ

superphoenix

::Cold::
อ้างจาก: Wheel of Fortune เมื่อ พฤษภาคม 26, 2020, 01:46:46 ก่อนเที่ยง
มาดึกมาก ขออ่านก่อนค่อย Edit นะครับ

...

คือ เป็นสถานที่แถวที่ผ่านบ่อย ๆ ชื่อสถานที่ ที่คุ้นเคย สาว ๆ ก็น่ารัก อ่านแล้วอิน แถมมันเป็นเรื่องในอดีตที่บอกเป็นนัย ๆ ว่า ไม่ได้เป็น Happy Ending อยู่ด้วยกัน

รวม ๆ แล้วชอบมาก อยากให้ทำขายนะ อยากเก็บเรื่องนี้ไว้ตลอดไป

aey3699

บอกแล้วว่าสามสาวมีใจให้ ก็จริงอย่างที่แก้มพูดนะ ในอดีตผมก็เคยจีบสาวนั่งดริ้งนะ แต่ของผมไปทำงานเป็นการ์ดแถวสีลม แล้วไปช่วยเธอกับเพื่อนจากการที่โดนลวนลามตอนสงกรานต์ เธอบอกเลิกงานเลยออกมาเที่ยวกับเพื่อนแล้วโดนแบบนั้น แต่เธอสองคนเป็นเลสกัน ก็เลยคุยกันมาเรื่อย เธอก็ถามว่าไม่รังเกียจพวกเธอเหรอ ผมก็บอกไปว่าไม่เห็นเป็นไร ทำงานหาเงินสุจริต ถึงแม้จะต้องเปลืองตัวบ้างก็เพื่อเงิน ผมยังบอกอีกว่าที่ร้านที่พวกเธอทำงานผมก็รู้จักกับคนในร้านแต่ไม่ได้บอกว่าเป็นใคร เพราะผมก็เคยโดนดูถูกมาก่อนเหมือนกันที่มาทำงานแถวนี้ เพราะบางทีก็ไปรับงานชงเหล้าในบาร์โฮสสำหรับผู้หญิง เฮ้อ อ่านแล้วคิดถึงอดีตเหมือนกัน

therasak

มิ้นต์คือเด็กเอาแต่ใจ​ วีนเหวี่ยงไปทุกเรื่อง​ เสียบรรยากาศ​มาก​

armfine

ssorameoww

Skyioi