ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 1 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2020, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suteeboonmark

บรรยายช่างชีวิตของคนอกหักได้ชวนเห็นอกเห็นใจนายโทนมากเลย...แต่พระเอกก็ย่อมมีดีที่สามารถข่มใจตัวเอวให้หายปวดกใหัวใจได้อย่างวิเศษเลย...

myfino262903

อ่านนานมาก สองวันกว่าจะจบ  เพราะกลัวว่าจบแล้วมีหน่วงอีก แต่ตอนสุดท้ายก่อนอ่านช่วงต่อไป ผมว่าต่างฝ่าย ต่างกลัวที่จะเจ็บมากกว่านะผมว่า ถึงได้ทิ้งระยะห่าง ด้วยคำว่าเพื่อน

wat1

Kiss my ass

::HoHo::ผมว่าเหมียวต้องมีใจให้บ้างแหละ แต่ยังไม่กล้าเท่านั้นเอง

petersam

สมาชิกใหม่ครับ​ 
ผิดพลาดรบกวนเตือนด้วยนะครับ
ชอบมานานแล้วเวปนี้้​ แอบอ่านเพื่อนส่งมาให้ ดีใจที่ได้เข้าอ่านเองครับ
ผู้แต่ง​ งานดีมากอ่านได้อรรถรส
มีโอกาสจะส่งเรื่องเข้าประกวดนะครับ🤭

ga_mes

po3026

ต้องรีบเปลี่ยนสถานะ ให้ได้นะ ไม่งั้นโดนตัดหน้าไม่รู้ด้วยนะครับ

ppongkoyy

อิจฉาไอ้โทนจังเลยชีวิตจิงจะมีใครโชคดีแบบไอ้โทนบ้างเนี่ย

tip251226

keatmano

มีพี่สาวน่ารักคอยเป็นห่วงแบบนี้ ไม่น่าจะเฟเลียถึงขนาดนี้นะ

nagatobimaru

อ๋อยไว้ก่อนให้ตายใจ เดี๋ยวก็เสร็จนายโทน รับรอง เช้า.................

-------------------------------------

มาแล้วๆ secret room ตอนหน้ามาไวๆ นะครับ ท่านโทน