ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 12

เริ่มโดย kupong, เมษายน 04, 2023, 09:35:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Treo Chan

โอ้ว ได้ทั้งบริษัท ถัดไปก็แม่บ้านแล้วเหรอ

mspeed

ปล่อยๆในสังกัดออกบ้างครับ หรือหาคนมาช่วย

chiratzz

แก้ปัญหาด้วยวิธีนี้ใช้ได้จริงๆ น้องนุ่นติดใจซะแล้ว ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

Bounce

ผู้บริหารตาถึงจริงๆ แก้ได้สารพัด เก่งกว่า HR อีก เปลืองตัวนิดหน่อย พนง.ถึงกับเปลี่ยนใจไม่ลาออก สวดยอดจริงๆ

navy868

nar007

ถ้าไม่จัดคิวหรือเพลาๆลงมีสิทธิ์แห้งตายเอานะ

pigy007

กว่าจะแก้ปัญหาจบสงสัย พระเอกเราได้จบก่อนแน่

nonrtk40026

st3323liap

สงสัยว่า นายเอไม่น่าจะแก่ตาย ถ้ายังทำงานอยู่บริษัทนี้ ตาคาอกแน่

prapan

มันค่อนข้างอีรุงตุงนัง สับสนนะครับ

bangsan

อย่าบอกนะจะแก้ปัญหาให้แม่บ้านด้วย

ชายชรา

เหนื่อยก็ต้องหยุดพักบ้างน่ะครับเดี๋ยวไม่มีเวลาไปแก้ปัญหาน่ะครับ

Eldy CR

อ้าวแล้วทีนี้นักแก้ปัญหาภายในบริษัทกลับมีปัญหาเสียเองแล้วจะแก้กันยังไง

797979

อย่าแก้ปัญหาให้กับคนอื่นจนลืมแก้ให้ตัวเองล่ะ