ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 09, 2023, 01:41:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
8 (88.9%)
ไม่เคย
1 (11.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 9

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
       มีท่านใดเคยรู้สึกไหมครับ? ว่าบางครั้งพวกดาวโป๊ ดาราหนัง X บังเอิญมีรูปร่าง หน้าตา บุคลิกลักษณะ คล้ายๆคนที่เรารู้จักในชีวิตจริง  ทั้งแบบคล้ายมากๆกับคล้ายบางส่วน

::Glad::
        คนในรูปนี้ผมไม่รู้ว่าเป็นใครนะครับ  เห็นจากทวิตเตอร์เมื่อหลายปีก่อน   แต่รูปร่างลักษณะ แกคล้ายกับป้ากะหรี่คนหนึ่งที่ผมเคยเที่ยวเป็นประจำมาก  เวลาเห็นรูปนี้แล้วเลยเงี่ยนทุกทีเลยครับ

แขกในรูปนี้เป็นคนมาร่วมงานปั่นจักรยานเปลือย  ไม่ใช่ดาราโป๊  แต่หน้าตา สีผิว  รูปร่าง  โดยเฉพาะนมนี่  ดันไปคล้ายกับกะหรี่ขาประจำของผมคนหนึ่งที่เคยเที่ยวประจำเมื่อหลายปีก่อน  แต่แกเคยบอกกับผมว่าแกเป็นคนไทยแท้แต่หน้าดันเหมือนแขกเฉยๆ

India Summer ในเวอร์ชั่นผมดำใส่แว่นแบบสาวใหญ่นี่  ดูคล้ายกับอาจารย์ผู้หญิงคนหนึ่งที่ผมเคยอยากจะเย็ดแกจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลย  โดยอาจารย์คนนั้นแกหน้าตาคล้ายๆพวกแขกขาวดูไปก็คล้ายๆฝรั่ง แถมแกไว้ผมทรงนี้แล้วใส่แว่นคล้ายๆกันด้วย

หลี่ลี่เจิน (Rachel Lee , Loletta Lee)  ดูๆไปโครงหน้า  สีผิว  รูปร่างก็คล้ายกับน้าสาวของผมนะ  แต่น้าสาวผมนมจะใหญ่กว่าแล้วหัวนมจะดำๆ  ตูดจะใหญ่กว่า  ขนตามตัวแกก็จะดก

ชุ้ง

ชุ้ง

แล้วรูปแม่เลี้ยงสวยไหมครับ

Maki Hojo  นี่ดูๆไปรูปร่างลักษณะ   สีผิว  สัดส่วน  รูปทรงของนม สีของหัวนม หรือแม้แต่ลักษณะของหมอยนี่   ยอมรับว่าทำให้ผมนึกถึงแม่ผมสมัยช่วงเป็นสาวใหญ่อายุ 40 กว่าๆ  ช่วงที่ผมแอบชอบดูแกอาบน้ำเลย  ยกเว้นหน้าแม่ผมที่ออกจะดูคมคายแบบผู้หญิงไทยแท้ๆไม่ใช่หมวยๆ
      แต่เคยมีพี่ผู้หญิงที่ทำงานเก่าผมคนหนึ่งแกอายุมากกว่าผม  10 ปี   ตอนนั้นแกก็สี่สิบต้นๆแล้ว   ถ้าทางแกแจ๋นๆแรดๆหน่อย  ชอบเล่นหูเล่นตา    แต่งตัวโป๊ๆ    คนที่ทำงานลือว่าแกมีคู่ขาหลายคน    หน้าตาแกคล้ายกับ Maki Hojo มาก   แต่แกจะดูอวบแล้วนมใหญ่กว่าแค่นั้น    ผมเห็นหน้าแกแล้วเงี่ยนทุกทีจนต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลย    แต่ได้ข่าวว่าตอนหลังแกก็มีลูกตอนแก่ๆนี่แหละแต่ไม่รู้ว่ากับคู่ขาคนไหน

ชุ้ง

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:17:06 หลังเที่ยง
      แขกในรูปนี้เป็นคนมาร่วมงานปั่นจักรยานเปลือย  ไม่ใช่ดาราโป๊  แต่หน้าตา สีผิว  รูปร่าง  โดยเฉพาะนมนี่  ดันไปคล้ายกับกะหรี่ขาประจำของผมคนหนึ่งที่เคยเที่ยวประจำเมื่อหลายปีก่อน  แต่แกเคยบอกกับผมว่าแกเป็นคนไทยแท้แต่หน้าดันเหมือนแขกเฉยๆ

หน้าไม่สวย  แต่น่าเย็ดนะ  โดยเฉพาะนมนี่น่าขยำน่าดูดมาก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:11:27 หลังเที่ยง
        คนในรูปนี้ผมไม่รู้ว่าเป็นใครนะครับ  เห็นจากทวิตเตอร์เมื่อหลายปีก่อน   แต่รูปร่างลักษณะ แกคล้ายกับป้ากะหรี่คนหนึ่งที่ผมเคยเที่ยวเป็นประจำมาก  เวลาเห็นรูปนี้แล้วเลยเงี่ยนทุกทีเลยครับ

ถ้าแก่แล้วสภาพขนาดนี้ก็น่าเย็ดจริงๆนะ

Mazsky

ปกติผมไม่เที่ยวอ่างนะ เพื่อนชวนไปก็กะจะไปนั่งกินเหล้ารอ แต่ไปทีไรต้องขึ้นกับสาวหน้าตาเหมือนคนที่ผมจีบไม่ติดทุกที
สงสัยมีปม

BROCCOLI

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2023, 02:52:45 หลังเที่ยง
     หลี่ลี่เจิน (Rachel Lee , Loletta Lee)  ดูๆไปโครงหน้า  สีผิว  รูปร่างก็คล้ายกับน้าสาวของผมนะ  แต่น้าสาวผมนมจะใหญ่กว่าแล้วหัวนมจะดำๆ  ตูดจะใหญ่กว่า  ขนตามตัวแกก็จะดก

แล้วไปเห็นหัวนมเค้าได้ไงนะครับ เป็นส่วนที่ไม่ได้จะเห็นกันง่าย ๆ ในชีวิตประจำวันนะ