ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์นี้โดนจนเยินep.จบ(เรื่องแต่ง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 16, 2024, 10:19:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mosser12345

mboy2007

สุดที่รัก

peerawat k.

Tongtycoon

อ้างจาก: Niranum เมื่อ เมษายน 16, 2024, 10:19:26 หลังเที่ยงติดตามผลงานได้ที่นี่นะครับ ฝากอุดหนุนกันด้วยนะครับ

หลังจากที่บีไปฝังยาคุมมาแล้ว ไม่กี่วันต่อมา บีบอกผมว่า ผัวเก่ามันนัดไปเจอแหละ มันบอกว่าอยากจบ ให้บีไปเจอมันที่รร.แห่งหนึ่ง ผมก็จองห้องไว้ข้างๆบีนั่นแหละครับ เผื่อฉุกเฉินจะได้ช่วยบีทัน รอบนี้ผมและบีวางแผนกับตำรวจจะล่อจับมัน เพราะไม่รู้ว่า มันไปทำแบบกับใครไว้อีกบ้าง
ผัวเก่ามันบอกบีว่า อีก2วันจะมีรถมารับหน้าบ้านนะ ให้ลางานไว้เลยสัก2-3วัน บีตอบตกลง และผมให้บีติดแทคตามตัวไว้ ทั้งในกระเป๋า และสร้อยอีกเส้นกันพลาด เผื่อพวกมันค้นกระเป๋าเจอ
บีมาเล่าเรื่องนี้ให้ฟังหลังจากที่ถูกช่วยออกมาแล้วว่า
วันนัด มันส่งรถมารับบีแต่เช้า บีถ่ายรูปชุดส่งให้ผมดูว่า ผัวเก่ามันให้ใส่ชุดอะไร
ผัวเก่าบี : บีโนบรา กางเกงในเป็นจีสตริง ส่วนชุดเตรียมเป็นเสื้อโชว์หลัง ชิ้นล่างเป็นกระโปรงนะ
บี : ให้ใส่แบบนี้แก้ผ้าเลยไหมละ
ผัวเก่าบี : ไม่ต้องรีบ มึงได้แก้ผ้าอยู่แล้วอดีตเมีย 555
บี : ใส่ก็ได้ พอใจแล้วใช่ไหม
ผมมาแอบดูบีอยู่หน้าบ้าน พอผมเห็นบีเดินออกมา พบว่าท่าบีเดินแปลกๆ และที่สำคัญ มันให้บีเอาชุดมาเปลี่ยนกลับแค่ชุดเดียวด้วย ไม่รู้มันให้บีทำอะไรบ้าง2-3วันที่มันนัดไป

จบบริบูรณ์

ติดตามผลงานได้ที่นี่นะครับ ฝากอุดหนุนกันด้วยนะครับ ตอนใหม่จะปล่อยในนั้นนะครับ

BigPig44

traton

anuchatt

ผัวเก่าแบบนี้อันตรายเกินรีบจัดการให้จบๆ

n_neng

a123

crazydiver