ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกคุณหนูอยากเปิดประสบการณืใหม่

เริ่มโดย yokmanee, เมษายน 17, 2024, 12:34:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนน่ะครับ ว่าเราเจอกันที่ร้านเหล้า โต๊ะที่นี่งมันอยู่ติดกันผมเลยชนแก้วไปหลายแก้ว จนได้แลกไลน์กัน ต่อมาก็คุยกันทั่วๆไป จนได้รู้ว่าน้องเลิกกับแฟนมานานแล้ว แล้วไม่มีเซ็กมานานประมาณ 2 ปี ตั้งแต่เรียนจบทำงาน ตอนนี้น้องเค้าอายุ 25 เลยมาเจอผมแล้วเค้าอยากลองกับผู้ใหญ่ เพราะแฟนเค้าเป็นเด็กรุ่นเดียวกัน ผมเลยจัดให้ตามคำขอ

ส่วยท้ายผมแนบรูปไว้ให้ดูชัดๆน่ะครับ

art009001

อื้อหือออ บวชซะเกลี้ยงเลย เนียนมากกกกก

light-up

thumthum

patrict

Pepe Indy

วันก่อนช่วยสาวแบงค์ วันนี้ช่วยสาวอารมณ์เปลี่ยว  ::Glad::