ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิยมสาวอวบอ้วน

เริ่มโดย หลงสาวอ้วน, เมษายน 25, 2024, 06:56:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พี่ชอบสาวอ้วนกันไหมคับ ชอบไหนคับ

ชอบ แบบมีอายุ
4 (33.3%)
ชอบ ได้หมดขอแค่เป็นสาวอ้วน
5 (41.7%)
เฉยๆ
3 (25%)
ไม่สนใจ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 12

หลงสาวอ้วน

ตัวผมนั้น อายุก็ 39 คับ ส่วนเมียผม 35 คับ ผมเป็นคนชอบสาวอ้วนมากคับ ชอบมีอะไรกับสาวอ้วน ส่วนเมียผมชอบให้เลียคับ ผมอยากหาคู่ที่ชอบเหมือนผมไปเที่ยวพบปะกันคับ อยากมีมิตรดีๆในเรื่องที่ชอบเหมือนกันคับ ขอบคุณคับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::HeyHey::

ส่วนมากผมจะชอบผู้หญิงที่รูปร่างสูงใหญ่อยู่แล้ว  แบบสัก 170 นี่ยิ่งดีเลย นมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ๆ หน่อย  โดยเฉพาะนมใหญ่ๆเพราะผู้หญิงที่ท้วมๆนี่นมจะใหญ่ตามไปด้วย ไม่ค่อยชอบผู้หญิงแบบผอมแห้ง   อย่างตอนเที่ยวกะหรี่ส่วนมากก็จะเลือกกะหรี่สาวใหญ่ที่ท้วมๆ นมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ๆ หน่อย ตอนเย็ดกันในท่ากวางเหลียวหลังนี่จะมันมากมากครับตอนที่หนอกกระแทกก้นจะมีเสียงดัง "พั่บๆๆๆๆ" เหมือนในหนังเอ๊กซ์เลยครับ
   แต่ก็ต้องไม่อ้วนมากเกินไปครับ เพราะเคยเที่ยวกะหรี่ที่อ้วนมาก 3-4 คน น้ำหนักเป็นร้อยกิโล แล้วตอนเย็ดกันจริงๆทุลักทุเลมากไม่ว่าจะเย็ดกันท่าไหน แถมหล่อนเหนื่อยง่ายทุกคน ตอนเสียวทำตาเหลือกเหมือนจะขาดใจตาย จนผมกลัวว่าจะตายจริงเหมือนกัน

::WooWoo::

ผู้หญิงในอุดมคติที่ผมเห็นแล้วเงี่ยน ก็จะรูปร่าง ขนาดของ นม ก้น พอๆกับในรูปครับ  ผิวจะขาวจะดำสวยไม่สวยก็ได้ แต่ขอให้ดูสะอาดหน่อยก็พอ

::Fighto::

ผู้หญิงในรูปนี้ รูปร่างหน้าตาสีผิวคล้ายๆกับผู้หญิงที่ทำงานเก่าผมคนหนึ่งมาก ตอนนั้นแกอายุ 40 ต้นๆ เป็นระดับผู้อำนวยการเป็นนักเรียนนอกด้วย แถมยังไม่มีผัว แล้วชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบ จนผมแอบเห็นร่องฐานนมแกประจำ ซึ่งสันนิษฐานว่านมแกน่าจะใหญ่มากและเต่งตึงด้วย และสันนิษฐานจากสีผิวแกคือหัวนมก็น่าจะดำด้วย ซึ่งมันกระตุ้นอารมณ์ผมมากเพราะมันตรงกับรสนิยมผม จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำเลย.

ชีวิต ลั้นลาลา

แบบนี้พอไหวไหมคะ....หรือว่าอ้วนไป...อิอิ🤭