ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 80 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 20, 2022, 01:05:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prik

ttasster

porchai

ขอบคุณครับ
สงสัยจะต้องมีภาคทะเล-ดาวแน่เลย
หรือน้ำอาจหมดตัวก่อนได้ไปแน่ๆๆๆๆ

Numusc

ตอนนี้คุณดาวจัดเต็มจริงๆครับไม่รู้ว่าใครจะหมดแรงก่อนกัน

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: ieaky เมื่อ มกราคม 20, 2022, 01:11:13 ก่อนเที่ยง
มาแล้ว ประดับดาว FC ขอลงชื่อคนแรกครับ
ดาวนี่รู้ใจเข้าใจท่านโทนทุกอย่าง จบงานนี้ท่านโทนจะพาดาวไปเที่ยวทะเลแล้ววุ้ย จะมีภาคทะเลกับดาวแยกเหมือนมิ้นท์มั้ย(ถ้ามีชื่อจะไปซ้ำกับภาคเหมียวมั้ยนี่)
แอบสงสัยจังเพราะเรื่องชื่อครั้งหนึ่ง ซึ่งหมายถึงว่ามันคืออดีตที่ผ่านมาซึ่งตอนนี้ในปัจจุบันท่านโทนไม่ได้อยู่กับสามสาวเกะแล้ว คือจบกันยังไงทั้งที่ดูจากเรื่องน่าจะเข้าใจสถานะกันดีไม่น่าจะเลิกรากัน
ส่วนจอย... มาอารมณ์ไหนนี่
โทนได้ดาวแล้ว แจ้จะรู้ไหมนะ

rastafari

แม่เสือดาวนี้ไฟแรงสูงจริงๆ คุณโทนตายแน่ถ้าทำให้แม่เสือดาวหายคิดถึงอิอิ

frogfrog

จัดหนักให้น้องดาวหน่อยน่ะพี่โทน
เดี๋ยวก็รู้ว่าใครจัคลาน