ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครชอบเลียตูดเหมือนผมไหม หรือ ผู้หญิงชอบโคนเลียตูดไหม

เริ่มโดย iamgun, พฤษภาคม 12, 2024, 09:58:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamgun

ผมชอบเลียตูดผู้หญิงมาก เวลาดูรูปโป๊หรือหนังโป๊เวลาเห็นรูตูดผู้หญิงด้วยผมจะชอบมาก ยิ่งรูตูดเหมือนเคยโดนเย็ดมาแล้วยิ่งมีอารมณ์มาก
กับแฟนทุกคนผมเคยขอเย็ดตูดแต่ได้แค่ลองเพราะผู้หญิงจะเจ็บมากเคยสำเร็จแค่คนเดียวแต่นานๆเค้าจะให้ซักที
แต่ตอนนั้นผมก็ไม่กล่าเลียนะ จนช่วงที่ผมโสดผมได้เอากับสาวประเภทสองคนนึงหน้าตาเหมือนผู้หญิงเลยมีนมแต่ยังไม่ได้แปลงเพศ เค้าเลียตูดให้ผมด้วยบอกตามตรงผมโคตรเสียวเลย ผมเลยคิดว่าถ้าผมเลียตูดให้ผู้หญิงเค้าก็คงเสียวเหมือนกัน พอมีแฟนเป็นผู้หญิงผมคบกันไปซักพักผมก็จะเลียตูดให้แต่เริ่มจากเลียหีแล้วค่อยๆ เฉี่ยวไปฉี่ยวมาลองดูว่าเค้าจะว่ายังถ้าดูเหมือนชอบผมก็ลุยเลย บางคนโดนเข้าไปเสร็จได้เลย ท่าที่ชอบที่สุดคือทำท่าหมาโกงตูดเยอะๆเลียทั้งหีทั้งตูดหรือท่ายืนแอ่นตูดให้เลีย แต่ต้องล้างให้สะอาดอย่างดีก่อนนะถึงจะทำ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Fighto::

ชอบแต่เลียหีครับ โดยเฉพาะพวกที่หมอยดกๆจนปิดรูหีเกือบมิด ตอนแรกก็ไม่ค่อยกล้าทำแต่ลองขอทำให้กะหรี่ขาประจำที่เที่ยวกันมาหลายครั้ง  แล้วปรากฏว่าติดใจครับ  กะหรี่ที่โดนเลียหีนี่ชักดิ้นชักงอไปมา ทำหน้าเหยเก ร้องครวญครางซี้ดซ้าดๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆดังลั่นห้อง เหมือนในหนังเอ๊กซ์ พอผมถามกะหรี่ว่าเสียวจริงหรือเปล่า? กะหรี่ที่โดนทุกคนตอบตรงกันว่าเสียวจริงสิยะ!!! ฉันยังไม่ตายด้านนะยะ!!! หลังจากนั้นผมเลยขอทำให้กะหรี่ทุกคนที่ยอมให้ทำ ซึ่งก็มีแค่ไม่กี่คนที่ไม่ยอม  แล้วส่วนมากก็จะเสียวหีจริงๆจนทำหน้าเหยเกร้องครวญคราง
   แต่เลียตูดนี่ผมยังไม่กล้าทำครับ  แต่เคยเย็ดตูดกะหรี่มาสองคน  โดยเอาเควายเจลทาที่ตูดกับที่ควยจนชุ่ม แล้วค่อยๆดันควยเข้าไป  ผมรู้สึกเสียวควยมากกว่าตอนเย็ดหี แล้วเอานิ้วช่วยถูแตดให้กะหรี่ด้วยแล้วเย็ดกันจนน้ำเงี่ยนแตก แต่ครั้งหนึ่งสังเกตเห็นตอนชักควยออกมานี่มีเศษขี้ติดถุงยางมานิดหนึ่งด้วยครับ นึกแล้วยังสยองเลย.