ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Re-up][Kisaragi Gunma]Love Selection Ch.1 Love Selection เลือกรักหลังเลิกเรียน by TranSlatoR *เพิ่ม

เริ่มโดย nutzaa00001, มิถุนายน 28, 2012, 02:24:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutzaa00001

ขอออกตัวก่อนนะครับ ซีรี่ย์นี้มันมีทั้งหมด 11 ตอน และก็ถ้าจำไม่ผิดมีคนแปลครบ 11 ตอนด้วย แต่ที่ผมมีนั้น มีแค่ 1 ตอน คือตอนแรกนะครับ ยังไงก็จะพยายามหามาเพิ่มเติมนะครับ  

ภาพอาจจะเล็กไปหน่อยนะครับ ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วย เพราะหาได้แต่ขนาดนี้ T^T

ปล. คืนนี้เชียร์สเปน 5555+