ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเหี้ ๆ ตอน 2 by noopman (copy)

เริ่มโดย ododo, พฤษภาคม 04, 2014, 09:27:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ododo

พอถึงเขาใหญ่ ไอ้กฤษก็ลงไปติดต่อบ้านพักที่มันจองไว้ ผมกับเกดเลยได้อยู่ด้วยกัน ผมรีบถามไถ่เพราะเป็นห่วงความรู้สึกของเกด เกดจ๋าเป็นไงบ้าง บอยขอโทษนะ เกดบอก อือ ไม่เป็นไร แค่นี้เองจ๊ะ บอยไม่ต้องห่วงนะ เกดเก่งอยู่แล้ว แล้วเกดก็ทำหน้าทะเล้นใส่ผม แต่เกดดูมีน้ำตาตลอนิดๆ ผมก็รู้ว่าถึงยังไงเกดก็คงสะเทือนใจอยู่มากเพราะต้องมานั่งเอาขาหนีบขย่มควยให้คนอื่นที่ไม่ใช่แฟนน้ำแตกทั้งๆที่แฟนตัวเองอยู่ด้วยแบบนี้ เป็นใครๆก็คงรู้สึกไม่ค่อยดี ผมก็ได้แต่ถามต่อ มันทำอะไรบ้างเมื่อกี้อะเกด บอยห่วงเกดมากๆเลยนะ เกดก้มหน้าซึมๆบอกผม อือ กฤษเค้าก็ลามกใส่เกดเต็มที่เลยแหละ เกดโดนกฤษจูบปากกับจับ..น้องจิมิ..เอ่อ...นอกกางเกงนิดหน่อย แรงเค้าเยอะมากเลยอะ เกดสู้แรงเค้าไม่ไหว เกดรำคาญเลยแกล้งๆครางมีอารมณ์หลอกให้เค้าเสร็จๆไปน่ะจ๊ะผมดีใจบอก ก็ดีแล้วเกดฉลาดกว่าไอ้เหี้ยกฤษมัน มันหื่นแต่โง่จะตาย เดี๋ยวคืนนี้มันก็ต้องโดนเกดหลอกแบบนี้อีกควายเอ้ย เกดก็ยิ้มเจื่อนๆแล้วขยับเอาหัวมาซบไหล่ผม
เกดบอก แต่คืนนี้บอยต้องอยู่ด้วยนะ ห้ามทิ้งให้เกดอยู่กับกฤษแค่สองคนเด็ดขาดเลยนะ สัญญานะ เกดพูดทำเสียงเศร้าๆ ทำตาเหมือนกลัวๆผมจะไม่อยู่ด้วยผมก็บอก โถ่ จะให้ทิ้งเกดไว้กับมันได้ไง บอยก็เป็นห่วงนะ แค่นี้ก็หึงเกดจะแย่แล้ว บอยทั้งรักทั้งหวงเกดขนาดนี้ ใครจะโง่ทิ้งแฟนน่ารักๆแบบนี้ไว้กับคนอื่นล่ะ ฮึ พูดพรางก็ขยับตัวมาหอมแก้มเกดไปด้วย เกดก็ยิ้มน้อยๆ แต่ผมก็อดถามเกดเพราะความสงสัยต่อไม่ได้ว่า ว่าแต่เมื่อกี้เกดดูเหมือนมีอารมณ์กับมันจริงๆ เกดแกล้งทำทั้งหมดใช่มั้ยเกดก็อ้ำอึ้งนิดๆบอก ก็..มีนิดหน่อยน่ะ..ก็...แท่งของกฤษเค้า...มัน...มันมาเสียดสีโดนปุ่มเกด... เกดก็คนนะ  ก็ต้องมีบ้างแหละ แถมเกดยัง...โดน... เกดยังพูดไม่จบ พอดีกับไอ้กฤษกลับมาเปิดประตูรถ มันบอก ปะ ได้บ้านแล้วเรียบร้อย ไปหาไรกินกันดีกว่า ผมเซ็งเลย เพราะอดรู้เลยว่าเกดกำลังจะบอกว่าเกดโดนมันทำอะไรอีก คิดแล้วก็หงุดหงิดหวิวๆใจพิกล ได้แต่เก็บความอยากรู้ไว้รอถามเกดตอนมีจังหวะคุยกันพวกเราเลยไปกินข้าวกันที่ร้านอาหารใกล้ๆประชาสัมพันธ์ แล้วหาซื้อเสบียงมาตุนสำหรับกินในบ้านพักไปด้วย ตอนนั่งกินข้าวมันก็ให้เกดนั่งคู่กับมัน ให้ผมนั่งตรงข้ามมัน ส่วนมันตักข้าวตักกับเอาใจเกดยกใหญ่ ผมเห็นแล้วก็เซ็งๆอดขำขำกับความดีใจของมันที่ได้เป็นแฟนเกดแค่ตอนนี้ เลยรีบกินๆข้าวไป
พอกินข้าวกันเสร็จมันก็เตรียมอุปกรณ์นู่นนี่นั่น บอกจะพาเกดไปเดินดูป่าระยะทางสั้นๆรอบอุทยาน ผมก็ต้องกุลีกุจอช่วยมัน พอเริ่มออกเดินมันก็เดินจับมือกอดเอวเกดแบบกะหนุงกะหนิง ไม่อายสายตานักท่องเที่ยวคนอื่นๆที่เดินผ่านมา ผมเห็นก็ได้แต่เดินตามบ้างเดินนำหน้าบ้าง บางทีก็โดนมันไล่ให้เดินห่างๆ ได้แต่ด่ามันในใจอุปกรณ์ที่มันเตรียมมาให้ผมติดตัวก็มีไฟฉายน้ำขวดแผนที่กับกล่องกันแมลงแบบพกพาติดไว้ที่เอว ที่มันก็พกแล้วให้เกดพกติดเอวเหมือนกันด้วย มันบอกไว้กันแมลงตอม เราพากันเดินตามเส้นทางระยะสั้นในแผนที่ ระยะทางประมาณ 3 กิโลนิดๆพอเริ่มเข้าเขตป่าทึบเริ่มเราก็เจอนักท่องเที่ยวน้อยลงจนเดินแทบจะไม่เห็นคนอื่นๆ ไอ้เหี้ยกฤษมันก็เริ่มลามกกับเกดอีกละ ( สัสเอ้ย -*- ) มันพาเกดกับผมเดินออกนอกทางเท้าเข้าไปในป่าทึบๆเกือบห้าสิบเมตร พอมันหยุดเดินมันก็จูงมือพาเกดเดินเข้าไปยืนตรงมุมใต้ต้นไม้ใหญ่รากไม้บานสูงมิดหัว แล้วดึงเกดมาจูบต่อหน้าผม มือก็ละลงลูบก้นขยำดึงสะโพกเกดให้โหนกหีนูนๆของเกดอัดชิดกับเป้ามัน เกดได้แต่เอามือยันๆอกมันไว้มองผมหน้าตาเลิกลั่ก ผมเห็นเกดทำหน้าแบบนั้นก็ร้อนใจไปด้วยก็รีบด่ามันบอก เฮ้ย ไอ้กฤษ นี่มันที่ท่องเที่ยวนะเว้ย เดี๋ยวมีคนมาเห็นแล้วแอบถ่ายไว้จะทำไงมันตอบแบบกกวนตีนกลับใส่ผมว่า มึงก็ไปยืนดูต้นทางดิวะ แฟนเค้าจะจู๋จี๋กัน เพื่อนที่ดีต้องช่วยปกป้องดิสัส ใครเดินมามึงก็ตะโกนบอกพวกกูดิ ผมก็อ้ำอึ้ง เกดเองก็ทำหน้าไม่ถูกผมเห็นเกดทำหน้าลำบากใจ เลยได้แต่ต้องทำตามที่มันบอก  พยายามข่มใจเดินออกมา ระหว่างเดินไปผมก็แอบหันไปดูเกดไปด้วยเห็นเกดโดนไอ้เหี้ยกฤษดันตัวเข้าไปยืนในมุมรากต้นไม้ แล้วมันก็ทำท่าเหมือนพุ่งโหมบีมขยำหน้าอกเกดพร้อมกับซุกไซร้เกดแบบหื่นกามสัสๆ  เห็นเกดดิ้นๆพลักหน้ามันออกไปมาแบบไม่ค่อยเต็มใจ ผมเห็นก็สะเทือนใจนิดๆ แต่ก็ต้องข่มใจค่อยๆเดินๆออกมาพอเดินออกมาตรงใกล้ๆทางเดินเท้าห่างมันกับเกดประมาณเกือบยี่สิบถึงสามสิบเมตรได้ มองไม่เห็นตัวมันกับเกดแล้วเพราะต้นไม้ใบไม้บังไว้ เพราะผมไม่อยากให้เกดลำบากใจถ้าเห็นผมยืนมองอยู่ด้วย คิดว่าให้อยู่ห่างๆพอให้ได้ยินเสียงเกดโวยวายเรียกให้ช่วยตามแผนก็พอ น่าจะดีกว่า
แต่ยืนอยู่ได้แค่ไม่ถึงห้านาทีผมก็อดใจไม่ไหวคิดฟุ้งซ่านเพราะเป็นห่วงเห็นทั้งสองคนเงียบไปนาน   เลยต้องพยายามค่อยๆแอบย่องๆเดินมาดูเงียบๆ
ก็เห็นมันกำลังยืนนัวเนียเกดแบบกำลังเมามันส์เต็มที่เลย  พอไอ้กฤษมันยืนแแบบนี้ตัวมันใหญ่จนบังตัวเกดไว้ซะมิด ผมพยายามมองดูเกดก็ไม่เห็นหน้าเกดเพราะไหล่ไอ้กฤษมันบัง ได้ยินแต่เสียงเกดครางในคอ อื๊ อึ๊ อ๊ะ อ๊ะ เห็นแต่มือเกดข้างนึงกำลังกำจิกแขนเสื้อมันแน่นแล้วก็พึ่งเห็นว่าไหล่กับแขนไอ้กฤษข้างขวามันขยับๆขึ้นลงสั่นรัวๆอยู่  เห็นแบบนั้นผมก็ตกใจเลย นึกกลัวว่ามันกำลังล้วงหีเกดอยู่รึเปล่า  เพราะท่ามันเหมือนมาก เลยพยายามหามุมที่จะมองเห็นถนัดๆแต่ก็มองยากเพราะรากต้นไม้กับกิ่งไม้ใบไม้มันทำให้หามุมลำบาก พอดีมันขยับตัวออกทำท่าเหมือนจะถอดกางเกงตัวเอง ผมเลยมองเห็นหน้าเกด
เกดกำลังก้มหน้าหลับตาปี๋เลย ผมเห็นแล้วชักใจคอไม่ดีเพราะปกติเกดเอากับผมไม่เห็นเกดจะเคยหลับตาปี๋ขนาดนี้ให้เห็น อีกอย่างมองไม่เห็นมือไอ้เหี้ยกฤษมันด้วยว่ากำลังล้วงจับคลึงแค่โหนกหีเกดนอกกางเกงรึว่าล้วงเข้าไปในหีเกดได้แล้วกันแน่จู่ๆไอ้กฤษมันก็ถอดดึงกางเกงของมันลงไปอยู่โคนขาพรืดดด ไวมากจนผมตกใจไปด้วย  มองเห็นแก้มก้นขาวๆของมันชัดเลย   มันทำท่ากระดกๆก้นขยับแขนเหมือนมันกำลังเอามือสาวควยมันให้เกดดู  เห็นเกดทำหน้าตกใจลืมตาโตแล้วเงยหน้ามองมันเพื่อพูดอะไรไม่รู้ไม่ได้ยินเลย เห็นแต่ปากขยับพูดทำหน้าคิ้วขมวดใส่มัน  แต่เกดกลับดูหน้าแดงมากๆตาก็เยิ้มๆ ผมเห็นรู้สึกควยแข็งขึ้นมานิดๆยังไงไม่รู้ เพราะถึงจะเกดจะทำคิ้วขมวดอยู่แต่หน้าตาเกดบวกแก้มแดงๆระเรื่อของเกดตอนนี้ทำให้เกดดูเซ็กซี่น่าเย็ดโครตๆไอ้กฤษมันก็ดึงตัวเกดทำท่าบังคับให้เกดชิดตัวเข้าหามัน ตัวมันเลยกลับมาบังเกดมิดอีก มันขยับๆทำอะไรเกดไม่รู้ เหมือนกำลังขยำนมเกดอีก ผมมองไม่เห็นเลยได้แต่เดาๆ แล้วก็เห็นมันย่อตัวลงต่ำโก่งหลังก้มหน้าลงทำไหล่ขยุกขยิก แล้วทำท่าบ้วนน้ำลายใส่มือตัวเองเหมือนมันกำลังเอาน้ำลายสาวควยตัวเองสองสามทีเพื่อชโลมหล่อลื่นยังไงยังงั้น แล้วมันก็ค่อยๆยืนขึ้นพร้อมๆกับทำท่ากดแอ่นเอวเข้าใส่เกดสั้นๆช้าๆทีสองที จังหวะนี้ผมมองไม่เห็นหน้าเกด แต่ใจผมงี้เต้นระรัวกลัวว่ามันจะกำลังเอาควยยัดหีเกดจริงๆ เพราะท่าทางมันเหมือนมาก ได้แต่ลุ้นระทึกว่าเกดจะตะโกนเรียกผมเมื่อไหร่ แต่ก็ไม่เห็นเกดจะมีเสียงโวยวายอะไร ผมคิดว่าถ้าเกดไม่ได้ใส่กางเกงอยู่นี่ผมคงจะฟุ้งซ่านมากกว่านี้แน่ๆ ดีว่าเกดใส่กางเกงอยู่ คงเป็นไปไม่ได้ที่มันจะเอาควยอันใหญ่ยักษ์บิ๊กเบิ้มของมันที่ผมเห็นบนรถเย็ดเข้าหีที่โครตจะฟิตของเกดได้ในท่านี้ แต่ไอ้เหี้ยกฤษมันก็ยังทำท่ากดก้นมันแอ่นเข้าใส่เกดสั้นๆซ้ำๆอีกไม่ยอมหยุด เห็นแก้มก้นมันเกร็งจนเนื้อเว้าปูด ผมงี้ใจคอไม่ค่อยดีกลืนน้ำลายเหนียวเลย เห็นมันดันเอวสั้นๆอีกทีสองทีช้าๆเข้าออกไปมา กำลังคิดว่าสงสัยมันเอาควยเสียบงัดร่องหว่างขาเบียดกลีบหีเกดนออกกางเกงเลคกิ้งแบบตอนบนรถอีกแน่ๆ แต่ผมก็ต้องใจหายวาบอีก เพราะจู่ไอ้กฤษมันก็เอี้ยวเอียงตัวหันเฉียงข้างไหล่มันให้ผม
จังหวะนี้ ผมเลยได้มองเห็นว่ามือเกดกำลังตีอกมันรัวๆสลับกำเสื้อมันแน่น  มองเห็นหน้าเกดแค่ครึ่งซีกบนนิดเดียวเพราะมีใบไม้บังตาผมอยู่ แต่เหมือนตาเกดกำลังหลับตาปี๋หน้านิ่วคิ้วขมวดแล้วไอ้เหี้ยกฤษมันก็ทำท่าออกแรงแอ่นดันก้นมันเข้าไปอีกแต่คราวนี้ดูมันดันแรงขึ้นมันดันเข้าไปแล้วเกร็งก้นหยุดแช่ก้นค้างไว้อย่างนั้น หน้ามันเชิดขึ้นได้ยินเสียงไอ้กฤษมันร้อง โอ้ววสส เฮ้อออ......อ่าา.....า เห็นเกดทำตาโตมือจิกอกเสื้อมันแน่น ร้องเสียงแปลกๆ  อื้อออ !! ทำเอาผมตกใจตะลึงตาค้างเลย แล้วไอ้เหี้ยกฤษมันก็ก้มหน้าลงหอมหัวเกดฟอดนึง พูดว่า แค่นี้เองจ๊ะเกดจ๋า อ่า แบบนี้เค้าเรียก ถูไถภายนอก.....แบบในหนังโป๊ อู้ยสส ไงจ๊ะเกดจ๋า เกดไม่มีเสียงตอบมัน เห็นมันทำท่าเด้าก้นเข้าออกสั้นๆเนิบนาบ ก่อนจะทำท่าถอนหายใจหอบๆ แล้วถอนก้นออกมานิดนึงแล้วก็ดันก้นกลับเข้าไปใหม่ช้าๆ เห็นมันดันอยู่แบบนั้นนานเกือบนาทีได้ ก่อนจะค่อยๆถอนก้นยาวๆแล้วดันกลับเข้าไปยาวๆจังหวะหนักแน่นแต่ช้าๆเน้นๆเนิบนาบ มันดันไปก็คราง อู้ววส โอ้ววว ไปด้วยส่วนเกดก็มีแต่เสียง ฮื้ออ ฮื้ออ ออกมาเบาๆแค่นั้น เหมือนเกดกำลังแสดงหลอกมันตามที่วางแผนไว้กับผมเพราะดูเกดครางไม่ค่อยสมจริงเหมือนตอนเอากับผมเท่าไหร่ ผมเห็นแบบนี้ก็เริ่มอุ่นใจขึ้นนิดๆ แล้วมันก็หยุดดันก้นใส่เกด มันถอนก้นออกมาส่งเสียง อูยยสส เกดจ๋า เกดน่ารักจังเลย แปบนะจ๊ะ แล้วมันก็ทำท่าเหมือนเอามือดึงอะไรรูดลงไปข้างล่างตัวมัน ได้ยินเสียงเกดหายใจเฮือกพูดบอก อ๊ะ ไม่เอา อย่า พอแค่นี้เถอะกฤษ!! แต่เกดก็ยังไม่เรียกชื่อผม ไอ้เหี้ยกฤษมันก็พูดกับเกด น่าเกดจ๋าแค่นี้เอง  เกดไม่ต้องกลัวหรอก เราไม่ได้จะใส่ควยเย็ดจริงๆซะหน่อย ขอแค่ถูๆแบบเมื่อกี้เองนะนะจ๊ะคนดี เสียงมันหื่นๆ ฟืด ฟาด น่าเกลียดมาก แต่เกดยังพูดยืนยันบอกมัน ไม่เอาแล้ว พอก่อนเกดเจ็บ แต่มันไม่สนใจคำห้ามของเกด มันโก่งหลังตรงยืนขึ้นเข้ากอดทำท่าก้มจูบนัวเนียใส่เกดอีก เสียงเกดก็กลับมา อู้อี้อู้อี้ ฟังไม่ค่อยรู้เรื่องอีกแล้วกำลังจูบๆเกดอยู่ จู่ๆมันก็ย่อตัวลงแล้วยกตัวเกดอุ้มขึ้น เอาข้อพับขาเกดทั้งสองข้างยกไว้ที่ข้อพับแขนมัน ผมตกใจอ้าปากเหอเลย  แต่ที่ทำผมตกใจหนักเข้าไปอีกคือจังหวะนี้เหมือนจะมองเห็นสะโพกขาขาวๆกับก้นขาวๆของเกดแว๊บๆเพราะเห็นขาเกดที่โดนมันอุ้มยกอยู่ เห็นมือไอ้เหี้ยกฤษมันกำดึงกางเกงเลคกิ้งสีดำของเกดรูดมาอยู่โคนขาเกดแล้วเอามือมันช้อนจับก้นเกดไว้ !! ผ้าสีดำตัดกับผิวขาวๆของเกด ถึงจะเห็นแวบเดียวแต่ก็ชัดเจนมาก ผมก็เหวอตกใจสุดขีดอ้าปากค้าง  มันเหมือนยังกับว่าเกดโดนถลกดึงกางเกงลงมาโชว์เนินหีโล่งๆให้บดเบียดท่อนควยมันเต็มๆเลย แบบนี้มันดูน่ากลัวสยองใจผมมากๆ เหมือนมันกำลังเย็ดเกดอยู่จริงๆ แล้วมันก็ทำท่าเอื้อมมือลงเหมือนกำท่อนควยงัดขึ้นงัดลงตรงหว่างขาเกดอยู่แปบนึง ก่อนจะค่อยๆดันก้นเข้าไปใส่ตัวเกด  ได้ยินแต่เสียงเกด อู้ อี้ ว่า อื้ออ อ่าอะ อุด อ่อนน  อื้ออ ผมฟังไม่รู้เรื่อง คราวนี้เห็นไอ้เหี้ยกฤษมันทำท่ากดก้นเข้าไปหาเกดยาวๆลึกๆแล้วเกร็งก้นแช่ไว้แปบนึง มันร้อง อู่วว แล้วถอนก้นออกมาก่อนจะดันก้นกลับเข้าไปอีกซ้ำๆไปมา แต่ทุกครั้งเห็นเหมือนมันดันเข้าลึกกว่าเดิมขึ้นเรื่อยๆ ปากปมันก็ส่งเสียงครางซีดซาดตลอด มันทำแบบนี้อยู่พักนึง ก่อนจะค่อยๆอัดสาวเอวมันเข้าใส่เกดแบบลึกๆช้าๆแต่เน้นกระดกก้นหนักๆตอนเข้าไปสุดจังหวะ แถมมันยังส่งเสียงครางอีกว่า โอ๊ววว เกดจ๋า เกดจ๋า อู๊วววส แน่นจังเกดอู๊ยยยสสส  ผมมองเห็นหัวเกดกระเทือนตามแรงโยกเอวมันไปมาเลย แต่แปลกเกดกลับไม่มีเสียงตอบมัน มีแต่เสียงหายใจแรงๆ ฮื้ออ อื้อออ อึ๊  อึ๊ ดังตามจังหวะเน้นของก้นมันเท่านั้น ผมก็ร้อนใจสุดๆ แต่เพราะไม่เห็นเกดร้องเรียก เลยไม่กล้าเข้าไปขัดจังหวะมัน ไม่รู้จะทำยังไงดี  จำได้แค่ที่มันพูดกับเกดเมื่อกี้ว่า ขอถูไถข้างนอก
ผมพึ่งนึกภาพตามได้ว่า ข้างนอกโดยที่กางเกงเกดโดนดึงลงมาเปิดเนินหีโล่งๆต่อหน้าควยมันไว้แบบนี้ มันก็หมายความว่าตอนนี้ควยมันกำลังถูไถใส่กลีบแคมหีของเกดเข้าจังๆโดยอาจจะมีแค่กางเกงในตัวจิ๋วๆของเกดกั้นไว้หรือไม่มีแล้วก็ได้ !!!  ผมนึกเสียวท้องน้อยใจหายวาบ เลยรีบหาหยิบเศษท่อนไม้ขว้างไปใกล้ๆ ทำให้เหมือนมีไม้หล่นลงมา ท่อนไม้หล่นเสียงดัง ตุ๊บ อยู่ใกล้ๆไอ้เหี้ยกฤษ มันก็ชะงักเหลียวมองหาเสียง แล้วหันหน้าหาเกดทำเสียง ชู่ววว ใส่เกด ผมเห็นมันชะงักแล้ว  เลยรีบย่องถอยหลังลุกขึ้น รีบกึ่งเดินกึ่งวิ่งย้อนออกมาตรงทางเดินเท้า กะว่าจะรีบทำทีเป็นเดินเข้าไปหามันใหม่แบบไม่รู้เรื่องอะไรเพื่อขัดจังหวะอันตรายนี้ไว้ก่อนแต่พอโผล่ออกมาตรงทางเดินเท้า ผมเสือกจ๊ะเอ๋เข้ากับกับนักท่องเที่ยวต่างชาติชายหญิงคู่นึง พวกเค้าก็มองผมแบบตกใจกลัวๆว่าโผล่มาทำไมแบบนี้  ผมเลยต้องรีบพูดเป็นภาษาอังกฤษนิดๆหน่อยๆทำนองว่าแย่จังปวดท้อง พวกเค้าเลยขำขำ  แล้วก็ดันชวนผมคุยถามไถ่งูๆปลาๆว่าทำไมมาอยู่ตรงนี้คนเดียว จะไปไหนต่อ โอเคใช่มั้ย คุยกันอยู่พักนึงพวกเค้าถึงพูดลา ออกเดินกันต่อไป ผมก็รอจนพวกเค้าเดินจนลับตาไป แล้วถึงได้ร้อนใจรีบกึ่งเดินกึ่งวิ่งกลับเข้าไปหาเกด ใจผมงี้เต้นระทึกแปลกๆ เพราะภาพที่เมื่อกี๊ท่าทางมันดูเหมือนไอ้เหี้ยกฤษมันกำลังเอาควยใหญ่ๆที่ผมเห็นเย็ดหีเกดเข้าไปได้แล้วจริงๆยังไงไม่รู้  แต่ยังดีกว่าผมยังจำแผนที่ตกลงกับเกดไว้ให้โวยวายเรียกถ้าเห็นว่ามันจะทำเลยเถิด เมื่อกี้เกดยังไม่มีโวยวายแสดงว่ามันคงแค่ดึงกางเกงเกดลงแล้วเอาควยถูโดนกางเกงในเกดอยู่แน่ๆ เกดถึงยังไม่เรียกผม แต่ก็คิดภาพตาม กางเกงในตัวน้อยๆที่ปิดเนินหีอูมๆของเกดแทบไม่จะมิดเจอกับควยใหญ่ยักษ์ของมันที่ดูท่าจะแข็งเหมือนท่อนไม้แบบนั้นรึจะน่าวางใจ  เพราะเกดหลับตาปี๋แบบนั้นแสดงว่าอาจจะเจ็บจริงๆ เพราะหัวควยบานใหญ่ของมันคงดันโดนปากรูหีเกดเข้าแล้วก็ได้และถึงไงก็น่าจะโดนมันแทงดันเบียดอยู่แรงสุดๆเลยเกดถึงได้ทำหน้าเหมือนตกใจเจ็บขนาดนั้น คิดได้แบบนั้นผมยิ่งร้อนใจต้องรีบวิ่งกลับเข้าไป แต่เข้าไปถึงใกล้ๆใต้ต้นไม้ที่เดิมผมกลับมองไม่เห็นไอ้กฤษกับเกด เลยยืนงงๆว่ายังไงวะเนี่ย มาผิดทางรึป่าววะเนี่ยกู  เลยรีบเดินวนหามาอีกทางก็ไม่เจอ  แต่จำได้ว่าทางเมื่อกี้น่าจะใช่มากกว่า เลยรีบเดินกลับมาแต่ก็ยังงงตรงที่ยังไม่เจอใครอยู่ดี ยืนงงอยู่แปบนึงก็ได้ยินเสียงเหมือนคนครางแว่วๆลอยๆมา
ผมเลยรีบเดินตามเสียงอ้อมๆมาอีกมุมแต่เสียงมันไม่ค่อยชัดเพราะในป่าเสียงนกเสียงลมมันดังปนกันไปหมด เลยต้องพยายามตั้งใจเงี่ยหูฟังอยู่นาน พอเริ่มได้ยินเสียงชัดๆก็มั่นใจเลยว่ามันเป็นเสียงเกดครางแน่ๆ  เพราะคราวนี้เสียงเกดครางแบบชัดเจนเลย เสียงแบบว่า อ๊ะ อ๊ะ ฮื่อๆ โอ้ยย ทำเอาใจผมหายเลย เพราะมันเหมือนเสียงเกดครางสลับสะอื้นร้องไห้ไปด้วย ผมใจแป้วเลย แถมยังมีเสียงไอ้กฤษปนเสียงเกดด้วย เสียงมันร้องครางเหมือนควายถูกเชือด อู๊ววว โอวว อู๊ววว  ผมเลยพึ่งแน่ใจว่าสองคนนั้นแค่ย้ายมุมมาอยู่แถวๆหลังต้นไม้แค่นั้นเอง ด้วยความกลัวว่าเกดจะกำลังโดนมันข่มขืนเย็ดอยู่จริงๆ ผมเลยรีบตะโกนเรียกมันเพื่อรีบหยุดมันไว้ก่อนว่า  เฮ้ย อยู่ไหนกันวะ พอได้แล้ว สัสมากไปแล้วนะมึงไอ้เหี้ยกฤษ เสียงเกดก็เงียบหายไปทันที แต่มีเสียงไอ้กฤษตอบกลับมาบอก อะอ้าว ก็กู อู้วว เห็นมึง โอ้วว ไปนาน อูยสส นึกว่า โอยย เปิดโอกาสนี่หว่า โอ้ว  มันตอบกลับมาแต่เสียงพูดขาดๆหายๆตลอด ทำเอาผมยิ่งใจคอไม่ค่อยดี มันยังพูดอีกว่า เกดครางต่อสิจ๊ะ อู้ยยสส ได้อารมณ์ดี อู๊วสส  เราจะได้เสียวๆ โอ๊วว รีบเสร็จๆ อู้ยสส น้ำแตกแล้วคืนนี้  โอ้วสส จะได้ไม่ อูยยย กวนเกดอีกไง โอ้ววว ผมก็ฟังมันพูดไปก็พยายามจับทิศทางเสียง พยายามเดินอ้อมหาไปเพื่อจะได้มองเห็นมันกับเกดซะทีมันก็รีบตะโกนบอกผม เฮ้ยบอย มึงอย่า...พึ่งเข้ามา อู้ยสส นะเว้ย อูยสส เดี๋ยวกูค้างง โอยยย ถ้า...กูค้าง  อ่าสส เดี๋ยวกู อู้วสส หื่นใส่เกดอีก อูยสส  ทั้งคืนเลย นะเว้ย อูยสส  ผมเลยขาชะงักลังเลประกอบกับได้ยินเสียงเกดกลับมาครางเบาๆ ฮึ  ฮึ ฮึก ฮื้ออ เสียงเหมือนกำลังกลั้นเสียงไว้ เลยหยุดพยายามนิ่งฟังแบบทำไรไม่ถูก มันเห็นผมเงียบเลยเริ่มส่งเสียงครางต่อดังๆแบบไม่เกรงใจผมผมก็เลยค่อยๆย่องๆชะโงกเข้าไปมองหาดูทีละนิด เลยเห็นตัวมันกับเกดจนได้ แอบหลบกันอยู่ตรงฐานรากไม้ใหญ่ ฐานรากกับพวกต้นไม้ต้นเล็กๆมันบังอยู่นี่เองผมถึงหลงหาไม่เจอ เห็นมันกำลังยืนโหมกระหน่ำโยกอัดเอวใส่ตัวเกดซะถี่ยิบ ที่ผมมองไม่เห็นเพราะฐานรากต้นไม้บังมิดเลย  แต่ใจผมต้องหายแว้บตกไปอยู่ตาตุ่มเพราะเห็นแต่ขาเกดที่โดนมันยกอุ้มคาข้อพับไว้อยู่ กำลังสั่นกระดกๆขึ้นลงตามแรงโยกเอวใส่ของไอ้เหี้ยกฤษ เห็นชัดว่ากางเกงเกดโดนถกรูดมาอยู่โคนขาจริงๆด้วยเพราะผมเห็นสะโพกขาวๆของเกดโดนมือมันจับช้อนก้นไว้อยู่ ชัดเจนเลย  
ไอ้เหี้ยกฤษมันก็สูดปากเงยหน้าทำท่าเสียวซี๊ดๆปาก พร้อมๆขยับตัวทำท่าเหมือนกระหน่ำเด้าควยใส่หีเกดหนักๆเน้นๆแรงขึ้นเร็วขึ้นเรื่อยๆ เกดก็ร้องออกมา อ๊า อ๊ะ อ๊ะ โอ้ย อ๊า   ผมก็ได้แต่อึ้งตะลึงอยู่ไอ้กฤษพอมันเห็นหางตาว่าผมเข้ามาเห็นยืนใกล้ๆแค่ระยะไม่ถึงสิบเมตรแล้ว มันก็ทำเสียงยั่วผมอีกว่า โอ้ววว เกดจ๋า ท่านี้เหมือนเรา อั่กกก ได้เย็ดเกดจริงๆ  อู้วว  เลยนะ อู้วสส โอวๆๆๆ เสียงเกดก็กลับมาครางเบาๆแบบคนกลั้นเสียง ฮึ๊ออๆๆๆ อยู่ในลำคอ มันก็พูดอีก อู้ยสส ยกขาเกด อู้ยยสส ให้หีหนีบควย  โอ้ววสส  เราไว้...นอกผ้า อู้วว แบบนี้เสียวเหมือน อ่าา ได้เย็ด...เข้าไป อูยสส จริงๆเลยนะเกดจ๋า แล้วมันก็เร่งเอวมัน อู้ยย  ...โอ้วว จะแตกแล้วววววววว จะแตกแล้ววววววววว อ๊ากกกกกกก โอ้ววววว........วส  อั่กกกกกกก ......ก   เกดก็ร้องตาม   ฮื้ออออออออออออ !!  ผมตัวแข็งมองตามที่มันพูดก็เห็นมือสองข้างเกดจิกคอเสื้อมันแน่นจนเสื้อยับเหมือนจะขาด ปลายเท้าเกดทั้งสองข้างที่โผล่มาจากข้างข้อพับแขนของมันก็เกร็งจิกจนปลายเท้างอระริกๆ มันดูน่ากลัวมากท่านี้ เหมือนมันกำลังเย็ดเกดอยู่จริงๆ ผมได้แต่สยองใจเสียวท้องน้อยวูบวาบขาแข็งหน้าชาเพราะถ้าฐานรากต้นไม้ไม่บังอยู่ ท่านี้เหมือนว่ามันกำลังจับเกดยกตัวขึ้นอ้าขาให้ควยมันทิ่มเข้าโหนกหีเกดแบบจังๆได้สุดโคนควยได้เลย ถึงแม้จะมีกางเกงในกั้นไว้อยู่ก็เถอะผมก็อดห่วงไม่ได้เพราะกางเกงในผ้ามันผืนใหญ่ซะปิดแคมหีอูมๆของเกดได้มิดซะที่ไหนแถมผ้ามันยังนิ่มยืดซะอีกด้วย นึกสยองใจเลยถ้ามันจะเอาควยใหญ่ๆที่ดูแข็งโป๊กของมันทิ่มแรงๆโดนกางเกงในเกดจังๆด้วยท่านี้ ตอนอยู่บนรถเมื่อกี้ผมยังไม่เคลียใจเลยเพราะมองไม่เห็นเหมือนกัน กำลังยืนอึ้งๆทำตัวไม่ถูกอยู่ ก็เห็นไอ้เหี้ยกฤษมันก็กระตุกตัวแอ่นก้นเข้าหาเกดอีกหลายครั้ง มันครางบอกเกด อาา อ่าาา อู้ยสสส เกดจ๋า นี่ขนาด อา....ส ไม่ได้เย็ดเข้าไปจริงๆ  อูยยสส   เรายังเสียวขนาดนี้ อูยยยยยย อิจฉาไอ้บอยมันจังเลย แฮ่ก แฮ่กเกดก็ไม่ตอบมัน แต่เห็นมือเกดเหมือนยกมาปาดหน้าตัวเอง เกดเงยมองมันแวบๆ แล้วก็ก้มหน้าหายใจตัวสั่นหอบๆ พอมันขยับตัวออกจากเกด ได้ยินเสียงลมแปลกๆดัง ผลั๊วะ ผมก็มองเห็นหน้าเกด เกดก็ทำหน้าหยีตาคิ้วชี้ขมวดเหมือนเจ็บมากๆตอนนี้เห็นเหมือนมีคราบน้ำตาเต็มขนตากับเลอะแก้มเกดอยู่ ผมได้แต่ยืนมองตาค้างใจงี้แทบสลาย ผมยังจับตายืนจ้องดูหน้าเกดอยู่ เกดเห็นก็รีบหลบตาผมก้มมองต่ำทันที เห็นไอ้เหี้ยกฤษมันค่อยๆปล่อยขาเกดลงยืนแล้วทำท่าเหมือนดึงกางเกงเลคกิ้งของเกดขึ้นให้ซึบซับ แล้วมีเสียงเหมือนลมอะไรไม่รู้ดังปุดๆดังลอดออกมา เกดก็หยีตาก้มหน้าหายใจตัวหอบๆทำมือเหมือนดึงจัดกางเกงเลคกิ้งให้เข้าที่ ไอ้กฤษมันก็ทำท่าชักสาวควยตัวเองสองสามทีแล้วมันก็หันรีหันขวางมามองยิ้มแปลกๆให้ผม มันดึงกางเกงตัวเองขึ้น แล้วหันกลับไปยื่นหน้าแนบหูเกดกระซิบอะไรกับเกดไม่รู้ เห็นเกดพยักหน้าเบาๆ แล้วมันก็พูดขึ้นให้ผมได้ยิน เห็นมั้ยเกดจ๊ะ เราบอกแล้วแค่นอกผ้าเราก็เสร็จได้ เกดไม่ต้องกลัวหรอก คืนนี้ขอแบบนี้อีกนะ มันพูดยิ้มๆ เกดก็มองมาทางผมแวบๆแล้วตอบมันว่า อือ เบาๆ ได้ยินคำว่านอกผ้าผมก็พอใจชื้นขึ้นมาบ้าง แต่ก็ยังหวาดๆอยู่นิดๆ เพราะเห็นชัดอยู่ว่าเมื่อกี้กางเกงเกดโดนดึงมาอยู่ตั้งโคนขาพอมันผละตัวออกมา เกดก็ตัวยืนเซๆ ผมเลยจะรีบเข้าไปจับแขนเกด เกดก็บอก ไม่เป็นไรจ๊ะบอย เกดคงขาชาน่ะ กฤษเค้าลามกมากๆเลย ดันหลังเกดติดต้นไม้แล้วยกขาเกดจนปวดชาไปหมด ผมก็โมโหหันไปด่าไอ้กฤษมันที่กำลังยืนกินน้ำล้างมือสบายใจอยู่ เหี้ยนะมึงนี่ แค่เงี่ยนอยากน้ำแตกก็ไม่ห่วงอะไรคนอื่นเลยนะ สัสมันบอก กูขอโทษ กูก็เจ็บควยเหมือนกันนะ กางเกงเกดถูซะควยเกือบถลอก ดีนะยังน้ำแตกได้ ฮะฮะ แล้วมันก็ยิ้มกวนตีนให้ผมกับเกด ผมก็เซ็งๆที่มันโกหกแต่คิดว่ามันคงกลัวโดนผมด่า ผมส่ายหน้าใส่ เกดก็ไม่พูดอะไรทำท่าจะก้าวเดินออกมา แต่เกดกลับหยุดแล้วยืนก้มตัวทำหน้าหลับตาปี๋ ผมก็ตกใจถามว่าเกดเป็นอะไร เห็นมือเกดกุมๆตรงเหนือโคกตัวเองด้วย ผมงี้จิตตกไปเลยเกดพูดบอกผมเบาๆว่า ไม่มีไร จ๊ะ บอย แค่เมื่อกี้ ของกฤษเค้า... เค้าดันๆโดนจิมิเกดนอกผ้าเต็มๆไปนิดหน่อยอะจ๊ะ เกดเลยเจ็บๆน่ะ เกดพูดเบาๆเหมือนอายๆไอ้เหี้ยกฤษมัน แต่เสียงที่สั่นๆกับคราบน้ำตาบนหน้าพร้อมคำโกหกเรื่องกางเกงทำเอาผมแทบอกแตกตาย ไอ้กฤษมันก็พูดขึ้นมา อ๋อ กูผิดเองกูขอโทษว่ะบอย อารมณ์มันพาไป กูเลยเอาหัวควยกูดันโดนรูหีเกดจังๆนอกผ้ามันดันผ้าเข้าไปหลายทีเลยว่ะ เราขอโทษจริงๆนะ เกดจ๋าผมตะลึงกับคำพูดหยาบๆตรงๆของมันเกดก็ตาโตตกใจเหมือนผม เกดทำหน้าไม่ถูก มองหน้ามันแบบโกรธๆ มันก็หัวเราะ ฮะฮะ กวนตีนสุดๆ แล้วมันก็เดินๆควักบุหรี่ออกมาแก้เขินแล้วเดินๆห่างออกไป ผมได้แต่อ้ำอึ้ง ถามเกดว่า แล้วเกดเจ็บมากมั้ย เกดบอก นิดหน่อยเอง ผมเลยถามต่อแบบอดไม่ได้ว่า แล้วมันดันเข้าไปประมาณไหน ทำไมเกดเจ็บเยอะแบบนี้ ใจผมหมายถึงผ้ากางเกงใน เพราะเข้าใจแล้วว่าเกดกับไอ้เหี้ยกฤษเตี๊ยมกันโกหกเรื่องเกดโดนมันรูดลงมาเมื่อกี๊ เกดก็บอก มะไม่รู้สิ หนะนิดเดียวปลายๆเองมั้ง เกดคงเจ็บเพราะมันนอกผ้ามากกว่าน่ะ ผมก็เคืองนิดๆกับคำว่านอกผ้าเพราะฟังดูเหมือนเกดจะหมายถึงถ้าไม่มีผ้ากั้นจะเจ็บน้อยกว่านี้ เลยเอามือแกล้งดึงขอบกางเกงเกดออกมา แล้วเอานิ้วชิ้วนิ้วกลางลองดันๆผ้าตรงเป้ากางเกง ทำให้ดูว่าผ้ามันยืดได้แค่ไหน เกดก็ตกใจห้ามผมไม่ทัน ผมก็อึ้งตกใจหนักกว่าเดิม เพราะเห็นขอบกางเกงในสีเทาผ้ายืดของเกดตรงแคมหี ขอบมันม้วนนิดๆและยังโดนแคมกินจมหายเข้าไปในร่องแคมเลยแถมยังเห็นรอยน้ำเปียกเต็มเป้ากางเกงในเต็มไปหมดแคมหีเกมที่โผล่มานิดๆก็ดูบวมๆแดงๆเห็นชัดเจนเลย เกดก็หลบๆตาผมพูดอ้อมแอ้มว่า เอ่อ....อ๋อ ตอนกฤษเค้า....แทง....ดันจ่ออยู่แล้ว เค้าก็เสร็จตอนนั้นเลยน่ะ น้ำมันเลยซึมพุ่งเลอะผ่านผ้ามาโดนข้างในเกดเต็มเลยน่ะ ผมได้ยินยังงี้ลมออกหูเลยพอดีไอ้กฤษมันตะโกนเรียกมาบอก เห้ยๆ จะค่ำแล้วรีบกลับกันดีกว่า เดี๋ยวจะมืดคาป่านะ กูก็ไม่ได้ตั้งใจนี่หว่า ไปว่ากันต่อที่บ้านพักเถอะ เกดก็พยักหน้าให้ผมทำตาเศร้าๆ ผมก็เลยบอก อือ แล้วเราก็เลยพากันเดินออกมาจากตรงนั้น ตอนเดินกลับเห็นมันจับมือเกดมากุมไว้แนบตัวแล้วกระซิบอะไรไม่รู้กับเกดตลอดทาง เกดก็พยักหน้าคุยเบาๆกับมันผมล่ะเห็นแล้วโครตหงุดหงิด พยายามเดินๆมองนกมองไม้ให้ใจสงบ แต่จะไม่สบายใจตรงภาพขอบกางเกงในเกดมันม้วนๆจนจมหายคากลีบแคมเข้าไปนี่แหละ แถมเดินๆไปผมดันสังเกตุเห็นตรงเป้าหลังกางเกงเกดมันเป็นรอยเปียกน้ำเยอะมากๆยังไงไม่รู้ ผมเดาว่าน่าจะเป็นน้ำว่าวไอ้เหี้ยกฤษแน่ๆ เพราะตอนมันแตกเห็นมันแช่กระตุกตัวอยู่ตามที่เกดบอก แต่น่าแปลกที่คราวนี้เกดไม่ยักกะรีบเช็ดออกเหมือนตอนอยู่บนรถ ทำแค่ดึงๆชายเสื้อมาปิดๆไว้แค่นั้น

ต่อตอน 3   ( กดให้ผมบ้าง จะได้รู้ว่าชอบหรือไม่ชอบ ถ้าชอบจะได้เอาตอนอื่นๆมาลงเรื่อยๆนะคับ )