ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเหี้ ๆ ตอน 3 by noopman (copy)

เริ่มโดย ododo, พฤษภาคม 07, 2014, 07:35:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ododo

เราากันเดินตามทางเดินเท้าตามทางเดินป่ามาเรื่อยๆ จนวนกลับมาึงที่รถจอดอยู่เกือบๆกโมงเย็นฟ้าใกล้มืด ก็รีบขับพากันเข้าบ้านพัก อยู่บนรถทั้งสองคนก็เงียบๆไม่พูดอะไร ผมเองก็ไม่รู้จะพูดอะไรเพราะรู้สึก่าเรื่องมันแล้วไปแล้วเลยขับๆไป บ้านพักก็อยู่ลึกขึ้นมาในซอยบนเนินเขาอยู่ในสุดเป็นหลังสุดท้าย พอถึงบ้านพักเกดก็ขอตัวไปอาบน้ำ ไอ้กฤษก็ไปนั่งดูบุหรี่ทำท่าสบายตัวอยู่ตรงโซฟาห้องโถง ผมก็เอาของเอากระเป๋าลงจากรถเข้าไปเก็บ  เห็นตัวบ้านพักเป็นบ้านสองชั้น มีแผ่นกระดาษอธิบายแปลนบ้านพร้อมแผนที่ที่ตั้งในอุทยานอยู่ในห้องโถง บ้านมีตั้งสามห้องนอน สองห้องอยู่ชั้นบนอีกห้องนึงอยู่ชั้นล่างติดห้องอาหาร กับมีสองห้องน้ำแยกชั้น ห้องน้ำชั้นบนอยู่ในห้องนอนใหญ่ เกดคงขึ้นไปอาบน้ำห้องนั้นผมจัดของลวกๆแล้วรีบไปสำรวจห้องนอนทั้งสามห้อง คิดในใจว่า คืนนี้ถ้าให้เกดนอนกับมันสองต่อสองในห้อง ผมคงโง่มาก เพราะเกดต้องเสร็จมันแน่ๆดูได้จากเรื่องเมื่อตอนเดินป่าเมื่อกี้นี้ ผมเลยเลือกดูห้องนอนใหญ่สุดแล้วลากที่นอนลงจากเตียงห้องนอนเล็กมาไว้ในห้องนอนใหญ่โดยไม่รอถามไอ้กฤษมัน ได้ยินเสียงเกดยังอาบน้ำอยู่ในห้องด้วยไอ้กฤษมันขึ้นมาเห็นก็บอก โห รีบเลยนะมึง กลัวปล่อยอยู่กันสองคนแล้วกูจะได้เย็ดเกดเข้าอะดิ ผมก็บอก เออดิสัส เป็นมึงมึงเห็นแบบเมื่อกี้มึงจะโง่ไปนอนห้องอื่นมั้ยล่ะไอ้เหี้ย มันก็ขำขำบอก โหสัส ไม่ไว้ใจแฟนมึงเลยนะเนี่ย ฮะฮะ ผมกำลังเคืองๆกะจะด่ามันต่อ พอดีเกดเปิดประตูห้องน้ำออกมา เกดแต่งตัวเรียบร้อยมาจากในห้องน้ำ พวกเราเลยหันไปมองสำรวจเกดเกดใส่กางเกงสามส่วนทรงผู้หญิงรัดรูปสีครีมๆมองเห็นแคมหีเป็นกลีบเลย กับเสื้อยืดบางๆจนมองเห็นเสื้อในอยู่ลางๆ เสื้อสีครีมตัวใหญ่เอวสั้นๆทำให้เกดดูนมใหญ่ขึ้นเป็นกองเลยเพราะนมเกดมันยกชายเสื้อขึ้นลอยซะมองเห็นสะดือ ผมก็ฟูๆเปียกๆทำตาแป๋วยืนรอฟังว่าผมกับมันคุยอะไรกัน ไอ้กฤษเห็นก็ตาโตพูดบอก โห เกดน่า....รักจัง เตรียมตัวมาสวีทกับเราใช่ม๊าาาา พูดไปมันก็จ้องกลีบแคมหีโหนกๆของเกดไปด้วยเกดก็ทำหน้าค้อนๆใส่มันหันมาคุยกับผมว่า บอย มื้อเย็นมีอะไรกินบ้าง เกดหิวแล้ว มันก็แย่งพูดบอก มื้อเย็นพวกเรามีปาตี้กันสามคนจ๊ะเกด มีหมูหันด้วยนะสั่ง จนท ไว้แล้ว แล้วก็มีเบียร์กับของกินที่เราซื้อกันที่ร้านอาหารจ๊ะ เกดก็บอก อ้าวหรอปาตี้สามคนอะนะ ผมบอก โหเหี้ย มีปาตี้อีก มึงคงไม่คิดจะมอมเหล้ากูกับเกดใช่มั้ย มันบอก มอมเมิมไรกัน กูกับมึงก็แดกด้วยกันอยู่ทุกวัน เขาเรียกปาตี้โอกาสพิเศษเว้ย ใช่มั้ยจ๊ะเกดจ๋า เกดก็หน้าบึ้งเดินหนีไป ผมกับมันเลยเดินๆตามมา รู้สึกเคืองๆกับความสงสัยค้างๆคาๆใจยังไงไม่รู้ แต่ก็ได้แต่ปล่อยๆไป เพราะผมไม่รู้ว่าถ้าสงสัยเซ้าซี้มากเกินไปจะทำให้อะไรมันดีขึ้นมั้ย คิดแล้วก็เซ็งๆพอจัดโต๊ะกันเสร็จผมกับไอ้กฤษก็อาบน้ำเรียบร้อย หมูหันที่สั่งก็มา ปาตี้ก็เริ่ม ไอ้กฤษเอาโน๊ตบุคต่อเปิดเสียงเข้ากับทีวีของบ้าน แล้วมันก็เปิดโปรแกรมเล่นหนังโป๊แต่ลดเสียงหนังลงเบาๆให้เสียงเพลงดังกว่าเปิดคู่กันไป ผมกับเกดก็มองตากันละห้อย ผมคิดในใจกลับไปกูจะเลิกคบมึงแน่ๆไอ้สัสเอ้ย นี่แม่งปาตี้เซ็กส์ชัดๆปาตี้ก็ไม่มีอะไร เรากินเบียร์กัน ร้องเพลง ไอ้กฤษก็ให้เกดนั่งคู่กับมันบนโซฟา มือมันโอบไหล่กอดเอวเกดตลอด มันหันหน้าจอโน๊ตบุคไปทางมันกับเกด แล้วก็พูดทำนองท่านี้ท่านั้นเกดชอบท่าไหน ผมเห็นแล้วโครตหมั่นไส้มันจริงๆ กินกันอยู่นาน เกดก็ดูตาปรือๆคงเริ่มเมากรึ่มๆเพราะปกติเกดก็คอแข็งไม่เท่าพวกผมอยู่แล้ว ผมเองก็เริ่มมึนๆแต่พยายามกินน้ำเปล่าเลี้ยงท้องไว้ตลอด กลัวตัวเองเมาแล้วจะเผลอหลับ เดี๋ยวเกดจะงานเข้าเอาได้ ส่วนไอ้กฤษก็ตาเยิ้มๆเหมือนกันเรากินกันจนเกือบห้าทุ่ม มือมันก็เริ่มล้วงคลึงหีเกดอีกแล้ว แต่คราวนี้ผมได้เห็นเข้าเต็มๆเลยคือเกดนอนพิงตัวเอนขาเหยียดลงมาใต้โต๊ะกาแฟที่พวกเราปาตี้กันอยู่ แล้วท่านี้เนินหีอูมๆของเกดที่มองเห็นเป็นกลีบชัดก็เลยลอยเด่นขึ้นมา ทั้งผมทั้งไอ้เหี้ยกฤษก็จ้องร่องกลีบอูมๆของเกดกันแบบไม่ละสายตาเลยแต่มันมีอำนาจในสิทธ์การได้เป็นแฟนกับเกดอยู่ มันเลยทำอย่างที่ผมคิด มือมันเริ่มล้งตะปใเข้าเต็มเนินหีของเกด เกดก็ตาเยิ้มพยายามเอามือห้ามมือมันไก็ไม่สำเร็จ ยิ่งมันเอานิ้กลางรูดคลึงวนไปมาใส่กลีบหีของเกดนอกผ้าไปมาเกดก็ยิ่งตาปรือ แอ่นตัวบิดไปมาเหมือนพยายามเก็บอาการเต็มที่ ผมก็จ้องมือมันด้ยอารมณ์หึงปนเงี่ยนยังไงบอกไม่ถูก ยิ่งคลึงนิ้วกลางไอ้เหี้ยกฤษก็ยิ่งจมลึกลงไปกลางรอยแยกบนเนินหีเกดเรื่อยๆ นี่ถ้าไม่มีกางเกงใส่ไว้เกดคงโดนนิ้วมันล้วงหีไปแล้วแต่พอเกดเริ่มคราง อื้ออออ มันก็ฃักมือกลับแล้วหอมแก้มเกด เสร็จแล้วหันมาบอกผมให้เลิกปาตี้พากันเข้านอนได้แล้ว ผมได้ยินก็ตาสว่างใจเต้นตึกตักกลัวๆเหมือนกันว่าคืนนี้เกดจะพลาดท่าโดนมันเย็ดเข้ารึเปล่า เพราะสภาพตอนนี้เกดเหมือนตาเยิ้มๆดูมีอารมณ์น่าเย็ดยังไงไม่รู้แต่อีกใจผมก็ปลอบตัวเองว่า ผมเฝ้าถ่างตานอนอยู่ใกล้ๆทั้งคน ไอ้กฤษมันไม่มีทางได้แอ้มเกดหรอก แต่ก็แปลกเพราะตั้งแต่ปาตี้ควยผมแข็งเป็นลำขึ้นมาจนตอนนี้ก็ยังไม่ลง คิดในใจสงสัยเหตุไม่ปกติทำให้ผมตื่นเต้นจนควยแข็งนานผิดปกติ แต่ตอนเดินขึ้นบันไดตามหลังเกด ผมแอบมองก้นของเกดก็เสียวใจแว้บๆเลย เพราะผมมองไม่เห็นรอยกางเกงในคิดแล้วเหวอๆเลยแต่ไม่กล้าเอ่ยปากถามเกด กลัวเกดจะโกธรเอาหาว่าไม่ไว้ใจ ผมคิดบางทีพอโดนเรื่องเมื่อตอนเดินป่า เกดอาจจะใส่กางเกงในแบบขาสั้นป้องกันไว้ก็ได้ เลยมองไม่เห็นรอยขอบ ไอ้กฤษมันก็ชำเลืองตามองผมที่เดินตามขึ้นมาแต่มันไม่พูดอะไร มันกอดเอวเกดแล้วก็ซุกหน้ากระซิบอะไรไม่รู้พอเราจัดแจงที่นอนแล้วก็มาตกลงกันสามคนก่อนนอนว่า คืนนี้ก็ตามที่ตกลงกันไว้เหมือนเมื่อตอนกลางวัน ห้ามผมขัดจังหวะตอนมันกับเกดจู๋จี๋กันเด็ดขาด ไม่งั้นผมจะโดนไล่ออกจากห้อง ผมมองหน้าเกดใจหวิวๆเกดก็มองตาผมซึมๆเม้มปากแบบเศร้าๆมันเห็นผมทำหน้าเครียดก็บอก เฮ้ยกูแค่จู๋จี๋กันนอกผ้าเอง เรื่องตอนเดินป่ากูก็ไม่ได้ตั้งใจ มันบังเอิญที่กางเกงเกดมันผ้ายืดเกินไปด้วย มึงจะเครียดทำไมวะกูเสียเงินไปเป็นแสนช่วยมึงกูยังไม่เศร้าเลยนะเว้ยไอ้บอย ผมก็บอก เออๆ กูรู้แล้ว แต่มึงอย่าเลยเถิดละกัน ถ้าเกดร้องโวยวายเมื่อไหร่กูต่อยมึงแน่ พูดจริงนะเว้ย โอเคมั้ย ผมขู่มันทั้งๆที่รู้ตัวว่า ผอมแห้งอย่างผมโดนมันต่อยเบาๆทีนึงก็คงคอหักตายแล้ว ( -*- )มันก็บอก เออๆสบายใจได้แล้วยิ้มเจ้าเล่ห์แปลกๆ ผมก็บอกเกด เกดก็โอเคตามนี้นะ ถ้ามันทำท่าจะเลยเถิด เกดร้องบอกบอยเลยนะ เกดก็มองหน้ามัน หันมาตอบผมแค่ อือๆ แต่ก้มหน้าหลบตาผมนิดๆ ผมเลยบอกสรุป เออๆ ตามนี้ละกัน ไอ้เหี้ยกฤษก็ทำท่าดีใจรีบเดินปิดไฟให้เหลือแต่เแสงสลัวๆจากไฟหน้าบ้านชึ้นล่างลอดหน้าต่างเข้ามาให้พอมองเห็นสลัวๆแล้วพวกเราก็เข้านอนกันเตียงใครเตียงมันพอหัวถึงหมอนผมก็เหวอเลยเพราะรู้สึกวูบๆตาเหมือนจะหลับ ต้องรีบพยายามฝืนไว้แทบแย่ ส่วนไอ้กฤษก็พาเกดนอนกอดกันหยุกหยิก ที่นอนที่ผมลากมาก็ดั๊นเสือกต่ำกว่าเตียงของมันกับเกดเยอะเลย เลยได้แต่พยายามชะเง้อคอดูเห็นกองผ้าห่มบนตัวเกดขยับไปมาผมก็เหวอตกใจเลยเผลอพูด เฮ้ย ทำไมต้องห่มผ้าด้วยวะ ไอ้กฤษมันก็ด่าสวนผมบอก อ้าวก็แอร์มันเย็นขนาดนี้เดี๋ยวก็เป็นหวัดตายหรอกสัส ทำไมวะ ทีมึงยังห่มเลย แล้วมึงไม่ไว้ใจกลัวเกดไม่บอกมึงรึไง เดี๋ยวกูไล่ออกไปนอนห้องอื่นเลยนิ 

ผมก็อึ้งๆเถียงมันไม่ออก เลยต้องยอมนอนเงียบๆเข้าไว้กลัวโดนมันไล่จริงๆแอบมองเห็นแวบๆว่าเกดนอนหันหน้ามาทางผม ส่วนไอ้กฤษมันคงนอนกอดซุกหลังเกดอยู่เพราะตัวมันใหญ่เห็นเงาผ้าห่มโป่งอยู่หลังตัวเกด ผมก็โครตไม่สบายใจกึ่งๆทั้งโกธรทั้งมีอารมณ์ตื่นเต้นยังไงไม่รู้เพราะควยก็ดันแข็งแปลกๆไม่ยอมลงซะทีซักพักไอ้กฤษกับเกดก็นิ่งเงียบไป ไม่ขยับหยุกหยิกอีก ผมเลยชูคอขึ้นมองก็เห็นเงาสลัวๆว่าเกดนอนตะแคงหลับตาหนุนหมอนหันหน้ามาทางผม แต่ผ้าห่มคลุมตัวเกดมาถึงไหล่ เห็นไอ้กฤษก็เงียบไม่ขยับตัวไปเหมือนกันแถมมีเสียงหายใจเบาๆด้วยผมก็เบาใจคิดได้ว่าเป็นเพราะวันนี้มันน้ำแตกไปสองน้ำแล้วคงหมดฤทธิ์แล้วแน่ๆ ส่วนเกดก็คงกรึ่มเบียร์บวกกับเหนื่อยถึงได้หลับเร็ว ผมเลยนอนเฝ้าไปคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อยไปจนเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ ( T^T ) มารู้สึกตัวอีกทีน่าจะตอนดึกๆเพราะได้ยินเสียงเกดคราง อือๆ ก็ตกใจใจหายแว๊บ นึกขึ้นได้เลยรีบพยายามโงหัวขึ้นมองดู เห็นเงาเกดนอนหงายผ้าห่มเลื่อนลงมาแค่หน้าอก หน้าอกหายใจขึ้นลงแรงๆหอบๆ แต่ผมมองไม่เห็นเงาตัวไอ้กฤษ เลยมองลงมากลางตัวเกดเห็นผ้าห่มโป่งเป็นรูปเหมือนเกดกำลังนอนกางขาชันเข่าอยู่ แล้วก็ผ้าห่มโป่งๆคล้ายๆคนคลานอยู่ตรงช่วงล่างเกดผมก็ตะลึงรีบพยายามเพ่งมองให้ชัดๆก็เห็นช่วงโคนขาผู้ชายโผล่พ้นตีนผ้าห่มมาทางปลายเตียง ใจงี้หล่นวูบไปอยู่ตาตุ่มเลย เพราะท่าทางแบบนี้เดาได้เลยว่าเหมือนมันกำลังเลียหีเกดอยู่ชัดๆ ผมเลยตกใจเผลอส่งเสียง ห๊ะ เบาๆเงาในผ้าห่มมันก็ชะงักแปบนึง เงาเกดก็เหมือนกันรีบเอามือปิดปากตัวเอง แล้วไอ้เหี้ยกฤษมันก็พูดยั่วผมออกมาเหมือนเดิมว่า อืมมม เสียวหีดีมั้ยจ๊ะเกดจ๋า นี่เราเลียให้นอกผ้าแบบนี้เกดชอบมั้ยจ๊ะ ให้เราถอดกางเกงเกดแล้วเลียโดนหีจริงๆดีมั้ย เห็นเกดสบัดส่ายหน้างึดๆมันเลยพูดต่อว่า อาาา งั้นไม่เป็นไร เราเลียหีเกดต่อนะ คนอะไร หีนิ๊มนิ่ม ขนแทบไม่มี อื้มมม อื้มมม โอ้ววว ผมก็ตกใจนึกแย้งคำพูดของมัน เห้ย มันบอกเลียนอกผ้าแต่ทำไมรู้ว่าเกดขนน้อยวะ กำลังงงๆเกดก็ส่งเสียงครางในคอ อือๆ มาเบาๆแบบกลั้นเสียง ผมก็ใจเต้นระรัวเลย ลืมนึกไปว่ามันบอกจู๋จี๋นอกผ้าก็หมายถึงทำทุกอย่างเหมือนคนเย็ดกัน แบบนี้เกดก็กำลังโดนมันปลุกอารมณ์จริงๆไม่ได้แกล้งทำแล้วนี่หว่านึกแล้วใจหายเริ่มกลัวว่าเกดจะเสียท่ามัน เพราะภาพตอนเดินป่ายังติดตาไม่หาย แต่ก็นึกขึ้นได้ว่า เราบอกเกดไว้ว่าถ้ามันทำท่าจะเย็ดเกดจริงๆ ให้เกดรีบร้องบอกเรานินา แสดงว่ามันคงเลียหีเกดอยู่นอกผ้าจริงๆแต่มันคงเดาเอาผ่านสัมผัสนอกผ้าเอาแน่ๆ ผมเลยแอบดูเงียบๆใจงี้เต้นตึกๆไปเรื่อยๆ ก็เห็นหน้าอกของเกดมีมือมันโผล่มาขยำนมหนักๆอยู่นอกเสื้อ ใจผมงี้แปล๊บสุดๆเลยเพราะเห็นชัดเลยว่าเงานมเกดบู้บี้ไปมาตามมือมันเลยไปๆมาๆเห็นแบบนั้นผมเองชักทนไม่ไหวเพราะควยก็ยังแข็งไม่หยุด เสียงครางกลั้นๆของเกดกับเสียงครางหื่นๆของไอ้กฤษมันก็ยั่วผมอารมณ์ดีเหลือเกิน ยิ่งมันส่งเสียง จ๊วบบๆ จั๊บๆ ซู้ดดด อ่าาา ให้ได้ยินชัดเจนเลย ผมยิ่งปรอทความเงี่ยนแตก คิดในใจแม่งขนาดดูดเลียนอกผ้าแม่งยังซดเสียงได้ขนาดนี้ สยองใจเลยถ้าให้มันได้เลียเนื้อหีเกดจังๆได้ผมเลยตบะแตกเอามือดึงกางเกงบอลลงแล้วกำรูดควยตัวเองไปมาบ้าง รูดไปรูดมาจนผมเริ่มเสียวหนักๆลืมตัวเผลอสาวควยแรงๆ แต่ก็ต้องสะดุดตกใจเพราะเห็นเงาเกดเชิดหน้าร้องครางหลุดเสียงมาว่า อ๊ะๆ อื้อออออออ แล้วกระตุกตัวแรงๆ อะ อะ อ๊าาาาา เหมือนเกดกำลังจะเสร็จ ผมก็จ้องตาไม่กระพริบมันได้อารมณ์ดีมโครตๆ นึกชมเกดแวบๆเลยว่าเกดแสดงได้เหมือนมาก คงแกล้งเสร็จหลอกมันอีกตามเคย
พอเกดกำลังกระตุกตัวอ่อนแรงลง ก็เห็นเงาไอ้กฤษมันรีบคลานตัวพรวดขึ้นมา จนตัวมันโผล่มาคร่อมตัวเกด แล้วมันก็ก้มลงฟัดจูบฟัดนมเกด มองดูเงามันใหญ่ยักษ์ดูยังกะผู้ใหญ่กำลังนอนทับเด็ก เห็นเงามือของมันอีกมือนึงก็ทำท่าทางล้วงลงไปตรงหว่างขาเกด ทำเหมือนกำลังจับเอาควยเตรียมจะจ่อเย็ดหีเกดจริงๆแล้ว ผมก็ยิ่งลืมตัวตื่นเต้นยิ่งสาวควยตัวเองตามไปด้วยใจก็เฝ้ารอดูว่าเกดจะเรียกผมเมื่อไหร่ แต่เกดก็เอาแต่หายใจหอบๆมือยันๆอกมันเบาๆ อีกมือก็อยู่ในผ้าห่มขยับๆหยุกหยิกเหมือนปัดสู้กับมือไอ้เหี้ยกฤษอยู่ มันก็ละปากออกจากหน้าเกดพูดขึ้นว่า เกดจ๋า เรายกขาเกดขึ้นให้หนีบควยเราเหมือนตอนในป่านะ เราจะได้เสียวแตกง่ายๆ นะจ๊ะเกดจ๋า เกดก็ไม่ตอบมันเห็นเอามือยันขืนตัวใส่มันดิ้นไปมา แล้วมันก็ขยับโหย่งตัวขรุกขรักจับขาเกดยกขึ้นมาจนหัวเข่าเกดแนบอกแล้วก็ทำท่าเหมือบจับควยจ่อมันงัดมือขึ้นลงแล้วมันก็โหย่งตัวทำเหมือนกำลังยัดควยเข้าไปในหีเกดได้จริงๆ มันร้องส่งเสียง โอววว ซี๊ดด เกดก็ร้องขึ้นมา ฮื้ออออ อื้ออออ มันก็ร้องพร้อมๆกับเกด ฮึบบบบ โอ่ววว ผมอึ้งตาค้างมือหยุดสาวควยตัวเองนิ่งเลย แต่ใจผมเดาว่ามันคงให้ท่อนควยของมันกดเบียดผ่านร่องหว่างขาเกดแน่ๆ เพราะเห็นมันขยับช้าๆคงกลัวควยถลอก ปากมันก็บอก โอยยย เสียวจังเกดจ๋ายังกะได้เย็ดหีเกดจริงๆเลย อู้ววว เกดก็ครางเสียงเหมือนกลั้นๆไว้ในคอ อื้อๆ... อื้อๆ ผมงี้ต้องสาวคยตามไปด้ยแบบอดไม่ได้ แต่อยู่ๆผ้าห่มก็ตกจากไหล่มัน ผมก็ตาค้าง เพราะถึงจะมืดสลัวๆแต่เงาที่เห็นลางๆ มันดูเหมือนขอบกางเกงนอนของเกดมันเลื่อนมาอยู่ตรงหน้าขาเกดไปแล้ว ก้นของไอ้เหี้ยกฤษก็ดูเหมือนไม่มีกางเกงติดตัวอยู่เลยด้วย เพราะเห็นเป็นเงาก้นเปลือยๆเลย แถมที่ผมช็อคหนักเข้าไปอีกคือ ดูเหมือนตอนนี้ขากางเกงอีกข้างของเกดก็คล้ายๆหลุดเหลือติดหน้าขาเกดอยู่ข้างเดียว ผมตะลึงอ้าปากค้าง พยายามเพ่งมองให้ชัดๆ แต่มือก็เสือกสาวควยตัวเองรัวๆเลย ไอ้กฤษมันก็รีบพูดไปพร้อมกับขยับทำท่าเย็ดเอวใส่เกดเนิบๆช้าๆไปอีกว่า โอยยยเกดจ๋า แค่นอกผ้ายังขนาดนี้ อู้วว เราอยากใส่ควยเข้าไปข้างในจัง อูยยย ไม่อยากให้มี อ่าา กางเกงในกั้นไว้ อู้ยยยสส แบบนี้เลยยย อ่าาา แล้วมันก็โหมขยับตัวทำท่ากระเด้าใส่ตัวเกดหนักๆเร่งความเร็วเอวถี่ขึ้นนิดๆ เกดก็ได้แต่ครางกลั้นเสียงลอดคอออกมา ตามจังหวะเอวมัน อื้อ อื้อ อื้อ ไม่รู้ว่าแกล้งทำรึว่ามีอารมณ์จริงๆก็ไม่รู้ เพราะกับผมเกดไม่เคยกลั้นเสียงไว้แบบนี้ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง ได้แต่สาวควยตามไปด้วย เพราะคำว่ายังมีกางเกงในกั้นไว้อยู่ทำให้ผมชื้นใจอยู่บ้าง แต่ท่านี้เกือบสิบนาที เสียงครางกลั้นๆของเกดกับมันก็เริ่มระงมมั่วไปหมด ไอ้กฤษมันก็พูดขึ้นอีก เกดจ๋า แฮ่กๆ อูยสส เปลี่ยนท่านะ แล้วมันก็หงายหลังตัวมันลงจับยกเกดลุกตามตัวมันขึ้นมาง่ายๆโดยไม่ให้สะโพกหลุกจากเอวมัน เกดก็ร้อง อ๊ะ ทำท่าห่อไหล่ ผมพยายามมองให้เห็นเงาควยมันที่จำได้ว่าใหญ่กว่าผมมากอยู่ก็มองไม่เห็นซะทีแต่คิดว่าแสงมันมืดมาก เกดคงนั่งทับควยมันอยู่แน่ๆ แล้วมันก็เอื้มมือมาจับสะโพกให้เกดขยับเอว เกดก็ร้อง โอ้ยย ทรุดตัวลงหน้าซบใส่อกมัน มันก็ยิ่งจับสะโพกเกดขยับไปมาหนักๆถี่ขึ้นถี่ขึ้น เกดก็ร้องหลุดเสียงเลยคราวนี้ อ๊าาา อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ สลับเสียงกลั้นในคอ อื้อ อื้อไอ้กฤษมันก็ครางเสียงดังเหมือนควายร้อง โอ้ววว โอ้วสสส ซี๊ดดด มันส์ควยจังเลยเกดจ๋าาาา อู้ยยสส แล้วผมก็ตะลึงอีก เพราะอยู่ๆเกดก็เอนตัวขึ้น มือยันอกมันขยับสะโพกเร่งบดรัวใส่เอวไอ้กฤษมันถี่ยิบ ทั้งๆที่มือไอ้เหี้ยกฤษมันกำลังเอื้อมขึ้นมาขยำนมเกดแล้ว เหมือนเกดกำลังขยับหีบดใส่คยมันเองชัดๆเลย แถมเกดยังเชิดหน้าร้อง อ๊าาาาๆๆๆ เพราะไอ้กฤษมันยกเอวเด้งสวนใส่สะโพกของเกด เสียงเอวบดกระแทกกันดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ
ยังไม่พอไอ้กฤษมันยังเอื้อมมือขึ้นล้วงเข้าไปในเสื้อนอนเกดทำท่าขยำนมเกดอีก ผมงี้ลมหึงออกหูปรี๊ดดดดๆๆ แต่ความเสียวควยกลับมีมากกว่าอย่างที่ผมเองก็บังคับตัวเองไม่ได้ มือรีบสาวควยตัวเองรัวถี่ๆตามไปด้วย แล้วอยู่ๆเกดก็ร้องเสียงดังขึ้น อ๊าาาา แล้วฟุบตัวลงซบอกมันกระตุกตัวสะอื้น ฮึกฮัก ไอ้กฤษก็ร้องพร้อมๆเกด มันแอ่นกระดกก้นขึ้นจนตัวเกดสะเทือนตามแล้วเกร็งตัวค้างขึ้นมาร้อง โอ้ววววสสส อั่กกกกอูยยยย มันกระตุกเอวใส่เกดอยู่นาน แล้วก็พงกหน้ามาหอมเกดแน่นๆฟอดนึงแล้วก็ทิ้งหัวลงหงายหน้าหายใจหอบแฮ่กๆ ส่วนผมก็เสือกน้ำแตกตามไปด้วย อั่กกก น้ำควยพุ่งพรวด พรวดด ออกมาแบบว่าไม่เคยออกเยอะขนาดนี้มาก่อน โงหัวหันไปดูเกดกับไอ้กฤษก็ยังไม่ลุกออกจากกัน ผมเลยเซ็งๆหายใจหอบๆ ยังได้ยินเสียงเกดเหมือนสะอื้นสูดจมูกฟืดๆกับเสียงหายใจหอบๆของไอ้กฤษใจผมอยากจะรอดูตอนเกดลุกขึ้นจากตัวไอ้กฤษมัน อยากดูว่าควยมันอยู่ตรงไหน เพราะพอน้ำแตกแล้ว ความเงี่ยนเริ่มหมดไป ความรู้สึกหึงหวงก็กลับมา อยากเห็นว่าเกดถอดกางเกงออกข้างนึงรึเปล่า มีกางเกงในกั้นควยไอ้กฤษไว้จริงมั้ย แต่ความง่วงบวกความเหนื่อยล้ามันสาหัสมาก จนผมเผลอหลับไปอีกจนได้ ...ตอนหลับฝันผมก็ฝันร้าย ฝันเหมือนจริงมากๆ ฝันว่าเห็นเกดโดนถอดกางเกงออกเหลือแต่เสื้อ แล้วกำลังโดนไอ้กฤษจับเย็ดสารพัดท่า ทั้งท่าหมา ท่าตะแคง ท่าอุ้มแตง ทั้งคู่ร้องครางกันระงม ในฝันเห็นทั้งเกดทั้งไอ้กฤษน้ำแตกใส่กันไม่รู้กี่น้ำต่อกี่น้ำ
แถมในฝันผมนอนกลับดูเฉยๆซะด้วย มันเหมือนจริงมาก จนมาสะดุ้งตกใจตื่นเพราะเสียงเกดเรียกอยู่ข้างๆว่า บอย บอยจ๋า ตื่นเถอะ จะเที่ยงแล้วนะ ผมตาถลนรีบมองหน้าเกด ห๊า จะเที่ยงแล้ว ชิบหายละ !!

ต่อตอน  4 ชอบก้อกดคะแนนให้ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ