ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 20 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, ตุลาคม 30, 2015, 02:29:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[-][-]ตกลงผมคืนนั้นผมคลอเคลียร่วมรักกับน้องมายอีกครั้ง รุ่งขึ้นตอนสายๆน้องมายอาบน้ำแต่งตัวมาปลุกผม บอกจะกลับไปบ้านป้าก่อนบ่ายๆจะมารวมกลุ่มกับพวกยัยเมย์ เมื่อคืนผมโทรนัดยัยเมย์กับน้องแอม ยัยเมย์บอกผมว่าจะมียัยนัดกับเพื่อนอีก2คนมาด้วย เกือบเที่ยงยัยเมย์มาก่อน ตกลงบ่ายนี้กลุ่มยัยเมย์จะมากัน6คน ยัยเมย์บอกไม่ต้องให้ส้มทำอาหารให้เหนื่อย ให้โทรสั่งเอา พวก ,พิทซ่า,ไก่ทอด เพราะผมเล่าให้ยัยเมย์ฟังว่าเมื่อ 2วันก่อนยัยเอ้ก็จัดปาร์ตี้ย่อยๆ กัน ยัยเมย์บอกว่าเอาแบบพี่เอ้
[-][-] บ่ายโมงกว่าๆสาวๆมากันครบ เพื่อนยัยนัดที่มาด้วยกัน2สาว ผมเห็นมากับนายอาทเมื่อปาร์ตี้กับยัยเอ้ ที่ผมเคยบอกไว้ว่าอิดฉานายอาทจริงๆ ปีนี้ขึ้นม.6 เป็นพีใหญ่ของโรงเรียน แถมหล่ออีกสาวๆติดตลึม ผมปล่อยให้น้องๆเค้าลงไปสนุกกันในห้องปาร์ตี้ ยัยแอมถามผมว่าทำมัยไม่ลงไปสนุกด้วยกัน ผมบอกว่าเพิ่งจะบ่ายกว่าเอง ผมบอกว่าจะนั่งดู TV อยู่ที่ห้องรับแขกนี้แหละขาดเหลืออะไรก็ให้ยัยเมย์จัดการ ผมนั่งดู TV ได้ซักพักใหญ่ยัยนัดขึ้นมาเข้าห้องน้ำ..เสร็จแล้วก็มานั่งกระแซะข้างๆผม "เป็นงัยเราไม่ค่อยเห็นหน้าเห็นตาเลย" ผมโอบใหล่น้องเค้าหอมแก้มไปที่นึง "หนูไม่ได้ยุ่งกับอาท แล้วนะคะพี่เสือ" ยัยนัดขยับกอดเอวผม ผมรู้จากยัยแอมว่านายอาทกับเพื่อน2คนที่มาปาร์ตี้บ่อยๆ พายัยนัดไปสวิงกันผมเลยถามและเตือนไปตรงๆ
[-][-]"ได้ข่าวว่าเราพากันไป เล่นมวยหมู่มาหรืองัย" ยัยนัดหน้าสลดลง"ใครบอกพี่เสือ" "น่า..พี่รู้ก็แล้วกัน..ว่างัยจริงหรือเปล่า" ยัยนัดพยักหน้าน้อยๆ "กับนายอาทพี่พอจะมั่นใจว่าชัวร์แต่คนอื่นพี่ไม่รู้นะ..แล้วเราป้องกันหรือ เปล่า" "กินยาฉุกเฉินหลังสนุกกันคะ" "นั้นละน่าห่วง..อย่าไว้ใจว่าเพื่อนเราปลอดโรคนะยิ่งหลายคนอย่างนี้มัน เสี่ยงสูง..พี่ไม่ได้ว่าเพื่อนเรานะ..แต่พี่ไม่รู้ว่าเพื่อนเราเที่ยวหรือ เปล่า..ถ้ารักสนุกแบบเป็นกลุ่มแบบนี้ยิ่งต้องรู้จักป้องกันตัว..จากสถิติ รุ่นพวกเราติดโรคกันเยอะนะ" "หูยพี่เสือ..พูดซะหนูกลัวเลย" "กลัวนะดีแล้ว" "หนูเลิกสนุก..นานแล้วค่ะ..ไม่ได้ยุ่งกับใครเลย" ผมลูบเรือนผมน้องเค้าพร้อมจูบหน้าผากเบาๆ "ดีแล้วเรายังมีเวลาสนุกอีกเยอะ..รักตัวเองให้มากๆ" แล้วผมก็ถามเรื่องผลการเรียนปีนี้ ยัยนัดขึ้น ม5ปีนี้ผลการเรียน3.1.จัดว่าดี แล้วเราก็คุยเรื่องสัพเพเหระซักพักน้องเค้าก็ลงไปสนุกต่อที่ห้องปาร์ตี้
เกือบ5 โมงเย็นผมเห็นว่าแดดลมลมตกแล้ว ผมเรียกให้ยัยส้มเปิดเบียร์ขึ้นมาให้ผม ซักพักยัยเมย์เป็นคนยกขึ้นมาให้ผม ช่วงขึ้นม.4ปีนี้ทั้งน้องมายและยัยเมย์ดูเป็นสาวขึ้นมาก ผมดึงให้ยัยเมย์นั่งลงข้างๆผม โดยผมกอดเอวยัยเมย์ไว้หลวมๆ "เมย์น่ารักจังเลยวันนี้" ผมพูดพร้อมกับหอมแก้มเบาๆ "คิดถึงพี่มั๊ย" ผมจูบไซ้ไปที่พวงแก้มและไซ้ไปตามซอกคอจูบไล้แถวหลังใบหู "ไม่เอาพี่เสือนี่...เดี๋ยวพวกข้างล่างมาเห็น...อึ้ยส์" ยัยเมย์เอามือยันอกผมแล้วห่อใหล่ครางอยู่ในลำคอเบาๆ "ถ้างั้นเราไปคุยในห้องพี่ดีกว่า" ผมพูดพร้อมช้อนตัวยัยเมย์ยกอุ้มขึ้นเดินเข้าไปในห้องนอนผม
[-][-]วันนี้ ยัยเมย์ใส่เสื้อผ้าฝ้ายแขนกุดเอวสั้นเสมอขอบกระโปรงเอวยางยืดรัดรูปทรงชมพู่ สั้นเหนือเข่า ผมอุ้มยัยเมย์ คลานไปบนเตียงวางลงกลางที่นอน ผมโถมตัวนอนตะแคงก้มจูบไซ้ไปทั้ววงหน้า ผมจูบไล้ไปที่แก้มยุ้ยๆนวลเนียน ยัยเมย์โอบกอดกอดผม ผมซุกไซ้ไปตามซอกคอที่หอมกรุ่นกลิ่นสาบสาว ยัยเมย์หอบหายใจแรง กอดผมหลับตาพริ้ม ดูเซ็กส์ซี่มากผมค่อยๆบรรจงจูบไล้ที่ริมฝีปากอวบอิ่มอ่อนนุ่ม ก่อนบดขยี้จูบไปบนริมฝีปากอวบอิ่มนั้นอย่างเร่าร้อนในอารมณ์ที่พุ่งขึ้น ยัยเมย์อ้าปากออกรับแลกลิ้น จูบกับผมอย่างเร่าร้อน ส่งเสียงครางอยู่ในลำคอเบาๆ ผมค่อยๆสอดมือเข้าไปในเสื้อด้านหลังลูบไล้ไปตามแผ่นหลังอย่างเบามือแล้ว ค่อยๆแกะขอเกี่ยวบราจนหลุด วันนี้น้องเค้าใส่บรามีสาย ผมค่อยๆดึงรั้งบราเซียร์ตัวน้อยร้นขึ้นไปอยู่เหนือเนินอกอย่างเบามือ ทำให้ก้อนเนื้อคู่งามหลุดออกเป็นอิสระอยู่ใต้เสื้อผ้าฝ้ายแขนกุด
[-][-] มือซ้ายผมอยู่ใต้ท้ายทอยประคองหัวของน้องเค้า เราจูบแลกลิ้นกันอย่างเร่าร้อน มือขวาผมค่อยๆลูบไล้เคล้าคลึงก้อนเนื้อที่เต่งตั้งเต้าอย่าเบามือ ยัยเมย์หอบหายใจหนักขึ้นและส่งเสียงครางอยู่ในลำคอสองแขนโอบกอดที่ต้นคอผม จูบแลกลิ้นเคล้าคลึงเคริบเคลิ้มอย่างมันในอารมณ์ ผมรั้งชายเสื้อขึ้นไปเหนือเนินอกเผยให้เต้าเต่งคู่งามออกมาอวดความอวบสมวัย ผมนวดคลึงไปที่เต้าอวบเต่งคู่นั้นสลับไปมา แล้วใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบคลึงไปบนหัวนมที่พุ่งแข็งชูชันอยู่ขวามือผม ยัยเมย์แอ่นอกส่งเสียงครางหนักๆในลำคออย่างเสียวซ่าน ผมถอนปากจูบ ก้มลงไซ้ไปที่ก้อนเนื้อด้านขวาของน้องเค้า ใช้ลิ้นลากเลีย วนรอบหัวนมสีเนื้ออมชมพู งับเม้มดูดหัวนมที่แข็งเป็นไตตวัดลิ้นละรัวเน้นที่หัวนมสลับกับการดูดเน้น หัวนมที่หดแข็งเป็นไต เต้าเต่งอีกข้างผมนวดคลึงใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบคลึงไปบนหัวนมที่พุ่ง แข็งชูชันเบาๆ ยัยเมย์แอ่นอกรับลิ้นและมือที่ผมขย่ำเคล้าคลึงก้อนเนื้อที่เต่งตึงนั้น ผมดูดเฟ้นเคล้าคลึงเต้าเต่ง สลับไปมาอย่างมันเขี้ยว ยัยเมย์แอ่นอกพร้อมกอดหัวผมกดอัดไปที่เต้าอวบจนผมหายใจแทบไม่ออก
[-][-] ผมดูดหัวนมเน้นๆ แล้วค่อยๆลากลิ้นไล้เลียลงไปตามร่องอก ไล้ลิ้นลงไปตามหน้าท้องที่แน่นนวลเนียนปลายลิ้นผมตวัดลากเลียไปทั่ว จนยัยเมย์บิดไปบิดมา ผมวนลิ้นไปรอบสดือ แล้วดูดเบาคงสร้างความเสียวสยิวให้ยัยเมย์ 2มือกำผ้าปูที่นอนบิดตัวส่งเสียงครวญครางเบาๆไม่ขาดปาก " อู้ย.ซ์ อ้า.ซ์ " ผมผมถอนปากจากหน้าท้องของน้องเค้า พร้อมยันตัวขึ้นนั่งใช้2มือจับชายกระโปรงทรงชมพู่ ค่อยๆดึงลากลงไปตามเรียวขาของยัยเมย์ ผมเวี่ยงกระโปรงที่หลุดออกจากปลายเท้าน้องเค้าออกไปไว้ข้างตัว ยัยเมย์งอเข่าหนีบขาเข้าหากัน ผมจับเข่าน้องเค้าอ้าออกอย่างเบามือ เผยให้เห็นเนื้อนูนโหนก ดันอันเดอร์แวผ้ายืดบางๆที่เหมือนกางขาสันจู๋ เห็นเป็นโคกชัดเจน ผมก้มลงจูบซุกไซ้ฟัดโหนกเนื้อผ่านอันเดอร์แวบางๆอย่างมันเขี้ยว
[-][-]ผม เอื้อมมือดึงหมอนที่หัวเตียง ยัยเมย์ยกสะโพกให้ผมดันหมอนเข้าใต้สะโพกอย่างรู้ว่าผมต้องการยังงัย ผมค่อยๆใช้2มือดึงขอบอันเดอร์แวออก ยัยเมย์ขยับก้นให้ผมดึงออกง่ายขึ้น ผมลากอันเดอร์แวตัวน้อยผ่านหัวเข่าลงหลุดออกจากปลายเท้า ผมก้มลงจูบเลียไล้ไปตามลำขาเนียน 2 มือลูบคลึงไล้ไปตามลำขาอ่อน ที่นุ่มเนียนมือ ยัยเมย์เกร็งตัวส่งเสียงครางเบาๆ เสียงหายใจแรงถี่ขึ้น ผมค่อยๆแบะเรียวขากลมกลึงให้ถ่างออกจากกันลากลิ้นไล้เลียไต่จากปลีน่อง ลากลิ้นไล้ขึ้นไปตามข้อพับใต้เข่า ไล้ลิ้นไต่ขึ้นไปตามโคนขาอ่อนสบัดลิ้นลากเลียไปจนสุดง่ามโคนขาที่แน่นตึง ยัยเมย์งอเข่าอ้าแยกเรียวขา2ข้างถ่างออกอ้าอวด พลูเนื้ออวบอัดกลีบแคมอวบแดงก่ำเยิ้มนูนเด่นเต็มตา
[-][-]ผมขยับตัวคลาน ไปนอนคว่ำพร้อมซุกหน้าลง ลากลิ้นไล้เลีย โหนกเนื้อที่มีทิวขนอ่อนนุ่มบนร่องหลืบที่กำลังเจิ่งนองด้วยน้ำรักของน้อง เค้าอย่างอร่อยลิ้น ผมค่อยๆลงลิ้นไล่ไปตามรอยผ่าไล้ลิ้นขึ้นลงตามรอยแยกของร่องหลืบ ยัยเมย์คงเสียวซ่าน แบะขาถ่างกว้างออกอีก แอ่นสะโพกส่ายรับการโลมเลียอย่างสุดเสียวส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก "อื้ยส์.ส์ส์...อาาาส์" มือ2ข้างที่กำผ้าปูที่นอนเลื่อนมาลูบเกาหัวผมไปมาเบาๆ ผมไล้สิ้นเลียร่องหลืบอยู่ซักพัก แล้วจับกลีบแคมอวบเต่งสีเนื้ออมชมพูแหวกออก กดลิ้นดุนไล้ไปตรงติ่งเสียวของยัยเมย์ ผมรัวลิ้นกดเน้นๆที่ติ่งเสียวที่ขยายเป็นเม็ดเต่งแดงก่ำของน้องเค้า ยัยเมย์เกร็งตัวกระตุกเร่าๆ อย่างเสียวซ่าน มือที่ลูบเกาหัวผมเปลี่ยนเป็นขยำไปผมบนหัว เอาเท้าทั้ง2ข้างมาวางบนใหล่ของผมพร้อมแอ่นอ้าเข่าออก กดหน้าของผมให้แนบลงไปกับพลูเนื้อร่อนส่ายร่องหลืบรับการรัวลิ้นของผม ผมดูดเลียเน้นๆไม่นานยัยเมย์ก็บีบเข่ากระชับเข้าหากัน ตวัดคร่อมบ่าทั้ง2ข้างของผม หนีบศรีษะกดหัวผมอัดกับร่องหลืบเกร็งตัวกระตุกเร่าๆ ครวญครางส่งเสียงยาว "อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์..อ้า.ซ์. ซีดส์ "
[-][-]ผมดันตัวลุกขึ้นรีบถอด กางเกงของผมรูดออกพร้องกางเกงในออกพร้อมกันรวดเดียว ไอ้เสือน้อยดีดผึงพงกหัวงึกๆๆๆ ร่างนวลเนียนแอ่นโค้งอยู่บนหมอน อวดพลูเนื้ออวบโชว์กลีบแคมอวบเต่งทำให้ผมเงี่ยนง่านสุดจะกลั้น คุกเข่าลงไปที่หว่างขาน้องเค้าแบะขาอ้าออกจับเจ้าเสือน้อยที่แข็งเป็นลำจ่อ ไปที่ร่องหลืบเปียกเยิ้ม พร้อมลากหัวเสือน้อยขึ้นลงตามรอยผ่าจนหัวเสือน้อยเปียกชุ่ม ผมค่อยๆกดหัวเสือน้อยมุดเข้าไปช้าๆจนมิดเงี่ยงหัว ผมก็เอาแขนทั้ง 2 คร่อมตัวยัยเมย์ ยันที่นอนไว้ รูหลืบบีบรัดเงี่ยงหัวเสือน้อยแบบแน่น ผมเสียวมากผมแอ่นก้นกดท่อนลำลงไปช้าๆ "อาส์ส์ส์.ซีดส์ส์" ยัยเมย์เอามือโอบประคองเอวผมแบะขาอ้ากว้างออกสุดๆพร้อมครางเบาๆ ผมกดท่อนลำจมลงไปจนสุดโคน ผมกดแช่ท่อนเสือน้อยในรูหลืบอุ่นๆพงกงึกๆซึมซับความเสียวความกระชับบวกแรง บีบรัดภายในรูหลืบ ผมเสียวจนต้องโยกส่ายสะโพกควงอัดพลูเนื้อที่แอ่นโค้งอยู่บนหมอนหนุนระบาย ความเสียว
ยัยเมย์ส่งเสียงคราง "อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์..อาส์ส์ส์.ซีดส์ส์" 2เท้ากดกับที่นอนอ้าเข่าแอ่นสะโพกส่ายร่อน2มือจับบ่าทั้ง2ของผมแน่น ผมโถมตัวฟุบลงกอดน้องเค้า พร้อมขยับเอวกระเด้าท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำเข้าออกเนิบๆไปเรื่อยๆแรง บีบรัดภายในรูหลืบยัยเมย์ตอดดุ๊บๆๆๆ ยัยเมย์ครวญครางเสียงยาว" อู้ย.ซ์ ซี๊ด.ส์ส์ส์ส์" ร่องหลืบอวบเต่งดูดกระฉับ ตอดรัดท่อนลำเสือน้อยอย่างแนบแน่น ยัยเมย์กอดรัดตัวผมส่ายหัวไปมา ผมโย่งก้นกระเด้ายาวๆเน้นๆ บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ "อ้าส์ๆๆ..พี่เสือ..อู้ย.ซ์ ซี๊ด.ส์ๆๆ." ยัยเมย์ ครางครวญ 2แขนของน้องเค้าโอบไปที่ต้นคอ 2ขาก็ตวัดไปที่ใต้สะโพกของผมแน่น ความเสียวซ่านมากขึ้นเรื่อยๆ สะโพกยัยเมย์เด้งขึ้นลงตามแรงส่งของเตียง เวลาที่ผมกระเด้าอัดท่อนลำลงไปในรูหลืบ บั๊บๆๆๆๆๆๆๆ ."อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ" ยัยเมย์ครางเสียงดังตามจังหวะกระเด้าของผม เอาขาที่ตวัดผมไว้ลงบนที่นอน 2มือทิ้งลงกำแน่นไปบนผ้าปูที่นอน หลับตาปี๋ เด้งสะโพกรับจังหวะกระเด้าของผม สบัดหัวไปมาอย่างสุดเสียวซ่าน
[-][-]ผม เสียวสุดๆผมยันตัวขึ้นเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆๆๆ พั๊บ.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมบดเบียดไปด้วยความเสียวกระสัน ยัยเมย์สะท้าน ห่อปากครวญคราง "ซู๊ดส์.อ้าส์.ซู๊ดส์.อ้าส์" ด้วยความเสียวตามจังหวะที่แรงขึ้น ความเสียวกระสันปะทุขึ้นถึงขีด ยัยเมย์เกร็งกระตุก 2แขนผวาโอบรัดที่กลางหลังของผม 2ขาตวัดรัดขาผมแน่นพร้อมส่งเสียงสั่นสะท้าน "พี่เสือ..พี่..เมย์.อู้ยส์.หนูไม่...แล้ววววว..อ้าส์ส์ส์" พร้อมเกร็งสะโพก รูหลืบบีบรัดแน่น ผมเองก็เสียวท่อนลำที่ร่องหลืบบีบรัดกระชับแน่น ผมขยับตัวคุกเข่าให้ถนัดกระชับ2มือกับเอวของน้องเค้า สะโพกยัยเมย์แอ่นอยู่บนหมอนที่รองก้นทำให้ผมกระเด้าให้ถนัดๆ ผมดึงกระเด้าเน้นๆเข้าออกร่องหลืบน้องเค้าแบบถี่ยิบ เสียงร้องครางกระเส่าของเราทั้งคู่ดังระงม "อาาววว...อาาาา....อาาาา....อื้ยส์.....อื้ยส์....อาาาา" ผมดึงกระเด้าถี่ยิบ รุกเร้าต่อร่องหลืบที่ตอดรับขมิบลำท่อนเสือน้อยของผม ดุ๊บๆๆๆๆ ยัยเมย์กระตุกเกร็งบิดตัวกอดรัดผมแน่นส่งเสียงเรียก "พี่เสือ.พี่เสือ ..อู้ย.ซ์ ..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ๆๆอ๊ายส์ " ร่องหลืบบีบรัดเกร็งแนบแน่นอีกครั้ง กระตุ้นความเสียวตลอดท่อนลำของผมอย่างสุดๆผมกัดฟันอย่างสุดเสียว ผมเกร็งก้นแอ่นกดท่อนลำอัดเข้าในรูหลืบแบบลึกสุดๆหัวเสือน้อยกระตุกพ่นหลั่ง น้ำรักพลั่งพลูออกในรูหลืบ ปลึ๊ด.ปลึ๊ด.ปลึ๊ด พร้อมโถมกอดน้องเค้า เรากอดก่ายจูบไซ้คลอเคลียร์ หัวเสือน้อยผงกงึกๆงึกๆตอบรับการบีบรัดที่อบอุ่นภายในร่องหลืบของยัยเมย์ รับความเสียวสุขจนท่อนเสือน้อยคลายตัว
[-][-]เรานอนคลอเคลียเคล้าคลึง กันพักใหญ่ ผมถามยัยเมย์ว่าจะค้างกับผมได้มั๊ย ยัยเมย์บอกผมว่าทางบ้านไม่ให้กลับดึก แต่ยัยแอมจะอยู่ค้างด้วย ซักพักยัยเมย์ก็ลุกเข้าห้องน้ำแล้วใส่กระโปร่งกลับลงไปรวมกลุ่มกับเพื่อนที่ อยู่ในห้องปาร์ตตี้ ผมดูเวลาเกือบ6โมงเย็นแล้วผมลุกขึ้นใส่กางเกงออกไปนั่งจิบเบียร์ต่ออย่าง ชื่นมื้น เก็บกำลังไว้รับศึกกับยัยแอม คืนนี้
ก็อย่างที่เคยบอกหยุด สงกรานต์ ปีนี้ผมเล่นส่งกามซะตัวซีดถ้ามีเวลานั่งจิ้มคอม ก็จะมาเล่าต่อช่วงสนุกหยุดสงกรานต์ ถึงช่วงนี้ก็มีเรื่องจะเล่าให้ฟังเยอะเลย แต่ไม่มีเวลาจะจิ้มคีร์บอด ถ้ามีเวลาจะทยอยเล่าสู่กันท่ายังไม่เบื่อกันซะก่อน

............สาวสนุก คุณเสือ..........

สาวสนุก 19
สาวสนุก 18
สาวสนุก 17
สาวสนุก 16
สาวสนุก 15
สาวสนุก 14  
สาวสนุก 13
สาวสนุก 12
สาวสนุก 11
สาวสนุก 10  
สาวสนุก 9    
สาวสนุก 8