ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 26 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, พฤศจิกายน 04, 2015, 10:20:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[-][-]ผมลองนึกทบทวนถึงเรื่องSex แต่หนหลังเออ มีเรื่องให้เล่าหลากหลายเหมือนกันแฮะ ครั้งนี้ผมจะเล่าถึงช่วงที่ผมจบมหาลัยใหม่ๆ ผมได้ทำงานหลายแห่งหลากหลายอาชีพ ผมเคยได้ทำงานในสนามบินดอนเมือง เป็นพนักงานโหลดสัมภาระเข้าและออกจากเครื่องบิน เป็นบริษัทที่รับเหมาจากการบินแห่งนึง จากความที่ผมทำงานไม่ค่อยมีข้อบกพล่อง พ้น3เดือนผมก็ได้ปรับต่ำแหน่ง เป็น Formam คุม พ/ง โหลดที่ผมเคยทำอยู่ และ 6เดือนให้หลัง ผมก็ได้ปรับต่ำแหน่งอีกครั้ง เป็น Suprevisor ที่ผมได้ปรับต่ำแหน่งไวก็เพราะผมใช้วุฒ ป.ตรี สมัครงาน พนักงานส่วนใหญ่ที่ไปสมัครกัน ใช้วุฒประถม ไม่ก็ ม.ต้นทั้งหมด บวกกับงานในหน้าที่ผมทำค่อนข้างมีระเบียบ และทันเกมพนักงานเพราะผมรู้การปฏิบัติงานรู้ที่ หลบหลีกและการเม้มของจากกระเป๋าผู้โดยสารของพนักงานที่ขาดความยั้งชั่งใจ
[-][-] ในช่วงที่ผมทำงานอยู่ตามหลุมจอดต่างๆ ผมได้รู้จักพนักงานของสายการบินหลักที่ต้องทำงานประสานกัน ตำแหน่งเจ้าหน้าที่คำนวนน้ำหนักสัมภาระที่ต้องโหลดขึ้นใต้ท้องเครื่องบินว่า ให้จัดวางไว้ตำแหน่งใหน สนิทกับผมตั้งแต่ผมยังเป็นพนักงานระดับใช้แรงงาน และทึ่งกับการปรับตำแหน่งแบบก้าวกระโดด ชื่อพี่อ๊อด พี่เค้าแก่กว่าผม2ปี พี่อ๊อดแกเช่าบ้านอยู่ในหมู่บ้านไกล้ๆดอนเมืองเพราะใกล้ที่ทำงาน แต่แกไม่ได้เช่าอยู่คนเดียว มีเพื่อนรุ่นๆ เดียวกันอีก 3คน คนนึงเป็นสจ๊วตของสายการนึง กับแอร์อีก2สาว ผมมักจะไปนั่งดื่มกับแกที่บ้านบ่อยครั้ง เพราะตารางการทำงานมักจะตรงกัน จนเป็นที่มักคุ้นของเพื่อนๆแก แต่ไม่ค่อยได้เจอกันครบเพราะตารางการทำงานไม่ตรงกัน พี่ที่เป็นสจ๊วตชื่อพี่ก้องหล่อมาก 2สาวแอร์ ชื่อดาวกับนิล 2สาวนี่รุ่นเดียวกับผม 2สาวก็ไม่ถึงกับสวยมากแต่น่ารักจิ้มลิ้มทั้งคู่ เป็นแอร์มาหลายปีตั้งแต่จบ ม6.ตอนนั้น2สาว ลงเรียนรามไว้ด้วยกำลังใกล้จะจบ
[-] จนวันเกิดพี่ก้อง ผมเองก็ไม่รู้ผมกะมาชวนดื่มกับพี่อ๊อดเหมือนเคย เพื่อนๆพี่ก้องเต็มบ้านสาวๆอยู่กันพร้อมหน้า เหล้าเพียบก็เล่นหิ้วกันมาคนละขวด2ขวด กลุ่มพี่ก้องสนุกกันใหญ่ผมก็พลอยสนุกไปด้วยแต่ก็แยกมาดื่มกับพี่อ๊อดที่หน้า บ้าน จนเพื่อนๆพี่ก้อง ทยอยกันกลับเหลือแต่สมาชิกในบ้าน ผมเริ่มเมาเพราะเจอไปหลายขนาน พี่อ๊อดเห็นอาการของผม ก็บอกให้ผมค้างที่นี่เลย ผมก็ขอนอนห้องรับแขกข้างล่างนี่แหละ ยัยดาวออกความเห็นว่าให้ไปนอนในห้องพี่ก้องดีกว่าแอร์เย็นดี แล้วทั้งหมดก็หัวเราะกันสนุกสนาน ตกลงผมขึ้นไปนอนบนห้องพี่ก้อง ข้างบนมี3ห้องนอน ห้องนอนใหญ่2สาวอยู่ด้วยกันฝั่งนึง อีกข้างก็แบ่งเป็น2ห้องเล็กมีห้องน้ำรวมอยู่1ห้องตรงที่แบ่งช่องทางเดิน บ้านหลังนี้เป็นบ้านเทาว์เฮ้าหลังใหญ่
[-][-]ผมรู้สึกเมาแล้ว แต่ทำเป็นเมามากเพราะผมจะต้องไปทำงานบ่ายวันรุ่งขึ้น ผมเลยขอตัวขึ้นไปนอนก่อน เพราะดื่มต่อไม่ใหวจริงๆ ในห้องพี่ก้องมีเตียงขนาด3ฟุตอยู่ผมเลยนอนข้างเตียงพี่ก้อง หลับไปทั้งชุดที่มานั้นแหละแอร์เย็นๆในห้องทำให้ผมหลับสบาย ผมมารู้สึกตัวตื่นอีกที่ก็พี่ก้องแกนอนคว่ำอยู่บนเตียงห้อยมือลงมาเขย่าผม เบาๆ ผมนะรู้สึกตัวแล้วในห้องมึดมากมีแสงไฟลอดใต้ประตูสลัวๆ ผมอยากรู้ว่าพี่ก้องแกจะเรียกผมทำมัย ผมก็เลยนอนนิ่งๆ
[-][-]พี่ก้อง พอเห็นผมนอนนิ่ง แกก็เลี้อยลงมาจากที่นอนมานอนข้างๆผม พร้อมกอดตัวผมไว้หลวมๆ ราวกับงูเหลือมรัดเหยื่อ ผมสร่างเมาแล้วครับตอนนั้น แต่ผมก็อยากรู้ว่าพี่ก้อง จะมาไม้ใหนอีก ผมแกล้งส่งเสียงอือๆแบบคนเมาพร้อมผลิกตัวตะแคง พี่ก้อง แกสดุ้งตัวแข็งนิ่งคงรอดูอาการของผม ผมนอนตะแคงนิ่ง พี่ก้องแกเอามือล้วงคลำเป้ากางเกงผมเบาๆพอเห็นผมเฉยก็ขยำแรงขึ้น ผมส่งเสียงอือๆแบบคนเมาอีกครั้ง พร้อมผลิกตัวนอนหงาย พี่ก้อง สะดุ้งโหยงลุกขึ้นนั่ง ตลอดเวลาที่พี่ก้องแกทำกับผม ผมหลี่ตาน้อยๆดูอยู่ในความมืดสลัว ผมนึกในใจเอาวะ ดูซิพี่แกจะทำผมไปถึงใหน ก็ใครจะไปนึกละครับว่าผมจะโดนสจ็วต ที่ออกแมนหล่อเหลามาลักหลับ ผมก็รู้สึกแหยงๆเหมือนกัน
[-][-]เห็นผมนอนเฉย พี่ก้องแกถอดเข็มขัดแก้กางเกงแสล๊กที่ผมใส่อยู่รูดลงไปคาไว้ที่หน้าขาเหนือ เข่า แล้วค่อยๆรูดกางเกงในของผมไปกองไว้ที่เดียวกัน เวลานั้นผมนอนหงายโชว์ท่อนลำที่เหี่ยวหดในความมืดสลัวๆ ท่อนลำมันเหี่ยวหดก็เพราะมันแหยงๆนะครับ แต่ความอยากรู้ก็เลยปล่อยให้พี่ก้องแกทำไปเรื่อยๆ แกเอามือช้อนท่อนลำที่เหี่ยวห้อยกำรูดเบาๆ เสือน้อยผมเริ่มมีปฏิกริยา พองตัวขยายออกอย่าช้า พี่ก้องแกหยิบเอาผ้าเย็นที่เป็นของแจกบนเครื่องการบิน พี่ก้องแกคงเตรียมไว้ตอนผมหลับ ลูบเช็ดท่อนลำผมจนทั่วผมเสียวหัวเสือน้อยก็เล่นถูซะแรงจนผมต้องร้องครางบิด ตัวเล็กน้อย พี่ก้องสดุ้งอีกครั้ง พี่เค้าคงเห็นผมไม่ตื่นแน่ๆ แก่ก็เริ่มซอยท่อนลำผมเบาๆ ตอนนี้ท่อนเสือน้อยผมขยายตัวตั้งลำแข็งโด่ ทีนี้เริ่มฝืดครับ พี่ก้องแกก็เอื้อมหยิบเจลกลิ่นหอมเหมือนผลไม้แกคงเตรียมไว้พร้อมกับผ้าเย็น บีบใส่หัวเสือน้อยลูบไล้จนเย็นไปทั่วท่อนลำ แล้วพี่ก้อง ก็ก้มดูดเลียเหมือนคนอดอยาก แกดูดเลียท่อนลำผมอยู่ซักพัก ผมนะตัวเกร็งไปหมด พี่ก้องแกลุกขึ้นถอดกางขาสั้นที่แก่ใส่อยู่ออก แกไม่ได้ใส่ชั้นในครับ
[-][-]พี่ก้อง คุกเข่าลงรูดท่อนลำผมจนแข็งโป๊ก แล้วแกก็ขึ้นคล่อมหันหน้าไปทางปลายเท้าผม พี่ก้องแกบีบเจลใส่รูก้นแกพร้อมจับท่อนลำผมจอที่รูก้นแก ผมเกือบยกขาถีบส่งไปแล้วแต่ผมยังไม่อยากเสียเพื่อน ผมเลยขยับผลิกตัวตะแคง พี่ก้องคงกลัวผมตื่นก็พยายามจะดันท่อนลำผมเข้ารูก้นของแกให้ได้ทั้งที่ผมนอน ตะแคง แต่ท่อนลำผมเริ่มหดตัวก็มันแหยงนี้ครับ พี่ก้องแกพยายามอยู่นาน แล้วผมก็ไม่ให้ความร่วมมือด้วย แกก็เลยผลิกตตัวกลับมานอนหงาย พร้อมก้มดูดท่อนลำผมจนแข็ง อีกครั้งเที่ยวนี้ทั้งดูดทั้งสาวจนผมต้องบิดตัวครางเบาๆ ท่อนลำผมกระตุกงึกๆ พี่ก้องรีบเอาผ้าเย็นที่เช็ดท่อนลำผมไว้แต่แรก มาห่อหัวเสือน้อยผมไว้ ผมปล่อยน้ำทลักแบบไม่ยั้งเหมือนกัน พอท่อนลำผมคลายตัว พี่ก้องแกก็เช็ดซับหัวเสือน้อยจนเกลี้ยง แล้วแกก็ลุกขึ้นใส่กางเกงแล้วออกไปเข้าห้องน้ำ พอกลับเข้ามาพี่ก้องแกก็ขึ้นนอนบนเตียงปล่อยให้ผมนอนอ้าซ่าอยู่อย่างนั้น ผมก็ไม่ดึงกางเกงเข้าที่กลัวแกจะรู้ว่าผมแกล้งหลับ แล้วผมก็หลับแบบนั้นแหละครับยันเช้าเลย
[-][-]พี่ก้องมีบินตอน6โมงครึ่ง เช้า แกก็ตื่นแต่งตัวไปแต่เช้ามืดมียัยนิลบินช่วงสายๆแต่ออกไปพร้อมกันเลยส่วน ยัยดาวตารางบินหยุด3วัน ผมวันนี้ต้องเข้าบ่ายตารางทำงานเดียวกับ พี่อ๊อด เสียงคุยกันนอกห้องได้ยินเสียงหัวเราะกันคิกคัก เสียงยัยดาวแซวพี่ก้อง "งัยพี่ก้องเจี๊ยวหวานมั๊ย" แล้วก็หัวเราะกันร่วน เสียงพี่ก้องบอก"เมาหลับไม่รู้เรื่องเลย" พร้อมเสียงเปิดประตู ตอนนั้นผมนอนตะแคงหันหลังให้ประตู "พี่ก้อง. น่าเกียจ..ไม่ยอมแต่งตัวให้เค้าด้วย..นี่ไอ้ดาวตัวดียุพี่ก้องจนได้" แล้วก็หัวเราะกันคิกคัก ผมถึงได้รู้ว่ายัยดาวนี้เองตัวยุยงส่งเสริม พอพี่ก้องกับนิลออกไปทำงานแล้วผมก็ลุกแต่งตัวแล้วนอนต่อ คิดแก้เผ็ดยัยดาว เพราะผมรู้แล้วว่ายัยดาวหยุด ผมนอนรอต่อไปเรื่อยๆ11โมงพี่อ๊อดแต่งตัวออกไปทำงาน มาเคาะห้องเรียกผม ผมแกล้งทำงัวเงียบอกไม่ไหวจริงๆวันนี้ส่งสัยต้องเกงาน พี่อ๊อดให้ผมนอนยาวไปเลย เพราะพี่ก้อง บินไฟร์ยุโรป บินยาว เข้าทางผมพอดีเพราะผมกับพี่อ๊อดตารางทำงานเข้า2วันหยุด2วัน ส่วนนิลจะกลับตอนใหนไม่รู้ผมไม่สนแล้ว ผมแอบโทรไปแรกเปลี่ยนเวรกันกับเพื่อนSupด้วยกันแล้ว
[-][-]พอพี่อ๊อดไปทำ งานแล้ว ผมก็ออกไปอาบน้ำอาบท่าจนสดชื่น ก็ใช้เสื้อผ้าเครื่องใช้ของพี่ก้องนั้นแหละ แล้วนอนเล่นรอเวลาอยู่ในห้องพี่ก้อง เกือบบ่ายโมง ยัยดาวก็ออกจากห้อง มาอาบน้ำ คงลืมว่าผมนอนอยู่ในห้องพี่ก้อง พอเสียงประตูห้องน้ำปิด ได้ยินเสียงฝักบัว ผมก็ย่องเข้าไปรออยู่ในห้องยัยดาว ผมนะใส่กางเกงในตัวเดียว เกือบครึ่งชั่วโมงยัยดาวก็กลับมาเข้าห้อง พอเข้าห้องผมก็โผเข้ากอดรัดตัวยัยดาวแน่น ยัยดาวตกใจร้องลั่นห้องพอรู้ว่าเป็นผม ก็พูดกับผมเสียงสั่น "เสือ..นายจะทำอะไรเรา" "ก็ทำแบบที่ดาวให้พี่ก้องทำกับผมงัย" "เราเปล่านะ" ยัยดาวพูดพร้อมพยายามบิดตัวดิ้นจะให้หลุดจากอ้อมกอดผม แต่ยากครับ ผมไม่ปล่อยให้หลุดง่ายๆ "เดี๋ยวก็รู้ว่าเจี้ยวหวานมั๊ย" ทีนี้ยัยดาวร้องให้โฮเลยครับแต่ผมไม่ใจอ่อนล่อกครับ ผมก้มจูบไซ้ซอกคอ ยัยดาวจากด้านหลัง ยัยดาวหดคอขนลุก
[-][-]ผมกระตุกปมผ้าขนหนูออก ยัยดาวขยุ่มผ้าไว้แน่นแต่ก็รั้งไว้ไม่อยู่ ผ้าขนหนูหลุดห้อย ยัยดาวร้อง"อย่า.เสือ.อย่า" พร้อมร้องไห้เบาๆ แล้วเอาแขนข้างนึงปิดเต้าอวบเต่ง อีกข้างเอามือพยายามปิดโหนกเนื้อกลางหว่างขา จนตัวงอเพราะผมกอดรัดตัวไว้แน่น ยิ่งดิ้นผมยิ่งได้อารมณ์ท่อนเสือน้องแข็งโป๊กอัดอยู่ในกางเกงในเบียดก้นยัย ดาวไปมา ผมกึ่งลากกึ่งหิ้วดึง ยัยดาวตัวปลิวตามแรงหื่นของผมไปที่เตียงขนาด6ฟุต ของยัยดาวกับยัยนิล ผมทิ้งตัวผมโดยมียัยดาว อยู่ในอ้อมกอดผมลงไปกลางที่นอน ยัยดาวขดตัวงอ ผมยังกอดรัดตัวยัยดาวโดยแขน2ข้างของยัยดาวก็อยู่ใต้วงแขนผมที่กอดรัดไว้ ทำให้ยัยดาวดิ้นเท่าไรก็ไม่ดิ้นไม่หลุดเพราะแรงสู้แรงของผมไม่ได้ ก็ช่วงนั้นผมเล่น WET กล้ามแขนเป็นมัด Setupกล้ามท้องผมขึ้นเป็นรอนๆแข็งปั๊ก ยัยดาวตัวบางๆจะเอาเรี่ยวแรงที่ใหนมาสู้ผม
[-][-]ผมเอาขาขวาไข้วเกี่ยว พาดลำตัวยัยดาวที่ขดงอตัวอยู่ พร้อมดึงยัยดาวผลิกตัวหงายขึ้น ผมยันตัวขึ้นนั่งคล่อมกดทับขายัยดาว 2มือผมจับข้อมือยัยสาวง้างแขนของเธอ ที่เกร็งขืนปิดกดเต้าอวบเต่งไว้ แต่ยัยดาวสู่แรงผมไม่ไหว ผมกดข้อมือลงกับที่นอนข้างๆตัวเธอ ยัยดาวพยามดิ้นผลิกตัวจนเต้าอวบๆของเธอกระเพื่อมล่อปากผม ยัยดาวคงเห็นผมจ้องเต้าอวบเต่งของเธอคงรู้ว่าผมจะทำอะไร "เสือ.ขอร้องอย่าทำเราเลยขอร้องละ" ยัยดาวบอกกับผมพร้อมร้อยไห้ฮือๆ ยัยดาวไม่ใช่คนขาวแต่ผิวออกเหลือง หัวนมบนเต้าอวบออกสีเนื้ออ่อน ผมก้มลงงับหัวนมพร้อมดูดเบาๆ "อุ๊ย.อย่า.เสือ.อย่า" ยัยดาวพยายามบิดตัวไปมาเพื่อจะดิ้นให้หลุดจากการอมดูดของผม จากการที่ผมกดแขนทั้ง2ข้างไว้แน่น เลยกลายเป็นการแอ่นส่ายอกรับการดูดของผม
[-][-] ผมดูดเลียหัวนมของยัยดาวแล้วลากลิ้นเลียเบาๆไปรอบๆก้อนเต้าอวบ สลับกับการลากลิ้นไปดูดเน้นหัวนมที่หดแข็ง ไปมาทั้ง2เต้าอวบเต่ง ยัยดาวหยุดสอื้นไห้เปลี่ยนเป็นกัดฟันครางเบาๆ อยู่ในคอ ซักพักยัยดาวไม่เกร็งขืนแล้วครับ ส่งเสียงครางยามผมดูดเลียเน้นๆที่หัวนม ผมหยั่งเชิงปล่อยมือของยัยดาว ยัยดาวตวัดแขนรัดกอดหัวผมกดกับเต้าอวบแน่น ผมยันตัวขึ้นเห็นยัยดาวหลับตาเม้มปากแน่น ผมขยับเข้าแทรกกลางหว่างขาไถตัวลง ปากผมลงไปอยู่กลางหว่างขา ตรงพลูเนื้อเกลี้ยงๆสีเนื้อออกเหลืองเบียดกันแน่นจนไม่เห็นกลีบแคม มีทิวขนบางๆอยูบนโหนกเนื้อ ผมฝังปากลงดูดเลียที่พลูเนื้ออวบ นั้นโดยไม่ให้ยัยดาวได้ทันตั้งตัว ผมกดปลายลิ้นแหวกลงไปกลางพลูเนื้อจนถึงกลีบแคม "โอ๊ะ..อู้ย..ไม่เอา..อย่าเสือ. อยู้ส์" ยัยดาวงอขาหนีบเข่าเข้าหากันก็หนีบติดหัวผมแน่น พร้อมเอา2มือยันหัวผมไว้ แต่ก็ยันได้แค่หน้าผากแต่ปากและลิ้นของผมก็ตั้งหน้าตั้งตาดูดเลียรูหลืบยัย ดาวอย่างเต็มที่ โดยผมเอา2มือดึงสะโพกรั้งไว้ พักเดียวมือที่ยันหน้าผากผมก็เปลี่ยนเป็นจับประคองหัวผมเบาๆ เข่าที่หนีบหัวผมแน่นก็ค่อยๆอ้าออกสลับกับหนีบเข้าเบาๆ พร้อมเสียงครางที่ดังขึ้นกว่าตอนแรก" อ้า.อี๊..อ้าาาา.ซี๊ดส์ส์ส์อ้าส์"
[-][-] จากอาการของยัยดาวผมรู้ว่าใกล้ถึงแล้วผมยั้งไว้ ยันตัวถอดกางเกงในออกอย่างรวดเร็ว พร้อมขยับตัวจับท่อนลำที่แข็งโป๊กที่ผมบีบเจลของพี่ก้อง ลูบไล้จนลื้นเยิ้มเป็นมันไว้ก่อนหน้าที่จะแอบเข้ามาในห้องยัยดาว ผมจับท่อนลำจ่อพร้อมกดลงไปกลางพลูเนื้ออวบของยัยสาว ผมกดสะโพกดันท่อนลำลงไปช้าๆ ยัยดาวเพิ่งจะตั้งสติได้สดุ้งร้อง โอ๊ะท่อนหัวเสือน้อยก็พลุบจมเข้าไปมิดเงี่ยง ผมรู้สึกว่าหัวเสือน้อยแหวกเข้าไปดังกลึบ "โอยส์.โอ๊ย.อยูย์.เสือเราเจ็บ.เอาออกก่อน..อู้ยส์" ยัยดาวถางขาอ้าออก เอา2ข้างยันหน้าอกผมไว้ ขยับถัดก้นถอยหนีท่อนลำผม ผมจับบ่ายัยดาวกดไว้ พร้อมกดท่อนลำลึกลงไปอีกเกือบครึ่งท่อนลำ "โอ้ยส์ โอ้ยส์.ไม่ไหวเจ็บแน่นไปหมด..เสือเอาออกก่อนเถอะเราเจ็บ.อยู้ส์ส์"
[-][-] ผมก้มลงงับหัวนมของยัยดาวดูดแบบเน้นๆ ยัยดาวดิ้นก้นหนี ก็ยิ่งทำให้ท่อนลำขยับลึงลงไปอีก รูหลืบยัยดาวบีบแน่นปึ๋ง ผมเลยกระเด้ากดอัดพรวดเดียวมิดท่อนลำพร้อมกดแช่ไว้ "โอ๊ะ.ออู้ยยส์" ยัยดาวร้องครางพร้อมถอนหายใจหนักๆ2มือผวากอดรัดตัวผมแน่น ผมรีบประกบปากยัยดาวพร้อมจูบแลกลิ้น ผมขยับก้นกระเด้าสั้นๆ ยัยดาวดูดลิ้นผมแน่นพร้อมครางอือๆอ้าๆอยู่ในลำคอ ทำท่าจะถอนจูบ แต่ผมไม่ยอม ผมบดขยี่จูบแลกลิ้นต่อ แล้วเริ่มกระเด้าเบาๆยาวขึ้น ก้นยัยดาว ยกลอยตามเวลาผมชักท่อนลำ พร้อมครางหนักๆในลำคอยามที่ผมกระเด้ากดท่อนลำลง ผมเองก็เสียวจนต้องถอนจูบ เพราะรูหลืบยัยดาวบีบรัดฟิดมาก อ้าส์ ผมกระเด้าถี่ขึ้น พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ อ้า.ๆๆๆๆๆอ๊าย ยัยดาวร้องเสียงดังเอา2ขาตวัดเกี่ยวรัดสะโพก 2แขนกอดรัดตัวผมสั่นเกร็ง รูหลืบบีบเคล้นท่อนลำผมแน่น ผมเองเสียวสุดๆกระเด้าใส่รูหลืบ ทั้งที่ยัยดาวกอดรัดตัวผมแน่น พับๆๆๆๆๆๆๆๆผมกระเด้าไปร้องครางคลายความเสียวไปอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆก่อนทิ้งน้ำหนัก ตัวทั้งหมดกดท่อนลำอัดบดบี้พลูเนื้ออวบของยัยดาว หน้าท้องผมแทบจมหายเข้าไปในตัวยัยสาว ปล่อยน้ำรักด้วยความเสียวอย่างสุดกลั้น ทลักเป็นชุดปลึด..ปลึด..ปลึด..ปลึด ท่อนลำกระดกงึกๆๆๆๆ รับแรงบีบจากรูหลืบยัยดาวดุ๊บๆดุ๊บๆดุ๊บๆดุ๊บๆ จนยันดาวหยุดเกร็งทิ้งแขนขาถ่างเหยียดลงบนที่นอนแผ่หลาหอบหายใจถี่ๆ
[-][-] ผมถอนท่อนลำออก ขยับไปนอนข้างๆยัยดาว ยัยดาวขยับตัวตะแคงข้างหันหลังให้ผม แล้วงอตัวกอดอกสอื้นไห้เบาๆ ผมเข้าไปกอดพร้อมปลอบเบาๆ ตลอดบ่ายแล้วคืนนั้นเรา2คนแทบไม่ยอมลงจากเตียงกันเลย วันรุ่งขึ้นยัยดาวบอกผมว่า2วันนี้ยัยนิลไม่กลับ แล้วก็ไปเอารองเท้าผมเข้ามาเก็บในห้องนอน แล้วไม่ให้ผมออกจากห้องเพราะกลัวพี่อ๊อดรู้ ตกลงผมกับสาวก็เหมือนคู่บ่าวสาวข้าวใหม่ปลามัน เราร่วมรักกัน ผมแทบไม่ได้ออกจากห้องเว้นแต่เวลาเข้าห้องน้ำ ตลอด3วันยัยดาวคอยเอาข้าวน้ำมากินในห้องเล่นเอาผมกลับไปทำงานตัวโหวงๆเลย
[-][-] นี่ก็เป็นอดีตของผมครั้งนึงที่ผมลึมไม่ลง ก็ใครจะลืมลงก็ผมยังเสร็จสจ็วต แต่ก็ได้เปิดซิงส์แอร์ก็คุ้มอยู่นา ตั้งแต่นั้นมาผมไม่ไว้ใจผู้ชายหล่อแมนๆอีกเลย บอกตรงแหยงง๊ะ ผมมารู้ทีหลังยัยดาวเล่าให้ฟังว่า พี่อ๊อดแกเป็นพวกหญิงก็ชอบชายอย่างพี่ก้องก็เอา ผมกะจะแก้เผ็ดยัยนิลอีกคนแต่ยัยดาวขอไว้ ผมคาดโทษพี่ก้องว่าถ้ามาทำกับผมอีกผมถีบไม่เลี้ยง แต่ก็ไม่ค่อยจะเจอกันเพราะตารางทำงานไม่ค่อยตรงกัน ส่วนยัยดาวก็เอาตารางทำงานมาให้ผม ที่เอามาให้ผมเพราะถ้าช่วงให้หยุดตรงกัน ผมก็จะมาขลุกอยู่กับยัยดาวที่บ้านพี่อ๊อด ผมคบอยู่กับกลุ่มพี่อ๊อดอยู่เกือบ3ปี ผมก็เปลี่ยนงานก็เลยห่างกันไปเลย ช่วงที่ทำงานในสนามบินมีเรื่องหนุกๆพอจะเล่าสู่กันได้บ้างเหมือนกัน เอาไว้ถ้ามันน่าสนใจก็จะมาลื้ออดีตเล่าสู่กัน ช่วงนี้พอจะว่างก็เลยมาเล่าสู่กัน เออ!ยัยดาวบอกผมว่าเจี๊ยวว๊านหวาน หึ.หึ.หึ

............สาวสนุก คุณเสือ..........

สาวสนุก 25
สาวสนุก 24
สาวสนุก 23
สาวสนุก 22
สาวสนุก 21
สาวสนุก 20
สาวสนุก 19
สาวสนุก 18
สาวสนุก 17
สาวสนุก 16
สาวสนุก 15
สาวสนุก 14