ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 43 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, มีนาคม 15, 2016, 04:18:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]มีเวลาจิ้มคอมเล่าพฤติกามของผมที่ค้างไว้ คราวก่อน มาเล่าสู่กันอย่างที่สัญญาไว้ครับ ยัยเมย์ กับน้องมายที่ขมักเขม่น ติวสอบโอเน็ด เอเน็ด 2สาวเอ็นติดสมใจตามที่เค้าได้เลือกไว้ยัยเมย์ก็ได้แถวเกษตรที่เดียวกับยัยแอ ม ส่วนน้องมายได้แถวเทเวศที่เลือกไว้อันดับ3 ออกแบบแฟร์ชั่น-สิ่งทอเข้ากับสไตร์น้องเค้าเลย เนี้ยก็ไปปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่กันแล้ว
[ ]ผมถอนจูบซุกหน้าอยู่กับซอกคอน้องมาย นอนกอดทับน้องเค้าไว้หลวมๆ ท่อนลำค่อยๆคลายตัว น้องมายคลายการตวัดขากอดรัดผมลงกับที่นอน 2มือกอดหลังผมลูบไล้ไปมาเบาๆอย่างผ่อนคลาย พร้อมตั้งเข่าขวาเอาเท้าเหยียบไปบนหน่องของผม ลากฝ่าเท้าถูไถ่ไปมาตามน่องของผมเบาๆ รูหลืบขมิบน้อยๆบีดรัดท่อนลำที่หดตัวลง ยุ๊บๆยุ๊บๆยุ๊บๆ ผมเสียวสุขมากจริงๆครับ ดูน้องมายก็ไม่ต่างจากผม เรากอดซึมซับความเสียวสุขอยู่แบบนั้น จนท่อนลำผมลื่นหลุดจากรูหลืบน้องเค้า ผมพลิกตัวหยิบทิชชู่ที่เตรียมไว้มาเช็กซับจนเรียบร้อย ผมก็ขยับตะแคงกอดน้องมาย น้องเค้าก็มุดกอดซุกอยู่กับใหล่ซ้ายผม แล้วเรากอดกายกัน ล้วงคลึงกันเพลินๆ จนได้ยินเสียเครื่องเสียงดังอยู่นอกห้องนอน "พี่เสือขา.พี่แอมมาแหละ" น้องมายผลิกตัวจะลุก ผมดึงน้องเค้ากอดไว้ไม่ให้ลุกขึ้น "อืมม.เดี๋ยวก่อน.ขอกอดก่อน.ยังไม่หายคิดถึงเลย"
[ ]ผมกอดเคล้าคลอเคลียร์น้องเค้าอยู่ซักพัก น้องมายดูเคลิ้มหลับอยู่บนซอกใหล่ผม ผมค่อยๆขยับตัวลุกจากเตียงปล่อยให้น้องมายเคลิ้มหลับโดยไม่ปลุก ผมหยิบกางเกงเลที่กองอยู่ใส่แล้วเดินออกไปนอกห้อง ยัยแอมอยู่ในชุดเสื้อกล้ามแบบเสื้อทับรัดรูป กับกางชั้นในขาสั้นจู๋ สีเนื้อขอบเอวและขอบขามีลายลูกไม้เล็กๆ อวดรูปร่าง กำลังเดินหยิบนู่นจับนี่อยู่หน้าโซฟานอกห้อง พร้อมเปิดเพลงจากเครื่องเสียงฟังไปด้วยเบาๆ พอเห็นผมเดินออกมาจากห้องนอน ยัยแอมก็หันมามอง พร้อมพูดแบบทะเล้นๆ "จะมีแรงเหลือมาเพื่อหนูม๊ะเนี้ย" ยัยแอมพูดพร้อมกับหัวเราะร่วน หน้าท้องเรียบๆบางๆราวกับไม่มีลำใส้ของน้องเค้าๆ บวกกับสะโพกกลมงอนเรียวขาโกร่งนิดๆ ยืนแซวผมดูแล้วเจตนายั่วผมเห็นๆ ผมเดินเข้าไปประชิดตัวยัยโกร่งเสน่ห์ของผม ผมตบก้นกลมงอนน้องเค้าเบาๆ ก่อนจะรวบตัวมากอด "เดี๋ยวก็รู้ว่ามีแรงเหลือป่าว" ผมเอา2มือที่รวบกอดยัยแอม ไล้ลงไปขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างน้องเค้าอย่างมันเขี้ยว ก่อนจะดึงเข้าหาตัวผม พร้อมแอ่นก้นผมอัด ท่อนเสือน้อยที่เริ่มแข็งโด่อยู่ในกาเกงเล ส่ายบดไปมาเบาๆกับท้องน้อยน้องเค้า [ ]ยัย แอมยืนกอดเอวผมไว้หลวมๆ เงยหน้าอมยิ้ม "อืมม...ถ้าจะมีแรงเหลือแหะ" น้องเค้าพูดพร้อมส่ายสะโพกรับแบบยั่วยวน ผมอดที่จะซุกหน้าจูบไซ้รซอกคอน้องเค้าไม่ได้ "อื้อ..พี่เสือขาแอมยังไม่ได้ล้างตัวเลย ตัวเหนียว" ยัยแอมยันตัวผมออกน้อยๆ ผมถอนจูบ "แบบนี้ดีแล้วกลิ่นสาบสาวชอบๆ ผมพูดพร้อมกับหัวเราะเบาๆ " "มาายเอายังจะมาว่าหนูเหม็นสาบอีก" "เหม็นที่ใหนหอมออก" ผมซุกหน้าจูบไซ้รซอกคอน้องเค้าอีกครั้งอย่างมันเขี้ยว ยัยแอมดิ้นหนีน้อยๆ "อี๋...อี๋ จักจี๋อะ" ผมจูบซุกไซร้พร้อมดันยัยแอมค่อยๆถอยหลัง พร้อมดึงลงมานั่งที่โซฟา ค่อยๆดึงชายเสื้อกล้ามพร้อมบราขึ้นไปรั้งอยู่เหนือเนินอกน้องเค้า เต้าอวบเต่งยัยแอมโผล่กระเพื่อมยั่วตา ผมนะเงี่ยนง่านสุดๆแล้ว ผมรวบเอวน้องเค้าพร้อมก้มงับหัวนมที่ชูช่อล่อตา ผมดูดเน้นๆ อย่างมันปากสลับไปสลับมาทั้ง2เต้าเต่ง ยัยแอมท้าว2แขนลงที่โซฟาแอ่นอกส่ายรับการดูฟัดของผม พร้อมส่งเสียง "อ้า.อือ.อ้าอือ.อ้า" ผมถอนปากจากการดูดฟัด นั่งจ้องมองรูปร่างน้องเค้าหน้าอกของน้องแอม ตั้งเต้ากลมเต่งสวยได้รูป หัวนมสีเนื้ออ่อนๆงอนเช้ง เอวคอด หน้าท้องราบแบนสะโพกผายกลม อวดโหนกเนื้อที่ปกคลุมด้วยทิวขนดำเป็นมันบาง ๆ ดันอันเดอร์แวร์ขาสั้นตัวจิ๋วปูดโปนแอ่นโด่ง ท่อนลำผมขยายตัวแข็งโป๊ก
[ ]ผม ไถตัวลงไปคุกเข่าที่พื้น เอามือ2ข้างที่จับอยู่ที่เอว ดึงขอบอันเดอร์แวร์ขาสันจู๋ของน้องเค้า ยัยแอมขยับสะโพกช่วยให้ถอดออกง่ายขึ้น ผมรั้งดึงรูดออกลงมากองอยู่ที่พื้น ผม จับดึงตัวยัยแอม ดันหลังให้เอนพิงกับพนักพิงกึ่งนอนกึ่งนั่ง จับยกซ้นเท้าขึ้นวางที่ขอบโซฟา พร้อมกดขาอ่อนถ่างขาแบะออก ยัยแอมตอนนี้กึ่งนั่งกึ่งนอนเอนพิงกับพนักพิง แบะขาอ้าโชว์ เนื้ออวบอูมมีทิวขนอ่อนดำเป็นมันบางๆ เผยให้พลูเนื้ออ้าออกโชว์กลีบแคมอวบยาวสีเนื้ออมชมพู ผมใช้มือขวาลูบไล้อย่างแผ่วเบาไปบนโหนกเนื้ออวบอูมมีทิวขนอ่อนดำเป็นมันนุ่ม มือปกคลุมโหนกเนื้อที่อวบอูม ผมลูบไล้เข้าไปกลางรอยผ่า ที่น้ำหล่อลื่นซึมเยิ้ม ผมกดนิ้วกลางเข้าตามรอยผ่ากลางกลีบแคมอวบใหญ่ ผมลากนิ้วขึ้นลงตามรอยผ่าแล้วลากขึ้นมาบนสุดกลางรอยผ่า พบกับเม็ดเสียวที่อวบเต่งยื่นแหลมออกมาผมกระดกนิ้วสกิดเบาๆ น้องแอมกระตุกแบะขาแอนตัวเด้งออกสู้มือ "ซู้ดส์ส์.. พี่เสือ.อู้ยส์ส์.เสียว..อูยส์ส์..ซู้ดส์ส์" ผมฟังเสียครางกระเส่านั้นมันกระตุ้นต่อมกามของผม อย่างมาก ผมค่อยๆกดนิ้วลึกลงไปในรูหลืบ พร้อมโน้มตัวก้มลงไปงับดูดหัวนมสีเนื้ออ่อนๆที่น้องแอมแอ่นอกขึ้น มือซ้ายผมนวดเคล้าคลึงก้อนเนื้อเต่งพร้อมก้มดูดเลียหัวนมไปด้วยพร้อมๆกัน ส่วนมือขวาผมกดนิ้วกลางจมลงจนสุดข้อนิ้ว แล้วกดหัวแม่มือคลึงบี้เม็ดเสียวอวบเต่ง เอวที่คอดกิ่วน้องเค้าส่ายร่อนกระดกเร่าๆเวลาที่ผมกระดิกรัวนิ้วกลางที่จม ลึกอยู่ในรูหลืบ "ซี้ดส์ส์..อ้า.อู้ยส์ส์.พี่เสือส์ขา..พอแล้ว ไม่ไหวแล้ว....อูยส์.." น้องแอมเสียงครางกระเส่าเอามือกอดตัวผมไว้แน่นร่องหลืบตอดบีบรัดนิ้วผมแนบ แน่น ผมถอนปากจากการดูดเคล้าคลึงก้อนเนื้อเต้ากลมเต่งเอามือซ้ายยันตัว ผมค่อยๆถอนนิ้วออกจากรูหลืบ
[ ]ผมเอามือ2ข้างกดขาอ่อนถ่างอ้าไว้ พร้อมก้มลงไปที่พลูเนื้ออวบอูม กลีบแคมสีเนื้ออมชมพูอวบใหญ่เปิดอ้าเห็นร่องหลืบแดงก่ำเยิ้มเป็นมัน "พี่เสือ..แอมยังไม่ได้ล้างตัวเลย" ยัยแอมเอา2มือยันหน้าผากผมไว้ ผมยิ้มน้อยๆพร้อมปัดมือน้องเค้าออกเบาๆ "ได้อารมณ์ดีออก" ผมก้มลงละเลงลิ้นลากไล้เลียไปตามร่องหลืบที่มีกลิ่นอับฉี่อ่อนๆผสมกลิ่นคาว สาว รสเค็มคาวสาวติดลิ้น ผมเอาหัวแม่มือทั้ง 2 ข้างแหวกกลีบแคมสีเนื้ออมชมพูอวบใหญ่ของน้องเค้าออก จนเห็นเม็ดเสียวอวบเต่งยื่นง้ำออกมา ผมเลียไล้ลงไปจนสุดรูก้นที่เป็นจีบสีชมพูซีดๆ สลับลากลิ้นไล้ขึ้นลง ตวัดลิ้นรัวไปที่ขอบพังพืดที่เชื่อมระหว่างรูก้นกับร่องหลืบของน้องเค้าที่ แอ่นหงายโด่งลอยเด่น "อูยส์...อา.อา.โอววววย์ย์...ซี้ดสสส์" ผมก็ลากลิ้นไล้ขึ้นแซะร่องหลืบแดงระเรื่อทั้ง 2 ข้างที่ฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่น้องเค้าขับออกมาจากร่องหลืบ ผมค่อยๆตวัดลิ้นขึ้นลงที่เม็ดเสียวอวบเต่งช้าๆ ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมงี้กระตุกงึกๆอยู่ในกางเกงเล น้องแอมแบะเข่าอ้าออกกว้างยกพร้อมก้นส่ายร่อนพลูเนื้ออวบไปมาร้องคราง "เสียว...อูยส์...ส์..ส์" ผมทั้งดูดทั้งเลียปลายลิ้นเขี่ยสะบัดเม็ดเสียวที่ขยายตัวแดงแจ๋ น้องแอมกระดกก้นผายกลมแน่นปั๋งขยับเด้งสู้ลิ้นของผม "อูย...พี่.เสือส์.อู้ยส์ส์..ซี้ดส์ส์..อ้า.เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว.อ้า.. ซี้ดส์ส์" น้องเค้าเสียวเซ็กส์จริงๆ ผมเหลือบมองใบหน้าออกยาวคิวดกดำหนาหลับตาส่งเสียงครางกระเส่า 2มือที่ยันหน้าผากผมเมื่อครู่จับหัวผมกดแน่นส่ายหัวสะบัดไปมาอย่างเสียวส่าน ผมเลียและดูดเม้มเม็ดเสียวและกลีบแคมทั้ง 2 ผลุบเข้าไปในปากผม แล้วใช้ลิ้นกดดูด ดุ๊บๆๆ ยัยแอมตวัดขาคล่อมใหล่ของผม เกร็งรัดพร้อมเอามือกดหัวผมให้ปากบดบี้กับร่องหลืบแดงก่ำ ผมอมดูดกดลิ้นบดบี้ลงไปที่เม็ดเสียวเน้นๆ "อา..โอย...อี้ส์..อา" น้องเค้าแอ่นเกร็งสะโพกส่ายร่อนส่งเสียงร้องครางระส่ำ แล้วก็เกร็งกระตุก "อาส์.....อู้ยส์..." น้ำรักน้องเค้าทะลักไหลออกมาจนผมรู้สึกได้ ผมดูดดื่มน้ำรักยัยแอมที่มีรสคาวอ่อนๆ สร้างอารมณ์หื่นให้ผมเป็นอย่างมาก ยัยแอมเกร็งสะโพกขมิบร่องหลืบยุบๆ
[ ]ผมหงี่ง่านสุดๆแล้วผมกระตุกสายรัดกางเกงเลหลุดลงไปกองอยู่ที่เข่าผม ผมง้างขายัยแอมที่รัดคอผมออก ลุกขึ้นขยับขาหลุดจากกางเกงเลแล้วทิ้งเข่าทั้ง2ข้างของผมลงที่ขอบโซฟากลาง หว่างขายัยแอม ท่อนเสือน้อยแข็งตัวเป็นลำชี้เด่พงกหัวงึกๆๆ น้องเค้าเอา2มือสอดใต้ข้อพับจับเข่าตัวเองพร้อมถ่างอ้าออกกว้าง ท่าทางตั้งรับของน้องเค้ามันเร้าอารมณ์ของผม จนผมสุดจะทนเพราะเงี่ยนมาก ผมเอามือซ้ายเกาะพนักพิงยันตัวไว้ ขยับเข่าทั้ง2ข้างให้ได้ระดับท่อนลำผมกับร่องหลืบอ้าแดงก่ำ ผมเอามือขวาจับท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำรูดส่งหัวพองบานแทบปลิ ค่อยๆกดหัวถอกแซะลงกลางกลีบแคมอวบ รูหลืบแดงก่ำแฉะไปด้วยน้ำที่น้องเค้าขับออกมาจากร่องหลืบ ผมลากหัวเสือน้อยที่พองบานจนสีออกม่วงขึ้นลงตามร่องหลืบจนหัวถอกชุ่มโชก แล้วค่อยๆกดหัวเสือน้อยมุดลงไปในรูหลืบอย่างช้าๆ กลีบแคมอวบใหญ่ของน้องเค้ายู้ตามลงไปจมมิดเงี่ยงหัว "อ้าส์...อูยส์...อูยส์" น้องแอมส่งเสียงครางตามเบาๆ ผมแช่คาเงียงหัวไว้พร้อมเอามือขวาไปจับพนักพิงยันตัวไว้ ผมเอา2มือเกาะอยู่กับพนักพิงหลังของโซฟา ยัยแอมเอา2มือสอดใต้ข้อพับจับเข่าตัวเองก้มมองท่อนลำผมที่ปักคารูหลืบอยู่ มิดเงียงหัวพร้อมถ่างอ้าออกกว้าง รูหลืบยัยแอมบีบรัดแน่นมาก ผมเสียวเงี่ยงหัวถอกบวกกับความหงีง่าน ผมจับพนักพิงแน่น พร้อมแอ่นกระเด้ากดท่อนลำลงไปในรูหลืบน้องเค้าเต็มแรง "โอววย์..อาวส์" ท่อนลำผมมุดเข้าไปในรูหลืบ พลั่บที่เดียวสุดโคน ยัยแอมผวาเอามือเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผมกำแน่น ครางเสียงยาวรูหลืบบีบกระชับแน่น ผมกดหัวเสือน้อยแช่รับความเสียวสุขจากการตอดรัดครู่นึง ผมค่อยๆถอนท่อนเนื้อออกจากร่องหลืบช้าๆ ยัยแอมครางตามการถอนท่อนลำ "อ้าส์..อ้าส์.อ้า.ซี้ดสสส์" รูหลืบบีบรัดเงี่ยงหัวเสียวสุดๆ ผมแอ่นกระเด้ากดท่อนลำลงไปในรูหลืบน้องเค้าเต็มแรงอีกครั้ง พร้อมกดท่อนลำกดแช่ไว้ "โอววย์..อาวส์" ยัยแอมร้องเสียวยาว ผมกระเด้าอัดพลูเนื้อเน้นๆอยู่3-4ครั้ง ยัยแอมยกก้นแอ่นตามขึ้นมาพร้อมส่งเสียงครวญคราง "อูยส์..อา...อา....อาวส์" ทุกครั้งที่ผมถอนทอนลำออกมาช้าๆ เงี่ยงหัวเสือน้อยครูดเอาเมือกลื่นเป็นคลีม ขาวข้นออกจากร่องหลืบเคลือบท่อนลำผมเป็นมัน ผมกดอัดท่อนลำอัดอยู่กับพลูเนื้อน้องเค้า แต่ยังไม่ถนัดนัก ก็เลยเหยียดขาเอาปลายเท้ายันกับพื้นหน้าโซฟา จับขายัยแอมที่แบะถ่างอ้าขึ้นมาพาดบ่า
[ ]คราวนี้ผมถนัดแล้ว ผมค่อยๆดันตัวถอนท่อนเสือน้อยออกมาช้าๆจนถึงเงี่ยงแล้วจึงกดกลับเข้าไปใน ร่องหลืบใหม่ช้าๆจนสุดลำ จากนั้นจึงเริ่มกระเด้าท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำ โดยจับขอบพนักพิงไว้แน่น ขา2ข้างของยัยแอมที่พาดอยู่บนบ่าผม โย้ดันไปชนหน้าอก สะโพกน้องเค้าอยู่ตรงขอบโซฟา "อูยยย์...โอยยยย.นาย..เสียว" น้องเค้าครางพร้อมกับใช้สองมือยึดแขนผมแน่น "อูยส์ซี้ดดดส์ ...ดูดดีจัง.. อู้ยส์" ผมเองเสียวจนครางเหมือนกันครับ พร้อมทั้งเร่งกระเด้าไม่ยั้ง น้องแอมก็แอ่นส่ายพลูเนื้อขึ้นรับการกระเด้าจากผมไม่ถอยเหมือนกัน เสียงหนอกผมกระทบกับโหนกยัยแอมดัง พับๆๆๆๆๆเป็นจังหวะ พร้อมกับเสียงร้องครางของเราทั้ง 2 ได้อารมณ์มากครับ ยัยแอมทั้งร้องทั้งครางยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์หื่น แต่เริ่มเหนื่อย ผมเลยประคองยัยแอมไม่ให้ท่อนลำหลุดจากรูหลืบน้องเค้า พลิกตัวให้ ยัยแอมขึ้นมาอยู่ข้างบนมีผมกึ่งนั่งกึ่งนอนขา2ข้างของน้องเค้ายังพาดอยู่กับ บ่าผม ยัยแอมขยับขาลงพร้อมกอดตั้งเข่าคล่อมทับอยู่ข้างบนตักผม รูหลืบบีบรัดท่อนเนื้อของผมไว้แน่น ยัยแอมมาอยู่ในท่าโปรดของผมแล้ว เหงื่อของเราออกเหนอะหนะเปียกแฉะเสื้อยืดผมที่ใส่อยู่ ผมขยับถอดออก น้องเค้าก้ถอดเสื้อที่คาอยู่บนเนินอกออกเหมือนกัน
[ ]ผมรั้งตัวยัยแอมที่คุกเข่านั่งคร่อมกอดทับตัวผม โดยมีรูหลืบอมท่อนลำที่ตั้งลำแข็งโป๊กในโพรงเสียวของน้องเค้า ประกบปากจูบแลกลิ้น ยัยแอมขมิบรุหลืบยิบๆยิบๆรับหัวที่พงกงึกๆงึกๆ ในโพรงเสียวน้องเค้า ได้อารมณ์เสียวส่านสุดๆ เราจูบแลกลิ้นกันพักนึง ผมถอนจูบยันตัวน้องเค้าออก ยัยแอมเอา 2มือยันอยู่กับใหล่ผม 2เต้าเต่งแก่วงกระเพื่อมอยู่ตรงปลายจมูกผม ผมโอบแขนกอดหลังยัยแอม พร้อมรั้งเข้าหาตัวผม เต้าเต่งที่แก่วงกระเพื่อมอยู่ตรงหน้าผมลงมาพอดีปาก ผมงับหัวนมสีเนื้ออมชมพูดูดฟัดสลับไปมาอย่างมันในอารมณ์ "อูยส์...ส์..อาส์.อาส์ .อู้ยส์ส์" ยัยแอมร้องครางเสียงสท้าน น้องเค้าเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผมกำแน่น พร้อมแอ่นตัวบิดส่ายไปมา พร้อมขยับก้นถูไถพลูเนื้อบดท่อนลำผมด้วยความเสียว ผมดูดฟัดเต้ากลมเต่งพร้อมแอ่นก้นกดท่อนลำรับการบดจากพลูเนื้อน้องเค้าได้ อารมณ์เสียวสุดๆ ยัยแอม บิดแอ่นส่ายหน้าอกไปมารับการดูดฟัดของผม พร้อมขยับสะโพกอัดบดท่อนลำที่แข็งเต็มที่ราวท่อนไม้ของผมด้วยความเสียว ผมเหลือบตาขึ้นมองน้องเค้าหลับตาพริ้ม ส่ายศีรษะไปมา พร้อมส่งเสียงครวญคราง "อูยยย......อาาส์" ยัยแอม เริ่มขยับสะโพกถูไถพลูเนื้อส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลงช้าๆ ผมก็เกร็งก้นเด้งรับเบาๆ ผมเองก็เสียวไม่แพ้น้องเค้า ยัยแอมขย่มขึ้นลงถี่ขึ้นๆ รูหลืบตอดดูดรัดท่อนเนื้ออย่างแนบแน่น ผมถอนปากออกจากเต้าเต่ง กระเด้าสวนขึ้นรับให้ได้จังหวะเน้นๆ "โอวย์..โอวย์..โอวย์" ยัยแอมร้องลั่นยามที่ผมกระเด้าสวน ผมเริ่มมันแล้ว เสียวมากจนต้องเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างดึงขึ้นรั้งลงพร้อมเกร็งก้นเด้ง กระเด้าตามจังหวะขย่มของเค้าอย่างมันในอารมณ์ถี่ยิบ ยัยแอมขย่มใส่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเร็วขึ้น ขย่มกระแทกเข้าใส่ท่อนเนื้อผมอย่างเร่าร้อน "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์..ซีดส์..อาา.." ส่ายหัวไปมาพร้อมส่งเสียงครวญคราง "พี่..พี่..เสียวววว..ซีดส์..ซีดส์.อูยยย..อาาส์" ปากก็ร้องครางไม่หยุด "อ้าส์...อูยส์...อูยส์...โอววววย์ย์...ซี้ดสสส์..อูยยย์...โอย...ย...ย" ยัยแอม เกร็งกระตุกพนังรูหลืบภายในตอดถี่ๆ พร้อมกับครางเสียงดังโผ 2 แขนโอบคอผมดึงไปกอดแน่น
[ ]ผมหงี่ง่านมันในอารมณ์อย่างสุดรั้ง ผมสอดแขนทั้ง 2 ข้างรอดข้อพับขายัยแอม ประคองอุ้มยกขึ้นยืนเกร็งสะโพกโยกกระเด้า"ป้าบๆๆ ๆๆๆๆๆ" ยัยแอมเสียวยังไม่ทันสุด ก็ต้องโน้มคอผมเป็นหลักหลับตาปี๋ "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ยัยแอมครางกระเส่าตามจังหวะเด้าของผม ผมเริ่มรู้สึกว่าตัวน้องเค้าหนักขึ้น เริ่มเมื่อยจาการยืนอุ้มโหมกระเด้า ผมเดินกระเด้าอ้อมไปหลังโซฟา ค่อยๆวางก้นยัยแอมลงบนขอบพนักพิงหลัง ที่นี้ผมยืนกระเด้าซอยถี่ยิบ ขา2ขาน้องเค้าถีบอากาศตามแรงกระเด้าผมยังกับจะบิน ผมกระเด้าอัดเน้นๆรวบเอวน้องเค้าแน่นอัดท่อนลำให้ลึกสุดๆ ยืนโยกบดอัดพลูเนื้อน้องเค้า พักเหนื่อยนึดนึง ผมค่อยอุ้มเดินกระเด้าอ้อมไปหน้าโซฟาอีกครั้ง ก่อนจะถอนท่อนเนื้อออก พร้อมอุ้มน้องเค้าลงมายืน "อุ๊บ!อุ้ย" ยัยแอมร้องเสียงหลงเพราะไม่ทั้นตั้งตัว ผมหมุนตัวน้องเค้าหันหลังให้ผม สะโพกกลมแน่นดึ๋งรับโคนเรียวขากลมกลึงโกร่งน้อยๆ ล่อท่อนลำผมอย่างมาก ผมรวบเอวน้องเค้า แล้วเอามือกดไปหลังต้นคอเบาๆ ยัยแอมคว่ำหน้าเอามือทั้ง 2 ไปจับพนักพิงหลังของโซฟา ขยับถ่างขาออกแอ่นโก้งโค้ง ก้นกลมๆแน่นๆของยัยแอม แอ่นอวดพลูเนื้อกลีบแคมใหญ่ยาวปลิ้นยื่นง้ำออกมาเล็กน้อยน้ำหล่อลื่นเยิ้ม มันดูยั่วมากจนผมอดที่จะย่อตัวก้มไปดูดเลียรูหลืบแดงก่ำฉ่ำเยิ้มนั้นไม่ได้ ยัยแอมเข่ยงปลายเท้าทั้ง2ข้างโก้งโค้งอัดพลูเนื้อกับปากผมร้องครางกระเส่า "อ้าอู้ยส์ส์ส์..ซีดส์..อาา.." เมือกคาวเยิ้มติดทั้งจมูกปากของผมเต็มไปหมด ท่อนลำผมเกร็งแข็งจนผมทนไม่ไหวผมถอนปากจากพลูเนื้อยัยแอม ยืดตัวผมใช้นิ้วชี้กับหัวแม่มือซ้ายแบะกลีบแคมของน้องเค้าแล้วจ่อหัวถอกที่ พองบาน จ่อเข้ากลางกลีบแคม พร้อมกดท่อนลำกระเด้าอัดเข้าไปในรูหลืบ ผลุบหัวถอกมุดเข้าไปเกือบสุดลำ "อูยยย์...ซี้ดดด" ผมครางด้วยความเสียว ผมขยับถ่างขาน้องเข้าออกอีก ผมเอา2มือรวบเอวของน้องเค้าพร้อมกระเด้าท่อนลำสั้นๆเบาๆ ท่อนเนื้อแข็งเด๊กมุดเข้าไปในรูหลืบจนสุดโคน เข้าลึกสุดๆ ผมกดท่อนลำแช่คาไว้พร้อมส่ายสะโพกควงท่อนเนื้อ ยัยแอมส่งเสียงคราง 2มือท้าวพนักพิงหลัง เขย็งปลายเท้าส่ายก้นไปมาด้วยความเสียวส่าน "ซี้ดดดด...อูยส์...เสียว...เสียว...อูยส์..." ผมค่อยๆถอนท่อนลำจนเงี่ยงหัวเสือน้อยมาคาอยู่ปากรูหลืบ แล้วผมกระเด้าเต็มแรงพร้อมรั้งสะโพกของน้องเค้าเข้าหาตัวผม "โอย..ย..อูย.ย์" ยัยแอมแหงนหน้าร้องครวญครางอารมณ์หื่นของผมระอุสุดๆ
[ ]ผมทาบตัวไปบนหลังเนียนๆของน้องเค้า ผมอยากมันสุดๆ ผมโอบตัวยัยแอมเอามือเคล้าคลึงเคล้นเต้ากลมเต่งทั้ง2ข้างแทบแหลกคามือ พร้อมขยับสะโพกบดควงอัดไปที่ก้นกลมแน่น แล้วกระเด้าอัดเน้นๆถี่ยิบ พับๆๆๆๆๆๆๆ "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ยัยแอมร้องคงจะเจ็บด้วยเสียวด้วย แต่ผมเสียวจนขนลุก "อู๊ว ซี๊ดส์ เสียว ..เร็วพี่..เร็วพี่..แอมใจจะขาดแล้วอู้ยส์ส์ส์" ปลายเท้าที่เขย็งอยู่สั่นระริกส่งเสียงครางกระเส่า ผมยืดตัวขึ้นเอา2มือรั้งสะโพกของน้องเค้าแล้วค่อยๆผ่อนกระเด้าเบาๆเนิบๆ ร่องหลืบน้องเค้าขมิบแรงขึ้นๆ ผมเสียวจนต้องเร่งกระเด้า "ซี้ดดดด...อูยส์..ซี้ดดดด...อูยส์..." ยัยแอม ทิ้งเข่าลงไปที่ขอบโซฟา พร้อมฟุบหน้าลงไปบนขอบพนักพิง ก้นแอ่นโด่งมีผมรั้งเอวกระเด้าซอยพับๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้ผมเงี่ยนง่านจนสุดทน ผมหยุดกระเด้านิดนึงแล้วเอาขาขวายกขึ้นเหยียบขอบโซฟายันไว้ 2มือจับกระชับเอวรั้งสะโพกของยัยแอม ทำให้ผมโยกกระเด้าอัดรูหลืบน้องเค้าได้ถนัด ผมถอนท่อนลำออกมาช้าๆ แล้วกระเด้าเข้าไปในรูหลืบเน้นๆ โดยรั้งสะโพกของน้องเค้าเข้าหาท่อนลำผม ทีเดียวสุดโคน "โอ๊ว.ซี้ดดดดส์" ยัยแอมร้องดัง ผมจับสะโพกโยกกระเด้ากระเด้าถี่ยิบ พวงไข่ผมแกว่งตีพลูเนื้อของน้องเค้า บั๊บๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆ "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์...โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ด" พร้อมเสียงครวญครางของผมกับยัยแอมที่เกาะขอบพนักพิงเงยหน้าร้องคราง ไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียว แต่นะผมเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ผมโถมตัวกระเด้าเน้นๆครั้งสุดท้าย พร้อมก้าวขาซ้ายที่ยันอยู่บนพื้นขึ้นไปบนโซฟา ตั๊บ "โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ด" ยัยแอมหน้าสบัดร้องครางเสียงลั่นโดนผมอัดเสียหลักหน้าท้องไปติดอยู่กับพนัก พิงหลังช่วงอกยื่นออกไปหลังโซฟา ผมเอามือจับพนังพิงดึงไว้แน่น พร้อมอัดท่อนลำงัดเสยแทงให้เข้าไปลึกที่สุดบดบี้กับก้นกลมแน่นของยัยแอม ผมเกร็งท่อนลำปลดปล่อยน้ำรักพุ่งกระฉูด ปลึ๊ด.ปลึ๊ด.ทะลักล้นรูหลืบของน้องแอม มันเสียวสุขจนผมต้องคราง"ซี้ดดดด..อ้าส์" น้องเค้าสะดุ้งแอ่นก้นกระตุกเกร็งสั่นระริก รูหลืบบีบกระชับรัดแน่นกับท่อนลำพงกหัวถอกงึกๆๆๆ ตอนนั้นผมไม่สนอะไรแล้วเกร็งเสียวขาสั่น จนต้องทิ้งตัวลงนอนบนโซฟาโดยดึงยัยแอมลงมาด้วย ท่อนลำหลุดออกจากร่องหลืบน้องเค้าน้ำรักใหลปนกับเหงื่อเรา2คนเปียกโซฟาเต็ม ไปหมด ผมนอนกอดยัยแอมทั้งที่เหนะหนะ เหนื่อยหอบอยู่อย่างนั้นพักใหญ่ ผมเพลียสุดๆจริงๆ
[ ]ผมกับยัยแอมถ้าได้ร่วมรักกันล่ะก็มันสุดๆทุกทีตกลงวันนั้นผมคลุกอยู่กัน 2สาวจนแทบคลานกลับบ้าน มีเวลามาช่วงว่างจามาเล่าตอนที่พายัยส้มองุ่นเจ้าบัวกลับไปเยี่ยมบ้านที่ หลวงพระบางช่วงสงการนต์ หึหึหึ ที่นู้นก็สุดบรรยายเหมือนกัน

............สาวสนุก คุณเสือ..........

สาวสนุก 41สาวสนุก 42
สาวสนุก 39สาวสนุก 40
สาวสนุก37สาวสนุก38
สาวสนุก35สาวสนุก36
สาวสนุก33สาวสนุก34
สาวสนุก31สาวสนุก32
สาวสนุก29สาวสนุก30
สาวสนุก27สาวสนุก28
สาวสนุก25สาวสนุก26
สาวสนุก23สาวสนุก24
สาวสนุก21สาวสนุก22
สาวสนุก19สาวสนุก20