ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานนักรัก ตอนที่ 98และตอนจบ

เริ่มโดย suckzeed, มิถุนายน 04, 2016, 05:46:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigdavil

ขอขอบคุณท่าน Suckzeed มากครับเอามาลงให้อ่านจนจบ ขอบคุณมากๆครับ

samrong

ใจดำ ใจดำแกล้งทำให้คลั่ง เพื่อหยั่งน้ำใจ
รักเธอแค่ไหนใจคงซาบซึ้ง
โหดมากที่ทรมานคนอืานและตัวเองได้ถึงสิบปี

jackky jackky

เนื้อเรื่องสนุกมากจนขนาดไม่ได้สนใจอ่านบทsexเลยชื่นชมฝีมือในการเขียนของไรท์จริงๆขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆแบบนี้ให้อ่านนะครับ

watcharaphol wangthonglang

ผมใช้เวลาอ่านเรื่องนี้ ตั้งแต่  17.00
จนตอนจบ  01.00
ขอบคุณที่แต่งเรื่องดี ๆ แบบนี้มาให้อ่าน

สมบัติ แสงฉาน

อยากอ่านตอนจบอ่ะคับพอดีพึ่งเข้ามาอ่านถ่าจ้าของกระทุ้รุ้ช่วยส่งช่องทางมาให้อ่านหน่อยนะตับ

อนันต์ สารช้าง

ผลงานน่าติดตามมากๆครับ อ่านซ้ำหลายรอบยังสนุก

paradrop

มีเป็นอีบุ๊คขายใหมครับผลงานอื่นๆของท่านด้วยผมชอบผลงานของท่านมาก

Golfysung

เป็นนิยายเรื่องนึงครับที่ทำให้ผมเข้าถึงอารมณ์ของตัวเอกเลยครับ ความรู้สึกหดหู่กับการ(เหมือน)เสียคนรักไป และการมีครอบครัวแล้วแต่ยังรักผู้หญิงคนนั้นอยู่ ผมเข้าใจเลยครับ ผมขอขอบคุณจากใจจริงครับ

Golfysung

ปล.ขออีกคอมเม้นครับ ถ้ามีเรื่องต่อภาค2 รบกวนwriterแวะกลับมาบอกกันมั้งนะครับ ถ้าจะขายเป็นE-book ผมคนนึงแหละ จะอุดหนุนเองครับ ขอบคุณครับ

delixis

ผมชอบเรื่องนี้มากเลย สนุกมากเลยครับ รวบรวมอ่านครบทุกตอนจนจบภายใน 3 วัน
ขอบคุณมากเลยนะครับ ที่เขียนเรื่องดีๆแบบนี้มาให้อ่าน

suteeboonmark

ชอบมากก..ทั้งเนื้อเรื่องและวิธีการเดินเรื่อง..ชวนให้ติดตามด้วยความสนุก  คาดเดาได้ยาก ยิ่งเพื่อความอยากติดตามมากกยิ่งขึ้น...ขอบคุณมาก...และขอเป้นแฟนคลับติดตามผลงานคุณตลอด...เรื่องนี้เป้นเรื่องที่เขียนได้ยอดเยี่ยมมากเรื่องหนึ่ง..และเชื่อว่าผู้ที่ได้อ่านแล้วส่วนมากจะเพลิดเพลินจนต้องติดตามจนจบแน่นอน..

คนธรรมดา ธรรมดา

ขอบคุณผู้เขียนมากคับผมชอบเรื่องนี้มากอ่านอยู่สองวันผมจะติดตามผลงานของคุณได้ที่ไหนแต่บอกก่อนว่าผมไม่เคยอ่านอะไรแล้วติดอย่างนี้มาก่อนเลยต้องขอบคุณมากๆๆๆจากใจจริงคับ

suriyamahajit

ขอบคุณที่กรุณาให้สมาชิกได้ติดตามผลงานมาโดยตลอดครับ

phet.79

กลับมาอ่านกี่รอบก็ยังสนุก ชอบที่ใส่ใจในรายละเอียดเนื้อเรื่องมากครับ เล่าจนอินและฟินในเวลาเดียวกัน เสียดายที่ผมเพิ่งเข้า
ถ้าท่านกลับมาอ่าน อยากบอกขอบคุณที่สรรสร้างผลงานดีๆแบบนี้ กราบขอบพระคุณครับ