ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 18, 2016, 08:51:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evoo

ขอบคุณมากครับ
เนื้อเรื่องน่าสนใจว่าที่รวบรวมดวงวิญญาญยังไงนิ

devilsakura

สนุกครับ เริ่มเรื่องได้ดี

eark108

สนุกมากๆ ครับ เนื้อเรื่องแปลก น่าติดตาม

mdock

รอแนวนี้มานานมากครับ ขอบคุณนะครับ ::WowWow::

FRA5M2

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ขอติดตามอีกเรื่อง

oak31092

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ ::YehYeh::

hnumhnum99

เนื่อเรื่องน่าสนใจมากครับ จะติดตามนะครับ

sim2000

ตอนนี้ชอบนางพยาบาลในรูปประกอบมากเลยแฮะ
ดูน่ารักดีมาก ขอบคุณมากเลยนะครับ

ว่าแต่ อีกเจ็ดบาปนี่มีตัวไหนมั่งหว่า แล้วตัวแทนฝ่ายอื่นจะเป็นใครกันมั่งเนี่ย น่าสนใจจริง ๆ

wiseman

สนุกครับ เริ่มตอนแรกก็แจ่มเลย

maangadojin

สนุกมากครับ เนื้อหาน่าติดตาม

manee

พรที่ท่านแอสโมดิวส์ให้มา ช่างถูกใจผู้ติดตามอย่างผมจริงๆครับ เจ้าพลต้องรีปลองใช้แล้วแหละ ขอบคุณครับ

koboy

แค่เริ่มก้อสนุกแล้ว พล็อตอีกแนว ขอบคุณครับ

901590

ขอบคุณมากครับ แค่เนื้อหาเปิดเรื่องก็ น่าติดตามแล้ว ชอบแนวนี้มากเลยครับ

otsubasa

hara

ขอบคุณมากครับ แค่ตอนแรกก็ตื่นเต้นแล้ว