ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 18, 2016, 08:51:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

thep59

เริ่มต้นก็สนุกแล้ว ชวนให้ติดตาม รอตอนต่อไปครับ ชอบคุณครับ

thanee

ขออ่านก่อนนะครับเด๋วมาแก้ไขให้ครับ

zasde

อ่านช่วงเริ่มต้นแล้ว รู้สึกจะออกแนวแฟนตาเซียนะเนี่ย มีแอดโมดิวด้วย แล้วจะมีอะโฟไดไหมอะ

SNGOT

เกือบลืมว่ามีคุณพยาบาลสาวด้วยแล้วนะครับเนี่ย ครั้งนี้ขอบทคุณพยาบาลเพิ่มได้ไหมครับ

kopXIIII

กลับมาดูจุดเริ่มต้นความสนุกอีกครั้งครับ
7บาป 7ทัณฑ์ จะเป็นไงต่อไป

cd13579

ขอดูส่วนที่รีไรท์นะครับ แค่ตอนไม่ซ่อนมันบอกอะไรได้ไม่เยอะ
มาละ โอเคขึ้นครับมันดูมิติเพิ่มขึ้นดีครับ ว่าแต่เขียนต้อง 7 บาปไหวมั้ยขาดไอเดียต่อต่อได้นะครับอยากช่วย 55555 ::DookDig::
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gaingane

rewrite มาใหม่แบบนี้ ก็ขอส่องหน่อยนะครับ ว่าเปลี่ยนไปยังไง

ปล. อยากอ่านตอนใหม่จังเลย

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ขอบคุณครับพลจะตัดสินใจยังไงหนอหลังจากมีคำแนะนำชีวิตใหม่แบบนี้

thisisbest

Version เก่าก็สนุกแล้ว rewrite น่าจะดีกว่าเดิม

fada

เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกครับ
อ่านตอนแรก ก็ชวนติดตามมากเลยครับ
ขอบคุณนะครับ

xonly289482

ขอบคุณครับ พลจะได้แก้เเค้นมิ้นต์ไหมหว่า
ปล.ดันไปอ่านตอน 2 ก่อน ซะงั้น ...

Ako

น่าสนุกดี ได้พลังมาแล้วจะมีอะไรเกิดขึ้นบ้างหนอ

domozaza011

ขอบคุณครับ ได้พลังสายนี้มาเนี่ยสนุกแน่

tnttnt

เพิ่งได้เข้ามาอ่าน (หลังเขาจัง) อ่านแล้วชักน่าสนุก ขอบคุณครับ