ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ by neoone (Copy) ตอนที่ 3

เริ่มโดย tamanสี่, มิถุนายน 30, 2016, 11:47:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

ไปในหี หีพี่พลอยเหมือนบีบควยผมรัดเป้นจังหว่ะ มันเสียวมากๆ น้ำเงี่ยนพี่พลอยติดเต็นท่อนควยผมผมชักเข้าชักออกช้าๆ มันรู้สึกดีโครตๆ แล้วก็ตื่นเต้นมากๆ เพราะกัวแม่จะเห็น ผมเริ่มซอยเอวถี่ขึ้นๆ จนพี่พลอยอดไม่ได้ที่จะคร่างออกมาก โอ้ยๆๆ neoone พี่เสียวๆๆ โอ้ยๆ.... เสียว ผมถามเสียวมากมั้ย พี่พลอยผยักหน้าแต่ตาหลับไปแล้ว ผมเย็ดไปได้แป๊ปก็จับพี่เอวพี่พลอยยกขึ้นแล้วก็ซอยต่อ มือพี่พลอยจิ๊ก โซฟาแน่น แล้วก็ร้อง คราง ไป ด้วย ผมกดควยเต็มที่ พี่พลอยก็บอกไม่ไหวแล้ว พี่เสียว โอ้ย ๆ อึ อ่ะ โอ้ยๆ เสี่ยวผมก็แกล้งแซวไปว่า อึหึ ไม่นึกเลยคนอย่างพี่พลอยจะพูดคำแบบนี้ออกมาได้ พี่พลอยบอก พี่เสียวจิงๆนะ เสียวถึงท้องน้อยเลย น้องของ neoone ก็ใหญ่นะพี่รู้สึกว่ามันคับมาก มันก็เลยเสียวมาก ผมก้มลงไปมอง ที่ควย เห็นมีน้ำขาวๆ ติดเต้มควย ก็รู้ว่าพี่พลอยเสี่ยวมาก  ผมบอกว่า แตกในนะ พี่พลอยพยักหน้า ผมก็ซอยควยเด็นที่ จนถึงจุดสุดยอด ผมแตกคารูหีพี่พลอย แล้ว เราก็เก็บของเสร็จก็แยกย้ายกันขึ้นไปนอน ห้องใครห้องมัน
       พอเช้ามา ตื่นมาอาบน้ำ เสร็จแม่ผมทำ อาหารไว้ให้ พอกินข้าวเสร้จผมกับพี่พลอยก็ไป ร.ร. กัน ตามทางพี่พลอยก็บอกว่าเย็นนี้แวะเซเว่น ซื้อถุงยางด้วยนะ ผมก็บอกว่าอื่มๆ พอถึง ร.ร. เราก็นั่งหาอะไรกินคุยกันที่ ไม้หินอ่อน เพื่อนผมก๋เดินมานั่งด้วย 3 คน ถามว่าพี่น้องกันยังไง ถ้ากูไม่ใช่เพื่อนมึงกู คิดว่าแฟนกันนะเนี้ยเพื่อนผมบอก ผมก็หัวเราะ พี่พลอยก็เลยหงิกผม เพื่อนผม มันก็ยิ่ง งง มันเลยบอกว่ากรูไป ดีกว่าไม่อยากรบกวน พี่น้อง จีบกัน ดูมันพูด พี่พลอยบอกว่า neoone บอกเพื่อนเหรอ ผมบอกว่าไม่ได้บอก นะ ผมเลยแกล้งถามพี่พลอยลองมีอะไรกับเพื่อน neoone มั้ย  พี่พลอย พูดว่า ทำไมผู้ชายมันต้องอยากให้คนอื่นเอาแฟนตัวเองหนัก ผมเลยบอกว่า ไม่รุ้ซิมันมีอารมณ์มั่ง พี่พลอยบอก แล้ว neoone ชอบรึเปล่า ในใจอะอยากให้พี่พลอยโดนเพื่อนผมเอา อยู่แล้วแต่ปากบอกไม่  แค่ถามๆ พี่พลอยบอกถ้าชอบก็บอกมันว่าเอาเลย พี่จะถ่างขาให้มันเอา ทีละคน ผมบอกอย่างอล ดิ พูดเล่นๆ  ในตอนนั้นผมรู้ทันทีว่าไม่ต้องคิดเรื่องนี้แล้วพี่พลอย ไม่ตกลงแน่นอน ผมเลยล้มเลิกความคิดนี้ไปเลย สักพักก็ มีเสียงเรียกให้ไปเข้าแถว เราก็แยกกัน ตอนเที่ยงผมก็นัดกับพี่พลอยที่ร้านขายข้าวร้านประจำ กับเพื่อนๆ ของพี่พลอย นั่งไปทานข้าวไป เพื่อนพี่พลอยบอกว่า น้อง neoone มีแฟนยังค่ะ ผมเลยหัวเราะแล้วมองหน้าพี่พลอย พี่พลอยก็หัวเราะ ผมเลยบอก ยัง หน้าอย่างผมไม่มีใครเอาหลอก เพื่อนพี่พลอยพี่เขาชื่อ  อ้อม พี่อ้อม บอกว่า ใครว่า เอาเบอร์พี่มั้ย พี่อ้อม พูด พี่พลอยเลยสวนขึ้นมา บอกพอๆ อ้อมแกจะบ้าเหรอ น้องเราแค่ 16 เอง นะ พี่อ้อมบอก โอ้ยเด็ก ม1 มีแฟนถมไป นี้น้อง  Neoone อยู่ ม4 แล้วนะพลอย พี่พลอยบอกเออ ช่าง ผมเลยแกล้งพูดว่า พี่สาวหึงน้องชายได้ด้วย 55 เพื่อนๆ พี่พลอยก็เลย พูด อั่นแหน่ะๆ พลอยคิดอะไรๆ พี่พลอยบอกจบๆ หลังจากเลิกเรียนเรากลับบ้านด้วยกัน ผม ถามพี่พลอยว่าตำลง จะบอกเพื่อนๆ มั้ย พี่พลอยบอก พี่ว่าจะบอกอยู่แต่ เอาไว้ก่อน  ผมกับพี่พลอยก็เลยแวะ เซเว่นโดยให้ผมลงไปซื้อ ถุงยางคนเดียว อายคนขายชิบหาย ผมเดินไปไม่เลือกเลยหยิบอย่างเดียว พอกลับมาบ้านเห็นแม่กำลังกวาดบ้านอยู่ก็เลยเขาไปหวัดดี วันนั้นผมกับพี่พลอยไม่ได้มีอะไรกัน จนถึงวันเสาร์คือเมื่อวาน
        แม่ผมไม่อยู่บอกจะไป ออฟฟิต กลับช่วง 2 ทุ่ม ผมก็เลยชวนพี่พลอยไปดูหนัง กลับเดินเล่นจาก ช่วงบายจนเย็นเราไปต่อกัน หลังมหาลัยขอนแก่น ร้านนมสด ดื่มนม คุยกันสักพักก็กลับบ้าน พอมาถึงแม่ยังไม่มาผมเลยบอกว่า ไปบนห้องกัน อยากเอาแล้วพี่พลอยบอก อีกแล้วเหรอ ผมบอกไม่ได้มีไรกันมา 1 วันเต็มๆ ทนไม่ไหวแล้วพี่พลอยบอก เออๆ พี่อาบน้ำก่อนนะ neoone ก็ไปอาบน้ำด้วย เราก็เลยแยกกันไปอาบน้ำ พออาบเสร็จผมเลยไปเคาะประตูห้องพี่พลอยก็เปิดแต่แปลก  2 ทุ่มกว่าแล้วแม่ยังไม่กลับผมเลยโทรไปถาม แม่เลยบอกว่า 4 ทุ่มกว่าๆ นะพอดีแม่มากินข้าวกับพี่รุ่ง พี่รุ่งเป็นพี่ ทำงานที่เดียวกัน ผมเลยบอกพี่พลอยซึ่งพี่พลอยเองให้โทรถาม พี่พลอยบอก โดนจนได้ฉัน พี่พลอยก็เลยถอดกางเกงออก กับเสื่อผ้าผม ก็เปิดแอร์ในห้องให้หนาวๆ จะได้กอดกันแน่นๆ  ผมก็ก้มลงไปที่หีพี่พลอย กำลังจะเลียพี่พลอยบอกว่าอย่าจะทำอะไรผมไม่ฟังครับ ปากประกบหี แล้วดูด เม็ดเสียวทันทีพี่พลอยคร่าง ซิ๊ดๆ ฟังแล้วได้อารมณ์มาก โอ้ว โอ้ยๆ อึด .. อ่า.. โอ้ย  neoone พี่เสี่ยว ผมเลียไปมือก็แยงหีไปอีกมา บีบนมพี่พลอยมือนึงจะหัวผมบีบจนแน่น อีกมือ จิ๊กกับหมอน ตาพี่พลอยหลับเหมือนกินอะไรเปรี้ยวๆ ปากก็คร่าง ควยผมมันแข็งจนทนไม่ได้ผมก็เสียบเลยครับ อากาศก็เริ่มหนาว ยิ่งได้อารมณ์ ผมเสียบควยเข้าไป น้ำเงี่ยนติดตาม ท่อนควยผมจนรู้สึกเย้น ผมก้ดันเข้าไป มันรู้สึกคับมาก ผมเย็ดมา หลายเดือน หี ยังไม่บานสักที ผมเลยกระซิบบอกพี่พลอยว่า ผมขอเอาแรงๆ ให้มันบานเลยนะพี่พลอยบอก ทุเรจ เท่านี้ของพี่มันก็บานจนไม่รู้จะบานยังไงแล้ว เอามากี่เดือนแล้วหล่ะ  ผมก็เริ่มซอยเอว เข้าออก พี่พลอยก้บอก เสี่ยว รีบทำ ผมเลยถามเสียวอะไร พี่พลอยบอก อย่าถามได้มั้ย พี่บอก อ้าวก็อยากรู้ จิงๆ ผมรู้นั้นหล่ะ แค่อยากฟังให้ได้อารมณ์ พี่พลอยบอก เสียวหี พอใจยัง ผมตะลึงครับ นึกว่าจะบอกว่าเสี่ยว น้องสาว หรืออะไรแบบที่ไม่หน้าเกลียด แต่นี้พูดใส่ผมเต็มๆ ผมเลยบอกเสียวหี มากมั้ย พี่พลอยบอกมาก ผมยิ่งซอยเร็วขึ้นๆ อัดควย กระแทกใส่รูหีพี่พลอยอย่างต่อเนื่อง จนผมปวดขาจึงหยุดพี่พลอยร้อง โอ้ยๆ พร้อมกับกระตุกและสั่น ไปทั้งตัว จากนั้นผมก็ ซอยต่อพี่พลอยกัวโก่งตัวขึ้นเพราะ พี่พลอยคงเสียวหีมากน้ำเงี่ยนของพี่พลอยจกน้ำใส่ๆ หลายเป็นน้ำสีขาวๆ ติดเต็มควยผม ไหล่ไปซอก ตูดของพี่พลอย ย่งผมก้มมองยิ่งได้อารมณ์ พี่พลอยก็บอกว่าเสียวอยู่ตลอดเวลา ผมซอยถี่มากขึ้น ผมเองก็ร้อง โอ้วๆ โอ้ย สุดยอด  ... พี่พลอยบอกว่า neoone พี่ทนจะไม่ไหวแล้วจะเสร็จรึยัง อ๋อลืมบอกไป คราวนี้ใส่ถุงยางแล้วครับ 55 ผมบอกจะเสร็จแล้ว พี่พลอยบอกรีบๆนะพี่เสียวจะแย่อยู่แล้วผมเลยบอกต่อไปถ้าเสียวก็บอกด้วยว่า เสียวอะไรไม่งั้นไม่มีอารมณ์ พี่พลอยบอกว่า ชอบนัก เวลาพี่พลอยว่าเสียวหีเนี้ยพี่พูดพูดแค่นั้นหล่ะ ผมแตกทันทีพี่พลอยก็ร้องซิ๊ด เสียวหี เสร็จแล้วใช่มั้ย  โอ้ย เสียวหี มากพี่เพิ่งรุ้ว่าทำไมผู้ ชาย ถึงชอบข่มขื่น ผู้ ญ เพราะมันเสียวแบบนี้นี๊เอง ผมนอน กอดพี่พลอยสักพักก็แยกไปนอนห้องผม จนแม่มา พอเช้ามาซึ่งเป้นวันอาทิตย์พี่พลอยก็ตื่นมาปลุกที่ห้องให้ไปส่งเรียนกวดวิชา ผมก็ไปส่งแล้วกลับมา นอนชักว่าว ต่อ พอตอนเย้นก็ไปรับ แต่วันนี้แม่อยู่บ้านทั้งวันเลย ไม่มีโอกาส เอาพี่พลอย

kabyala

พี่น้องท้องติดกันมันดีแบบนี้ละคับ ขอบคุณครับ

sarawalee0967

ขอบคุณมาก เล่นซะพลอยไม่ได้พักเลย เอะแต่ว่าเพื่อนของพลอยจะโดนด้วยรึเปล่านะ

junior2403

phisuiti

แล้วจะโดนเพื่อนของneoone ด้วยหรือเปล่าครับ

therasak

ความคงแตกเข้าสักวันไม่ยอมพักผ่อนเลย เหนื่อยแทนนะนี่ ::Bloody::

aspirine2535

allapon

เอ้า ไปทำประเจิดประเรจ้อ เดี๋ยวคนอื่นรู้เรื่องถึงแม่หรอก อิ อิ

sixdevil7

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

hanabombam

ใส่ถุงครั้งแรก กลิ่นสตอไหมอ่ะ เห็นบอกว่าหยิบมาหลายอย่างอ่ะ อิอิ

bunrikung

ขอบคุณนะครับ เป็นแฟนกันกุ๊กกิ๊กกันจนอิจฉาเลย >.< 

sunnie06

sixdevil7