ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รีเควส MOVIE ขอหนังได้ที่นี่นะครับ

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2016, 10:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alavy

อยากได้สุริโยไทครับ หนังคุณภาพหาไฟล์เต็มๆไม่ได้เลยมีแต่แบบตอนๆ

Chocky

ขอหนัง Hacksaw Ridge (2017) - วีรบุรุษสมรภูมิปาฏิหาริย์ ไฟล์ 720p-1080p ด้วยครับบบบ
::Oops:: ::Oops::

******ได้ดูแล้วครับ

kazu36

kazu36

อยากขอ "4 Brothers" เป็นหนังฝรั่ง ขอพาก์ยไทยนะครับ
วันก่อน ดูทาง mono 2 9 แต่เสียดายมาดูตอนกลาง ๆ ขาดต้น เรื่อง กับท้ายเรื่อง
ขอบคุณครับ

Sanya Tike

ขอหนังHeadshot (2016)[1080p] [พากย์อินโดนีเซีย DTS] [ซับไทย + อังกฤษ] (เสียงไทยยิ่งดีเลยถ้ามีนะครับ)

Slave

รบกวนขอหนังเรื่อง Unfaithful ประมานปี2002  ที่ Richard Gere เล่นครับ..รบกวนด้วยครับ  ขอบคุณมากครับ

tawins

อยากดูหนัง ฉลาดเกมส์โกง คับใครมีบ้างคับอยากดูมากๆ

Fatx

theoatboy139

ขอเรื่อง Safe House (2012) แบบ Soundtrack + ซับไทย ครับ

ผมชอบดู Soundtrack แต่หาไม่เจอเลยคับ (จริงๆก็เจอ แต่ 360p อ่านซับไม่ออกเลย5555 ฟังเอาไม่ไหว ประโยคยาวๆแปลไม่ทัน)

ถ้ามีขอหน่อยนะครับ ขอคุณคับ ::Thankyou::

Chocky

ขอหนัง Star War ทุกภาคหน่อยครับ
คือแแฟนผมเค้าจะให้ผมพาไปดูภาคล่าสุดที่จะเข้าโรงเดือนนี้ แต่ผมไม่เคยดูเลย แต่ก็ไม่อยากขัดใจแฟน
ช่วยผมหน่อยนะครับ ผมอยากนั่งย้อนดูไล่ทุกภาค จะได้สนุกและอินไปกับแฟน ผมลองเสิจไฟล์เก่าๆในเว็บนี้แล้ว
แต่เหมือนว่าจะโหลดไม่ได้แล้ว
::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

***ได้ดูแล้วครับ ขอบคุณ kyu lego ที่ลงให้โหลดนะครับ

Chocky

อยากได้หนัง "Maze Runner: The Scorch Trials (2015) สมรภูมิมอดไหม้" มากเลยครับ
อยากดูเตรียมความพร้อม ที่จะมีภาคต่อเข้าฉายในโรง 25/01/61
พอดีลืมภาคเก่า ผมเสริจหาโหลดจากในเว็บนี้แล้ว เป็นลิ้งของMEGAผมโหลดแล้วค้างตลอด
อยากรบกวนลงให้ผมหน่อยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

Pitcha

อยากดูหนัง เรื่อง ล่าปริศนาตราแผ่นดิน เป็นหนังเกาหลี ออกมานานปีพอสมควร

delta941

ขอหนังเรื่อง Spider-Man: Homecoming แบบ Full HD 1080p Soundtrack หน่อยครับ

พอดีลิ้งก์นี้โหลดไม่ได้แล้ว //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=184181.0

สัญญา สามีรัมย์