ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 11 บ้อเมี้ยวเล่านั๊ง ปราชญ์พิสดาร

เริ่มโดย zeech, กรกฎาคม 08, 2016, 09:13:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mamotaro21

เว่ยฉิงคังจะฝึกเพลงยุทธภายในเจ้ดวันสำเร็จหรือเปล่าน่ะ

bergkamp

asiakook

ต้องจากปราชญ์พิศดารตั้ง7วัน คิดถึงซะดังเลยหรอ อิอิ ขอบคุณครับ

keatmano

ในที่สุดเว่ยฉิงคังก็ได้โอกาสที่จะกลายเป็นจอมยุทธผู้ไร้เทียมทานแล้ว ตอนนี้ก็ต้องลุ้นว่าต่อไปจะกลายเป็นจอมมารคนใหม่หรือไม่ หรือจะกลายเป็นเพื่อนร่วมรบกับเฟยอี้ แต่ขอเดาว่าเป็นจอมมารที่เฟยอี้ต้องมาปราบในท้ายที่สุด

ขอบคุณครับ

exaram

newblogspot

เริ่องนี้ถ้าจะแอบเดาเว่ยฉิงคังนี่หน้าจะเปนศัตรูคู่กัดพระเอกไปถึงตอนจบ

evoo

ขอบคุณมากครับตอนแรกเข้าใจว่าพระเอกจะได้มาเจอปราชคนนี้ส่ะอีก
สนุกมากครับ

mongk

ได้ครอบครองภูติแพรเขียวอีกหนึ่งนาง นับจนถึงวันนีี้ก้อหลายนางอยู่
กว่าจะถึงตอนอวสาน มิทราบว่าจะนับครบหรือไม่

badboy2522

พระเอกเราได้ครบสองนางละ เหลืออีก2 นาง อยู่กับอาจาร์ย จะเสร็จจาร์ย หรือ ศิษย์มาติดตามดู แล้ว ::Ahoo:: ::Ahoo::

hakuro

dikky

อ่านสนุกครับ มาติดตามต่อกำลังลุ้นเลยว่าที่เหลือจะเสร็จใคร ขอบคุณครับ