แจ้งปัญหา พูดคุย ขอบคุณ ทางด่วนชวนเสียว ประตูทะลุมิติ ไปยังแดนสนธยา (ทางลัดไรท์) | two-hitchhikers.ru

แจ้งปัญหา พูดคุย ขอบคุณ ทางด่วนชวนเสียว ประตูทะลุมิติ ไปยังแดนสนธยา (ทางลัดไรท์)

• 62 ตอบ
  • 44239 อ่าน
*

ออฟไลน์ kaithai

• Global Moderator
  • 2747
  • 2764
ขอแจ้งหน่อยครับ ตรง ทางด้วนชวนเสียว ผลงานของคุณ darkgiggs
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=164918.msg308998#msg308998
ตรง "เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 9" พอคลิกแล้วมันกลายเป้น
"หลุดนางแบบสาวจีนเปิดนม" (//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=179852)

แต่ของจริง มันคือ อันนี้อ่ะครับ (//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=179853.0)

แก้ไขเรียบร้อย
ขอบคุณมากครับ ที่แจ้ง ผิดพลาดคีย์เลขผิดไปตัวหนึ่ง

*

ออฟไลน์ suriyamahajit

• Supreme Member
  • 7926
  • 1850
ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

*

ออฟไลน์ tp3660

• Senior Member
  • 606
  • 13
ผลงานคุณ pana159 เรื่อง สามีตัวแทน ตอน 12-13 ลิงก์กระโดดกลับไป ตอน 9-11 ครับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณมาก ที่แจ้งให้ทราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2018, 08:52:25 am โดย kaithai »

*

• 7926
  • 1850
ดีเลยครับจะได้หาเรื่องเก่าที่ชอบ

*

ออฟไลน์ ปานวาด

• Full Member
  • **
  • 88
  • 0
พอดีอยากกลับไปอ่านงานเก่าๆ เรื่อง โชคชะตา กามารมณ์ แล้วเหมือนเนื้อเรื่องมันหายไปครับ
มีทั้งหมด 11 ตอน แต่เหมือนทาง แอดจะแก้ไขสมบูรณ์แล้วถึงตอนที่ 4 เท่านั้น ที่เหลือยังหายอยู่ เช่น ตอน 9

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ somc217

• Legend Member
  • 2408
  • 995
ขอบคุณที่สร้างทางลัดอย่างนี้ ทำให้สดวกหาเรื่องเก่าๆ ที่อยากอ่านหรืออยากอ่านซ้ำ

ผมมีเรื่องที่จะขอรบกวนเรื่องหนึ่งครับ คือ ผมได้อ่านเรื่องอาจอง ย้อนเวลาแล้ว ชอบโครงเรื่องของการย้อนเวลา และสำนวนที่ลื่นไหลน่าอ่าน เร้าอารมณ์มากๆและน่าติดตาม โดยที่ฝีมือไม่แพ้นักเขียนอาชีพเลย
แต่น่าเสียดายที่ส่วนท้ายของหลายๆตอนมักจะขาดหายไป
อยากหาอ่านเนื้อเรื่องที่ครบถ้วน ขอคำแนะนำว่าจะสามารถหาอ่านได้ที่ไหน หรือขอความกรุณาแก้ไขด้วย ถ้าไม่เป็นเรื่องที่ยุ่งยากมากนัก
ขอขอบคุณมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2018, 11:19:25 am โดย somc217 »

*

ออฟไลน์ narongrit hongsapak

• Tiny Member
  • *
  • 11
  • 0
รบกวนกรุณาช่วยตรวจสอบด้วยครับไม่ทราบ ผมโดยแบนรึป่าวเข้าห้องไม่ได้ครับ ส่งเมลไปแล้วให้แก้password ก็ไม่เข้าอีเมลของผม ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ ปุ๋ม

• **
  • 56
  • 50
ขอบคุณสำหรับน้ำใจเด้ออ้าย

*

ออฟไลน์ wichs

• **
  • 54
  • 0
ขอโทษครับ พอดีผมค้นหา เรื่อง เราสองสามคน the series ตอน 33 และ 34 & เราสองสามคน the series season 2
ไม่เจอ รบกวนด้วยครับ

*

ออฟไลน์ fifa11

• Junior Member
  • 530
  • 389
  • Nachonpatom

ขอบคุณมากๆครับผมที่อำนวยความสะดวกในการเข้าชมผลงานได้อย่างรวดเร็ว

*

ออฟไลน์ ปานวาด

• **
  • 88
  • 0
เรื่องนี้เหมือนมันขาดหายไป
ไม่ทราบว่าจะมีทางเพิ่มมั้ยครับ อ่านแล้วมันขาดตอน

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ tungbts

• Senior Member
  • 680
  • 116
คิดถึงริวกะแล้วนะครับ เมื่อไหร่จะมา สงสัยเจ้าริวจะไปล่อสาวที่ไหนอยู่แน่ๆเลย

*

• 7926
  • 1850
ดีครับจะได้หาได้รวดเร็วขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ readingbung

• 322
  • 0
ตามเรื่องเราสองสามคน the series ภาค2 อีก1เสียงครับ รบกวนทิ้ง link ให้ด้วยครับ 

*

ออฟไลน์ fifa11

• 530
  • 389
  • Nachonpatom
ขอบคุณนักประพันธ์ทุกท่านที่สร้างสรรค์ผลงานมาให้อ่าน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ