ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
P

แจ้งปัญหา พูดคุย เส้นทางลัด สู่หอคัมภีร์ รวมเคล็ดวิชา ยอดปรมาจารย์ ในตำนานใต้ดิน

เริ่มโดย pipat1923, กรกฎาคม 26, 2016, 08:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายตึ๋ง

kaithai

อ้างจาก: sniper2945 เมื่อ กันยายน 07, 2017, 04:01:21 หลังเที่ยง
แจ้ง link เสียครับ
Angel's Item  ตั้งแต่
Chapter XXVI : "รุ่นพี่-รุ่นน้อง"  

แต่พอให้โหมดค้นหา  ยังอยู่ครับ

แก้ไขให้เรียบร้อย
ขอบคุณมากครับ ที่แจ้งให้ทราบ
ผิดพลาด ตรงหมายเลขกระทู้

Cassa

aek01

ขอบคุณมาก เวลาหาเรื่องที่เป็นตอนๆ ไม่สะดุดได้อารมณ์ต่อเนื่องกันมากๆ

kid12r

ชอบมากเลยครับ หาง่ายและไม่ต้องกดหาไปหลายๆหน้าเพื่ออ่านจนจบเรื่อง
แต่ผมว่าเนื้อหาของซีรี่ในแต่ละตอนมีมาไม่ครบครับ ในหลายๆเรื่องที่ผมได้ติดตาม เมื่อเปรียบเทียบกับตอนที่ยังเป็น ครับ

ฝากผู้ดูแลช่วยหน่อยนะครับ   ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

gai

ขอบคุณมากครับ ได้อ่านอย่าถึงใจเลยครับ 
     ปล.  เรื่อง ก้อย + บีน้อย ตอนท้ายเรื่อง มีขาดหาย  ทุกตอนเลยครับ