ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Loso Chapter 12 : Dragon’s Quest. (ตัวอย่าง)

เริ่มโดย นีโอ, สิงหาคม 10, 2016, 05:22:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

ขอบคุณครับ ขนาดตัวอย่างยังน่าติดตามเลยครับ ตอนต่อไปสนุกแน่ๆงานนี้

nitty46

หายไปนานกลับมาก้ยังสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

kabyala

นึกว่าจะไม่ได้เห็นผลงานสุดคราสสิกของท่านนีโอสะแล้ว เรื่องนี้ผมว่านะยิ่งอ่านก็ยิ่งสนุกกว่าเกม ข่าน มิว ราลชาออส รวมกันสะอีกครับ เกมพวกนั้นผมเล่นจนเวลตันเกือบทุกเกม ยังไม่เร้าใจเท่าอ่านเรื่องนี้เลยคับ ขอบคุณครับ ( ดีใจมากเลยที่ท่านนีโอยังไม่ลืมพวกผม )

tree0107

เห็นท่านหายไปนานนึกว่าลืมพวกเราไปแล้ววันนี้เปิดเวปมาหลังจากไม่ได้เข้ามาหลายวันเห็น แว๊บแรกดีใจสุดๆเลยครับ

pinmonkey

ท่านนีโอมาแล้ว ติดตามผลงานท่านมาตลอด ขอบคุณมากครับ

bunrikung

เพิ่งเห็นข่าว นึกว่าไม่เขียนซะแล้วซื้อเริ่ม 1ดองมานานฮาๆ เริ่ม2 มาจัดแน่นอนครับ