ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad-Anime] Helter Skelter งานบูชาเทพเจ้า 1-2 [Sub Thai]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 15, 2016, 12:50:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ครอบครัวพี่น้องของมิอุ ได้ทริปท่องเที่ยวจากรายการ รายการหนึ่ง แต่จริงๆแล้ว
เป็นรายการที่จะใช้สาวบริสุทธิ์เพื่อบูชาเทพเจ้าประจำปี โดยมีพิธีกรรมลามกต่างๆมากมาย
สุดท้ายแล้วมิอุและพี่น้องของเธอจะรู้ทันและรอดจากการทำพิธีนี้ได้หรือไม่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

civil2

จะรอดไหมหนอ... ชอดุหน่อยครับ ขอบคุณคับ

bigboy001

::Oops:: ดูจากหน้าปก สาว ๆ ในครอบครัวคงโดนหมดละครับ ฮ่าๆ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับผม

adagio

exhausis123

Mcman

Mookung

casawa