ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

yuta279

ชวนไปด้วยกันสิครับ แต่ว่าควรจะให้แป้งทำทีว่าโทรไปเช็คกับโบกี้ว่าเราไปเป็นเพื่อนไม๊ จะได้คอยช่วยดูให้ด้วยอะไรทำนองนี้ครับ

pooman

cd13579

หนูแป้งกลายเป็นของตายแล้วเอาเวลาไปจัดการอีกคนก่อนดีกว่า อย่าถลำลงลึกดิพ่อหนุ่ม
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

may_290607908

aum691

ไปกัน 3 คนเลยครับ หลายๆคน สนุกดี

xxio2010

ขอบคุณมากครับ อยากอ่านทั้ง2แบบเลย

akine

::Cold::  งูยยย เห็นผลโหวตแล้วรู้เลยพลังความหื่นมากันเต็มพิกัด 5555ขอบคุณนะครับ

gatcha

แค่สองต่อสอง พระเอกเราก็ไปไม่ค่อยจะถูกแล้ว

tripplet

จริงๆ อยากให้ไป 3  คน .... แต่คิดว่าไปกับโบกี้ 2 ต่อ 2 จะดีกว่า .. เลยโวตข้อแรก ..... ส่วนฉาก ชาย1หญิง2  ควรรอไปก่อนคับ

finex

ขอบคุณมากครับ แบบนี้อนาคตอาจมีแบบ 2 ต่อ 1 5555555 ::Bloody::

boymm

เย้ๆ รออ่านตอนต่อไปแทบไม่ไหวแล้วครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

sunshine9

โหวดให้ไป 2 ต่อ 2 ก่อน แล้วแป้งค่อยตามไปแจม 2 รุม 1 ทีหลังครับ

kansake

ka55anova

ถ้าชวนแป้งไปด้วย โบกี้จะสงสัยมั้ย?
ไปด้วยกันต้องมีตบะแตกมั่งล่ะ ยิ่งหื่นเบอร์นี้  ::DookDig::

boong

ชวนครับ ชวนเลย เผื่อฉุกเฉินยังมีตัวช่วย แต่โบที่ติดใจแล้วจะทำให้เกิดปัญหาเปล่าหว่า