ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

therasak

ชวนแป้งไปด้วยเพราะแป้งมีใจให้แล้ว น่าจะช่วยเชียร์ได้

songsak

ขอบคุณครับ แบบนี้ต้องพาไปด้วยเลยครับมีคนช่วยเชียร์อีกแรงเผื่อบางทีได้ควบสองเลยครับ อิอิ

pre123

xonly49379

lnw007

strikef.

ขอบคุณครับ ควรไปกัน 2 คน แต่อยากให้ไป 3 คนครับ ^_^

soplpop

koper2sunfad

สามเท่านั้นครับแบบนี้ก็สามเท่านั้น

legacy

chinchayen

เลือกง่ายมากระหว่างนางฟ้าหนึ่งคนกับสองคน แถมเคยๆกันแล้วด้วย เหมาเลยครับผม

arkira

มันต้อง 3 คนสิครับ มีข้ออ้างที่ไปสายด้วยได้ใจแฟนด้วย แถมได้พากิ๊กไปด้วย นี่มันประโยชน์ 3 เด้งชัดๆ 555555 ขอบคุณครับสนุกเหมือนเดิม

kenwin

ท่าทางท่านผู้อ่านส่วนมากอยากให้ไปสามคนนะ
แต่ครั้งแรกน่าจะสองน่าจะดีกว่านะ

grozothe

ชวนแป้งไปด้วยสิครับทรีซั่มเลย  ::HeyHey::

prsclub

ไปกันสองคนน่าจะพอนะครับ   ระวังโลภมากลาบจะหายนะครับ

ขอบคุณท่านมากๆครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

eakpiya001