ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

zaar65

มาแบบต้องเปิดอ่านล่ะครับแบบนี้ 

mho

tawatsr

rahoo99

เดาไม่ถูกเลย พอเริ่มเอง ดูจะเป็นntr แต่ชื่อเรื่องไม่น่าใช่

จายจาวาย

cm0025

ตี๋น้อย ฮิฮิ

น่าติดตามเหมือนเรื่องที่ผ่านมาหรือป่าว

aey3699

เปิดเรื่องมาก็มีอาการให้เดาว่าเกิดอะไรขึ้น อยากเป็นคนรัก ไม่ได้อยากเป็นชู้ แต่เปิดมาโดนบอกว่าให้เป็นชู้เลย
อ่านแล้ว โหวตให้แล้ว มาอ่านช้าไปมั้ย แต่ชอบนะ คนเราจะรักใครก็ต้องรู้จักคนที่เรารักให้ดี อย่าสนอดีต อยู่กับปัจจุบันและอนาคต สุดๆไปเลยวุฒิ

xijikoh

เข้าใจว่าวุฒเป็นคนส่งรูปภาพที่โชค(พี่เขย) รวมถึงเป็นบอสด้วย

olkpmo

อันนี้คือจบแล้วหรือมีต่อครับ ::GiveMe::

ทราบแล้วครับ ว่าต้องตอบกระทู้ก่อน ถึงจะเห็นเนื้อเรื่อง ตอนแรกคิดว่าตัดจบ เลยลองเมนกระทู้ดู แล้วไม่ผิดหวัง สนุกมากครับ

Tanuwat

แล้วผมจะเม้นอะไรดี55..
แต่ชื่อเรื่องมันก็หน้าติดตามดีนะ