ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หอยเต็มหาด...หาดสะอี๋ๆ

เริ่มโดย hawk225, กันยายน 22, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

หาดนี้อุดมสมบรณ์จริงๆ หาดเต็มไปด้วยหอย  หอยเต็มหาด

พัดลม

ถ้าทรายเข้าไปในหอย มันจะกลายเป็นไข่มุก ใช่ป่ะ 

แล้วถ้าจู่เข้าไปในหอย มันจะฝังมุกให้เลยป่ะ ::Shy::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

johnywalker

หินปลี้กันเลยทีเดียว รู้หมดใครผ่านสมรภูมิมามากกว่ากัน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 22, 2016, 10:26:47 ก่อนเที่ยง
ถ้าทรายเข้าไปในหอย มันจะกลายเป็นไข่มุก ใช่ป่ะ 

แล้วถ้าจู่เข้าไปในหอย มันจะฝังมุกให้เลยป่ะ ::Shy::
เราต้องฝังมุกวิเศษไว้ที่จอยสติ๊กของเราก่อนแล้วค่อยแยงเข้าไปครับถึงจะสมบูรณ์

tarokub

minkzavoy2536

ผมอยากไปหาดนี้มากเลยครับ สักครั้งในชีวิตก่อนตาย 555 หาที่เหมาะๆ วิ่งเสียบเลย อิอิ

hitly

biologer

+++--------- Coming Soon ---------+++

f4fc9988de26

ขอบคุณอย่างสูงครับ  เป็นผลงานที่เยื่ยมมาก  งามทุก หอย ลงอีกเลยครับชอบๆ

khonsyd

หอยหาดนี้ดีนะ ไม่สกปรกรกรุงรัง ::Glad::สะอาดตาเห็นเนื้อจะจะกันไปเลย ::Yes!::

tudring

singnut2007