ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 1 ผมชื่อเอก by assasin008

เริ่มโดย kaithai, กันยายน 27, 2016, 02:24:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

harzard

อ่านมาตั้งแต่ตอนแรก ตอนนี้ก็ยังตามอ่านอยู่ แม้จะโดนดองเค็มไประยะยาวก็ยังตามอยู่  ::Ajark:: ขอบคุณครับได้อ่านตอนแรก

ponggunyuki2527

AssSin01

lordofthetwo

อืม เป็นการรำลึกความหลังที่สวยงามทีเดียว
ขอบคุณครับ

every

ขอบคุณมากเลยครับ ไม่ได้กลับมาอ่านตอนแรกๆ นานมากแล้ว ยังน่าจดจำเสมอครับ

attosang

คิดถึงน้องหญิงวัยใสกับเอกวัยกลัดมัน จะสิบปีแล้วเหรอครับที่ติดตามเรื่องนี้

librarian

เพิ่งรู้เหมือนกันว่าครั้งแรกที่โพสต์คือที่ไหน เมื่อไร ที่อ่านมาคือฉบับ copy ทั้งนั้น แทบทุกเว็บเสียวต้องมีเรื่องนี้อยู่ไม่ว่าเว็บไหน ว่าแต่ปีหน้าครบรอบสิบปีนี่นา ฉลองด้วยอะไรดีครับ

pitsanume

ขอบคุณครับ ที่นำมาให้อ่านกันอีกครั้งหนึ่ง ย้อนไปไกลมากครับ แต่อ่านยังไงก็สนุกครับ

dayto

เป็นเรื่องที่ติดตามกันมาอย่างยาวนานเลยครับ ขอบคุณมากครับ

tnttnt

มาอ่านใหม่ถึงรู้ว่าที่เคยเก็บไว้ขาดไป ขอบคุณครับ

aum691

เรื่องนี้เกือบ 10 ปีแล้วเหรอเนี้ย ติดตามตั้งแต่ตอนสมัยลงเว็บครั้งแรก ไม่คิดว่าจะนานขนาดนี้ ขอบคุณครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆ มาให้ติดตาม

Hungry

ขอบคุณครับ ได้อ่านอีกครั้งก้อยังเหมือนเดิม

sarawalee0967

ขอบคุณมากครับท่าน  รู้สึกรำลึกถึงความหลังเลยครับ เป็นเริ่องแรกที่อ่านเลย รักเลยละครับเรื่องนี้

nakataza

ขอบคุณมากครับ ได้อ่านทบทวนอีกทีจะได้มาต่อยอดถูก

brother1

อ่านกี่รอบๆก็ยังสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณคับที่นำกลับมาแบ่งปันกัน