ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทรามวัยกายสิทธิ์ (Sex With Angel.) ตอนที่ ๑

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 03, 2016, 04:14:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tree0107

เรื่องใหม่มาอีกแล้วน่าสนใจว่าเทวะนารีจะเป็นไงบ้างน่าติดตามจริงๆแต่ผมยังคิดถึงเรื่องเก่าๆของท่านนะครับ

oit758

ตอนแรกนี่มากันเยอะเลย ทั้งป๋าชาติ ไวไฟ สาวแว่น อยากรู้เทวะนารีจะแก้ปัญหาโรคแพ้หอยยังไง ขอบคุณมากครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ตัวละครแต่ละตัวชื่อคุ้นเคยมากเลยครับ 555 เนื้อเรื่อก็ไม่เก่านะครับ รู้สึกลื่นไหลดียังคงไว้หลายนีโอ เหมือนหลายเรื่องที่ได้เคยอ่านมานะครับ ^_^

kit2516

atomicbear

ไอ้กระป๋องที่ใส่เทวะนารี มันดูคุ้นๆจัง แต่ขอสารภาพว่าตอนที่ถูกจับใส่กระป๋อง นึกว่า จะโดนลงโทษโดยการเอาไปทำจิ๋มกระป๋าให้เหล่าชายสุดหื่นใช้ซะอีก  ::Horror::

samrong

หรือว่าเป็นเพราะกลิ่นส่วนบุคคลของคุณอารียา

keatmano

555 นึกถึงเรื่องจีนนี่ ทรามวัยกายสิทธิ์เมื่อสมัยก่อนเลยครับ
เทวนารีราคะ คงมีงานหนักหน่อยที่จะแก้ไข "โรคภูมิแพ้" ของพระเอกนะ

aeadza

ปัญหาแบบนี้มันก็น่ากลุ้มใจอยู่หรอกครับ ควงแต่คนสวยๆแต่กลับทำอะไรไม่ได้นี่มันบรรยายไม่ถูกครับ

NEOONE_14

เป็นแนวที่ไม่เคยอ่านเลยครับเขียนได้น่าติดตาม ภาษาที่ใช้ก็ใช้ก็พาให้เห็นภาพตาม

Treo Chan