ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง)11

เริ่มโดย mrt006, ตุลาคม 13, 2016, 01:01:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khonsyd

ขอบคุณครับ นานจริงนะทีแต่ก็ยังดีที่มา อาทิตย์ละครั้งตามที่เคยบอกใว้น่าจะดี ::Yes!::

Sommai Suwattananuruk

แม่ยายติดใจจะทำอย่างไร และลูกยอมด้วย

ryutakechi

คิดถึงมาก คิดถึงจริงๆครับ
อย่าให้รอนานอีกนะครับ
เดี๋ยวนี้นักเขียนที่ชื่นชอบค่อยๆหายไปเรื่อยๆ
อย่าทิ้งกันนะครับ

boon66

อึดจริงๆ เล่นแบบไม่พักยกเลย
สงสัยต้องหาว่านมาลองทานบ้างแล้วครับ

gumpxxxx

รอติดตามตลอดครับ มาช้าก็ไม่เป็นไร ขอให้มาเถอะ

ขอบคุณครับ

a_lex

medsay

ขอมาแอบเสพให้หายเศร้านะครับ ขอบคุณครับ

mihime

pitsanume

ขอบคุณครับ ห่างหายไปนานคิดถึงนะครับ กลับมารอบนี้นายที่ของเราจัดหนักอีกแล้ว พักเหนื่อยได้ไมานานก็กับมาเหนื่อยอีกแต่เหนื่อยแบบนี้มีความสุขมากครับ รอติดตามครับ

mcgide

แม่ยายเจอจะจะหลายทีใครเล่าจะทนได้
ขอบคุณครับ

purit

werrlet

พัดลม

เขามารอเรื่องขัดใจเมียอยู่นะตะเอง

แบบว่าขัดใจเมียไม่ค่อยจะได้  ::Sobad::

อ่านเรื่องแทนก็ยังดี  ::Shy::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

doubleeffect

ขอบคุณครับ ถึงนานหน่อย เป็นเรื่องที่สนุกอ่านดี รอได้ครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

หายไปนานเลยทีเดียว

คิดถึงนายทีมากครับ