ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

youang

ขอบคุณครับ ^^

แผนอะไรน้อ แต่อยากให้ตาหนุ่มรีบจัดการกับโป้งเร็วๆ จัง อิอิ ^^

901590

สุดยอดครับ สนุกมากๆ ติดตามตอนต่อไปครับ ... แล้ว หนังสือจะออกเล่มใหม่อีกเมื่อไรครับ รอซื้ออยู่เลยครับ

civil2

ขออ่านหน่อยนะครับ รู้สึกสนุก อยากอ่านจบแล้วโหวตตอนต่อไปเร็วๆ

12457890

ทดสอบว่าได้เข้าไปห้องแป้งแล้วรึยัง
แต่ก็คิดว่าคงยังไม่ได้กับแป้ง จึงเอาคลิปล่อ
เพื่อตัวเองจะได้เอาแป้งภายหลังด้วยแน่ๆเลย

loony013

แผนของโป้ง ต้องตลบหลัง ซิ

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่

pantor

romanticboy

ขอบคุณครับ แผนไอ้โป้งจะเป็นนอย่างไรน้า ช่วงนี้แอบเปิดทุกเวบรออัพเดทท่านแอสทเช้าเย็นเลยครับ ขอบคุณผลงานดีๆครับ

poon.ppx

แผนการแยบยล ถ้ามียาขนาดนี้ ใช้กับโบกี้เรย

Bluemuffer

จัดกันยาวๆไปนะครับกับแนวนี้ ขอบคุณมาก

pakykit

thetalongtong

akerue

larvi-

ผลโพลที่แล้วนี่เพราะกะไว้กินนานๆ -0-

ขอบคุณครับ

acerolar

ขอบคุณมากๆครับ รู้สึกเหมือนกันว่า นายโป้ง มาวุ่นวายมากเกินไป ทำให้เรื่องสาวๆ หายไปเลยครับ >_<

4ylnox

ยังติดตามอยู่ตลอดครับ มีทางเลือกให้แบบนี้ผู้อ่านเลยอยากลองทางแปลกๆดูมั่งละมั้งครับผลเลยพลิกกันได้