ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

mk12345

domozaza011

ขอบคุณมากครับ ไอโป้งเนี่ยต้องอยู่ให้ห่างเข้าไว้นะเนี่ย โคตรอันตราย

hikennosabo

snepter

ขอบคุณคร้าบบบบ.   ว่าแต่ใครหว่า?

asiakook

ดีลกะโป้งร้อยกล้องอันตราย เผลอๆ ของเข้าตัว อิอิ ::Falling:: ปิดจ๊อบดีกว่า ขอบคุณครับ

underdough

ยังไม่โหวต อ่านก่อนละกัน ขอบคุณคับ

darkzided

น้องแป้งของเราก็มีด้านมืดเหมือนกันนะเนี่ย

armakung

สนุกมากเลยครับท่านแอส ขอบคุณมากครับ

testingkp

ไม่ได้เข้ามาอ่านนานหลายเดือน เปิดมาก็พบงานคุณภาพอีกแล้ว

ขอบคุณครับ

kang19

aalmon

ห้องใครหนอ ถ้าคุ้นๆ นี่คงมีไม่กี่คนที่เป็นผู้ต้องสงสัย

takie2505

ขอบคุณครับ ชอบมากครับแว่นตามีขายไหมครับ

payuneverdie

นายแน่มากโป้ง

ขอขอบคุณท่าน Assasin008 ครับ

3463728

สนุกมากเลยครับ ตื่นเต้นทุกครั้งที่ว่าต้องเลือกแล้วผลลัพธ์จะเปนยังไง 555555