ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

yuta279

หาของใหม่เข้า collection สิครับ เสร็จแล้วค่อยไประบายกับน้องแป้งอีกที ได้ 2 ทางแบบนี้ best choice ครับ

tony1234

หาน้องแอลเลยครับ เขียนบรรยายได้สุดยอด เห็นภาพ Live ตามเลย ยอดเยี่ยมจริงๆ

tacklove

ก้าวหน้าเยอะเลยพระเดกเรา ค่อยๆเคลียร์นะ โบกี้เป็นหลัก

ballzard

บอกแป้งขอไปนอนพักก่อน แล้วไปหาน้องแอลมั้ง  ::Shy::

toeyspicy

ขอบคุณมากครับ ให้ตาหนุ่มจีบน้องแอลถือว่าเป็นการชาร์จพลังไปในตัว เพราะหักโหมมาเยอะแล้ว

nongoo144

จัด น้องแอลไปครับ ของ ยัง สด ยัง ซิง  ::Dribbling::

pocoroso

กินเด็กครับบบบ ต้องลองของใหม่ได้แล้ว

bloodstorm

oak31092

จัดน้องแป้งก่อน อาจโดนไอ้โป้งมาขู่ ขอบคุณครับ

upperbound

สนุกมากเลยครับ ... เพลินกับจินตนาการ ผู้แต่งมากๆ ขอบคุณครับ

medsay

ลองของใหม่สิครับจะรออะไร อยากรู้เหมือนกันว่าจะใส่ความจำอะไรลงไป อิอิ ขอบคุณครับ

PomPer

หาแอลดีกว่า เปลี่ยนแนวมัธยมบ้าง

singkanong

เยี่ยมมากครับท่านผู้แต่งติดตามอยู่ครับ

gatgat

ไปเจอเด็กก่อน สานสัมพันธ์ไว้

[email protected]

::Oops:: อยากดูฉากน้องแอลต่อไวไว เจงเจง เลยว่าเป็นอย่างไรน่ะ  ::Horror::