ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนเล่ห์ลวงรัก (ฉบับปรับปรุง) ตอนที่ 6/6 "ก้าวต่อไป"

เริ่มโดย katalun, ธันวาคม 02, 2016, 08:50:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sawatcat

หักมุมสุดๆถึงตอนนี้ยัง งงอยู่ น่าจะมีแถมอีกซักตอน เอาให้หายข้องใจกันไปเลย

yukleg

เนื้อเรื่องแม้จะไขที่มาที่ไปคลายความสงสัยแต่ก็เหมือนยังไม่สุดครับ เพราะความแค้นของรสลินกับภัทร น่าจะต้องฟาดฟันกันต่อ เพราะยังไม่มีใครแพ้ชนะอย่างเบ็ดเสร็จเด็ดขาด ซึ่งกว่าจะรู้ผลคงต้องตายกันไปข้างหนึ่งแน่ๆ ถ้าไม่รู้จักให้อภัยกัน

poppop5335

หลากรสหลายอารมณ์.......................สนุกดี..................ยอดเยี่ยมจริงๆ......................ขอบคุณมากๆ......................เป็นกำลังใจให้ครับ.......................รอผลงานต่อไปครับ

Wanit-sri

::Thankyou:: ในที่สุดก็มาถึงปลายทาง แต่เรายังต้องก้าวต่อไปในเรื่องอื่นต่อไป
ปล. ::JubuJubu:: ชอบภาพประกอบที่เห็นก่อนแสดงตอน สาวสวยคนนี้เธอคือใคร ::DayDream::

jibxonly

Zoso

ตอนจบ ซะแล้วหรอเนี่ยยย

อยากให้มี ภาคเสริม หรือ ภาคต่อจัง
ขอบคุณที่แต่งเรื่อง สนุกๆ มาให้อ่านนะครับ

octopod

alasangel

เรื่องนี้สนุกมากครับ คุณพลอยเสร็จนายชื่นแน่ๆเลย

offroad

waveviviann

somc217

เป็นเรื่องอีโรติก คุณภาพเรื่องนึงทีเดียว
เขียนเรื่องได้น่าอ่าน น่าติดตาม และกระชับไม่เยิ่นเย้อ
สนุกมาก ติดตามมาอ่านจนจบเลย
ขอบคุณมากๆ และจะรอติดตามผลงานคุณภาพแบบนี้ตลอดไปครับ

mashall

มีต่อภาคสองไม่ครับ น่าจะมีอะไร ซ่อน อีก ชั้นหนึ่ง

amfinethank

แต่งเรื่องให้จบแบบถูกใจคนอ่านไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยนะครับ