ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mafia1

ขอบคุณ​ครับที่แต่งให้ทุก ๆ ได้อ่าน

ติดตามมาทุกเรื่องแต่เรื่องนี้ออกแนวมืดจริง ๆ ดูเศร้านำมาเลย

แต่เรื่องอย่างว่าร้อนแรงเหมือนเดิมครับ

77150

เขียนได้สนุกมากเลยครับ สงสารบอล โดนพระเอกแย่งไปแล้ว

yogurt

::Shy:: ชอบทุกเรื่องที่แต่งมากเลยค่ะ พระเอกนี่ชอบลองจากพี่เอกเลย ::JubuJubu::

all_fall

psycho-field

่jk_th_3710

มีโอกาสควบสามมั้ยฮะ? ถ้าวิเคราะห์จากความซิงแก้วอาจจะเป็นนางเอก แต่แก้วยังลังเลในขณะที่กานพร้อมจะรักมากกว่า ส่วนดาก็เป็นคนในอดีตที่มีความทรงจำร่วมกัน แบบนี้อยากเก็บเธอเอาไว้ทั้งสามคนมากเลย

monoceros

กาญจะโดนบอลซ้ำรอยหรือไหม ติดตามกันต่อสิครับ

nicky1976

shuya

สนุกสุดๆติดตามมาตลอด อ่านแล้วโอ้ยตลอด

ballwolk255

lnw007

ขอบคุณครับ พระเอกนี่มันจัดกี่คนเนี่ย5555

kotarozz

กำลังรอเลยว่าจะได้อ่านเมื่อไหร่  ขอบคุณครับ

suiius

aspirine

ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ