ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 16 – หวุดหวิด

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 08, 2016, 07:04:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

คราวนี้รอดไปเพราะนายอาร์ตช่วยไว้..แต่นายอาร์ตจะมีวิธีไหนที่จะทำให้สองพี่น้องนี่ร่วมกันใช้ผัวคนเดียวกัน..
แต่คงไใม่ยากหรอก..พีสาวใหญ่ซิท่าทางจะอาการหนักหน่อย..เจอกับบอสใหญ่ที่แค้นมาตั้งแต่รุ่นแม่ แถมคงมีเรื่อง
ผลประโยชน์ด้วย

naitoom

เฮ้อ...อย่างน้อยก็ยังมีโชคดี หลุดพ้นจากลุงยามมาได้
ถึงแม้จะต้องกลับไปใช้ผัวร่วมกับพี่และน้อง ก็ยังดีกว่านะ
สงสัย...อาร์ต คือใครกันแน่ เรื่องถึงได้หักมุมเมื่อลุงยามเห็นภาพอาร์ตในโทรศัพท์

br007

ขอบคุณนะครับ

กานต์ เกือบไปแล้วดีนะพี่อาร์ทยังขี่ม้าขาวมาช่วยแบบอ้อมๆ

ultramanpop

รอดหวุดหวิด...ตามชื่อตอนจริงๆด้วย
แต่ก็น่าสงสัย...ว่าทำไมเห็นรูปนายอาร์ตแล้ว
ลุงยาม...ชะงักไปเลย ไม่เดินหน้าต่อ
ทั้งๆที่กำลังหน้ามืดและเข้าด้ายเข้าเข็มแบบนั้น..
เนื้อเรื่อง..น่าติดตามมาก..
ขอบคุณ ผู้แต่ง ที่นำเรื่องดีๆแบบนี้มาแบ่งปันครับ

artmanna

เอ๊ะ นี่มันแฟนเจ้านายนี่นา รอดไปได้หวุดหวิดจริงๆนะน้องกานต์

dayto

review1972

ยอดเยี่ยมครับ นอกจากจากบทเลิฟซีนที่เป็นมาตรฐานของท่านassแล้วยังมีการเชื่อมต่อของตัวละครได้อย่างคาดไม่ถึงแต่เนียนสุดๆอีกด้วย สรุปแล้วทุกคนในเรื่องนี้เกี่ยวข้องกันหมดเลยไม่เว้นแม้แต่ลูกลุงยามซึ่งผมคิดว่าเป็นสองพี่น้องคู่อริของกานต์กับผกายแก้วนั่นเอง แต่แอบอดเสียดายแทนลุงยาม แฮ่ๆ

wasawat

เจ้าพ่อปลอมตัวมาเป็นยามแถมได้ฟัน3สาวพี่น้องแบบไม่รู้กันกว่าใครเป็นใครอีก ชอบมากๆครับ

pinmonkey

สัตว์ทุกตัวต้องมีเขี้ยวเล็บถึงจะรอดอยู่ได้ในป่าอันโหดร้าย อ่านตอนนี้คิดถึงคำพูดนี้เลยครับ เอาใจช่วยกานต์กับหนุ่มอาร์ตครับ ขอบคุณท่านแอสมากครับ

savana911

นายอาร์ต นี่ไม่ใช่ขี้ๆ แน่ครับ แต่ก็คลายให้เห็นบ้างแล้วว่าเป็นใคร

asiakook

ลุงจัดไปเกือบเสร็จละ ล่มเลยเฮ้ออ   ::Goaway:: ขอบคุณครับ

tom053795786

อ้างจาก: yamiki เมื่อ ธันวาคม 08, 2016, 07:45:28 หลังเที่ยง
ตาลุงยามเอาลูกตัวเองเลยเหรอครับเนี่ย 5555
อาจจะเป็นหนึงในนางเอกมั้งครับ เพราะเห็นกานว่าหน้าคุ้นๆ แต่ไม่ใช่กานต์ ส่วนคุณอาทิตย์นี่อาร์ตแน่ๆ
ปล.ผิดถูกไม่รู้น่ะครับเพิ่งอ่านตอนนี้ตอนแรก

yuta279

เหมือนลุงยามจะกลัวนายอาร์ตมากๆ น้องกานต์เลยรอดมาได้อย่างหวุดหวิด น่าสงสัยว่าทำไมถึงกลัวนายอาร์ตขนาดนั้น

pisanuman3

น้องกานต์เกือบโดนซะแล้ว  เนื้อเรื่องยังตื่นเต้นเช่นเดิม  ขอบคุณครับ

ppeak

น้องกานต์เกือบไปแล้วสินะ นายอาร์ตนี่คือนายอาทิตย์เจ้านายลุงยามแน่ๆ แต่สงสัยว่าลูกสาวลุงนี่ต้องเป็นพี่น้องสองสาวคู่แข่งพี่แก้วน้องกานต์รึป่าวนาา