ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เงาจันทร์

โครงเรื่อง น่าสนใจและน่าติดตามมากครับ ชวนให้สงสัยว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร จนต้องขออ่านให้จบ ขอบคุณครับไรท์

skynoom

ขอบคุณครับ จะออกมาแนวไสยศาตร์

noomyonghi

เริ่มต้นก็น่าติดตามแล้ว น่าจะมีไสยศาสตร์เข้ามาเกี่ยวข้องด้วยแน่เลย

controlx

snoopyai

ขอบคุณครับ แค่เริ่มบทนำก็น่าสนใจแล้วครับ

nut7777

ขอบคุณมากครับ แค่บทนำก็น้าติดตามมากครับ เดี้ยวจะติดตามดูนะ^^

jingjang

แค่บทนำ ก็อ่านแล้วน่าติดตามมากเลยครับ ถ้าได้ภาพมาจิ้นจะยิ่งฟิน เชื่อผม เนื้อเรื่องลึกลับๆ ทิ้งปริศนาให้คิดถึงพลังของพระเอก ว่าจะเป็นแบบไหน ขอบคุณมากครับ
ตอบแล้วฟินกระจาย ขอบคุณมากครับ

bammeister

เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ

Pra-in

ชอบมากครับ แนวแฟนตาซี หน่อยๆ แบบนี้ ดำเนินเรื่องดูกระชับดีด้วยครับ

volxon

::Shy:: เข้าไปอ่านตอนที่2มาก่อน แล้วจึงนึกขึ้นได้ บทนำกะตอน1 ยังไม่ได้อ่านเลย
แหม่ อ่านตอน2จบมา นี่พูดเลย พลาดไม่นะครับเรื่องนี้ กำลังสนุกเลย มีปริศนาให้ได้ลุ้นเพียบ
ติดตามผลงานนะครับ มีผลงานแบบนี้ออกมาเรื่อยๆนะครับ ::WooWoo::

นฤเบส เย็นจิตร

ชื่อน่าติดตาม บทนพน่าติดตามกว่าครับชอบๆ

Ro Uo

เนื้อเรื้องเข้าใจง่ายมากครับ

zazamak

เพิ่งได้อ่านครั้งแรก น่าติดตามครับ แอบลุ้นตามทุกสถานการณ์เลย ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

pitsanume

ขอบคุณครับ แค่บทนำนะเนี้ย เป็นอะไรที่น่าติดตามมากเลยครับ รอติดตามตอนต่อ ๆ ไปครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์ครับ

darkkiaa

จะได้ใครก่อนกันระหว่าง เหนิง กับพี่แต้ว