ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รักในอดีต" (EP.4) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 25, 2016, 03:09:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnongkungja

เหมือนเนื้อเรื่องจะกระโดดรึเปล่าครับ

ktbb1966

เหมยร้อนแรงมากแต่คงดับความต้องการของพลไม่อยู่

Jungle

RainZ

offroad

กลับมาเก็บตกติดตามอ่าน เวอร์ชั่นนี้สนุกมากขอบคุณครับ

Iba Babomak

บรรยายได้แจ่มมากคับเห็นภาพเลยละสุดๆจิงๆ

Bom Wasitpol

เขียนได้ดีมากครับ เห็นภาพตามเลย

zaaar65

บาป ตัวนี้   น้องเหมย เรียก ผัวๆๆๆ ขา แน่ๆ ของมีบาป แบบนี้ ด้วยครับ 

winnythepooh

ที่แท้น้องเหมยก็แอบรักพลตั้งแต่เด็กนี่เอง

veerus

yoyoman

อ่านตอนเก่าแล้วต้องย้อนมาตอบใหม่ หรือผมไม่เคยอ่านตอนนี้หว่า งง

alasangel

จำได้ว่าก่อน rewrite เหมยตาย อย่าให้ตายแบบเดิมเลยนะครับ น่าสงสารเกินไป

้hihi1112

อืมมม ทำไมรู้สึกเหมือนเนื้อเรื่องมันตัดไปหว่า