ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

r2d21967

gogopopo2

sos-sos

สนุกทุกตอนเลยครับ ขอบคุณครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

norra88

สนุกดีทุกตอนเลยครับ ยังไงจะติดตามตอนต่อๆ ไปตลอดเลยครับ
สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยครับ

olemantu

นักอ่านคิดยังไงกันถ้อยคำที่ผมแต่งออกมา  จะให้ลดคำหยาบคายลงดีหรือไม่เพื่อเป็นแนวให้ผมได้ปรับปรุงวิธีเขียนต่อไป
  สำหรับผู้อ่านอย่างผม(คนเดียว) ผมมีความรู้สึกว่า มันเป็นลักษณะเฉพาะของผู้เขียนมากกว่า ท่านต้องการสื่อให้ผู้อ่านอย่างผมรับรู้แบบไหนก็เขียนเถอะครับ อย่าไปกังวลว่ามันจะหยาบหรือไม่ ผมเป็นคนที่เข้ามาเสพในบอร์ดนี้..รับได้ครับ

i_robot

อยากให้ลูกที่เกิดมา มีพลังช่วยพ่ออีกแรง

max555

ขอบคุณมากครับ ขอให้ออกตอนใหม่มาไวๆนะครับ ^^

Adriano

คนเขียนจองที่ไว้ตอนถัดไป คนอ่านก็จองที่ขอบคุณไว้ก่อน ยังไม่รู้จะติชมอะไร ช่วงนี้เทศกาล เดี๋ยวค่อยมาอ่าน ขอบคุณมากจ้า   ::DookDig::

acdzee

สนุกมาก เนื้อหาก็ยาวอ่านเพลินขอบคุณครับ

P0A0Y0

เขียนได้สนุกมากๆเลย ขอบคุณครับ ::Thankyou::

mine7777

สุขสันต์ปีใหม่นะครับเดินทางปลอดภัย ขอบคุณครับ

naikai

เนื้อเรื่องสนุกดีคร้บ  ชอบคร้บ

buttiend

สถาพร

ขอบคุณที่นำผลงานดีๆมาให้อ่านนะครับ

missnihgs

สนุกครับเนื้อเรื่องดีมีโลกต่างมิติเป็นกำลังใจให้นะครับรอๆติดตามตอนต่อไป