ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 20 – ปลอบใจ (จบภาคแรก)

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 16, 2017, 07:01:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phuwarin

เสียดายจังที่จบภาคแรกไปแล้ว รู้สึกยังไม่อิ่มกับนายกายพระเอกของเราเลย ชีวิตช่างน่าอิจฉา มีเมียเด็กตั้ง 4 คน ตอนสุดท้ายได้แซนวิสกับแม่ลูกนางฟ้าอีก โอ้ย อิจฉาครับ
แบบนี้อยากอ่านภาคสองอย่างไวเลย คิดไว้ว่าถ้าเมียกายมาร่วมด้วยอีกคน อะไรมันจะวิเศษขนาดนี้ อยากให้เป็นเรามั่งจัง
ต้องขอบคุณสำหรับเรื่องนี้ครับ สำหรับผลงานดีดี

darkdd1999

จบภาคแรกแบบโลกสวย ภาคสองคงไม่สวยแน่ๆ #เดานะ555

lp640

ขอบคุณมากครับ ขอติดตามต่อไปเรื่อยๆ แน่นอน

mcgide

โดนสี่สาวรีดพลังไปขนาดนั้น
แล้วยังมาเจอทั้งแม่ทั้งลูกพร้อมกันแบบนี้
ยังมีแรงเหลืออีกเหรอนี่
สนุกครับ
ขอบคุณครับ

quasar9984

จบภาคแรกได้สุดยอดมากๆ สนุกทุกตอน ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพเต็มกล่องค่ะ

mahochan

applej2k

ขอบคุณครับ กว่าจะมีภาคสองคงอีกนานเลย

legacy

โห เก็บหมดทั้งแม่ ทั้งลูกเลย น่าอิจฉาพระเอกจริงๆ

่jub2520

ขอบคุณที่นำมาให้อ่านอย่างต่อเนื่อง  สนุกมากเลย

puenxno

ที่แท้ก็จะตัดจบนี่เอง มิน่าล่ะ มาต่อกับเป็นขบวนรถไฟเลย
ดูท่าจะไม่ได้เห็นภาคต่อแล้วแหงๆ เพราะ XO เรื่องเดียวก็ไม่มีวี่แววจะจบ แล้วยังจะ SOSO อีก
แต่มาถึงตรงนี้จบบริบูรณ์เลยก็ไม่ค้างคาแล้วนะ สวยงามไม่ไม่ใช่เล่นสมกับเป็นท่าน assasin08

ขอบคุณจากใจ

johnywalker

thmaysa2016

จบภาคแล้ว

ขอบคุณครับ อดใจรอ เรื่องอื่นๆครับ

volxon

โล่งอก ทั้งแม่ทั้งลูกเขาคุยกันได้ตกลงกันได้  ::Grimace::
แฮปปี้ ปี้ ปี้มากๆครับ สนุกกินใจมากครับ

ภาคต่อไป รีบไปรับสามสาวพาวเวอร์พัพเกิร์ลมาเข้าฮาเลมเลยนะครับ สงสารน้องๆเค๊าอ่า   อิอิ ::JubuJubu::
มันแน่ๆแบบนี้ ยอดเยี่ยมครับ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เคลิ้มตามเลยครับ จบภาคได้สวยงาม

witcha

จบได้น่าลุ้นมากว่าเมียตัวจริงจะว่าไง เพราะผัวตัวดีมีเมียเพิ่มมา 6 คน