ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 2.1 ติดตามชีวิตยูอิ

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 08:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

เข้าห้องน้ำผู้ชาย เสร็จแน่งานนี้ แต่เสียดายไม่ได้กับพระเอกก่อนเหรอ

Kunchay Ronnapee

แนวนี้มันแปลกๆ ดูเหมือนจะ....โรคจิต  อิอิ

therasak

นายจินสงสัยจะเป็นพวก antisocial + เกลียดเพศหญิง เลยกระทำซะสาว

pinmonkey

เห็นใจยูอิที่ถูกจินแกล้งจังเลย ขอบคุณมากครับ

tantawanjames

สงสัยยูอิจะโดนเสียบก็คราวนี้ละนายจินนี่เทพมาก

lovesick

แนวๆนี้หาอ่านมานานแหล่วว
อารมณ์ยุ่นมาเต็ม

bokoinwza

golfnapong

โอ้ ผ่านมา 2 พาร์ทแล้ว พระเอกยังไม่จิ้มกับใครเลยแฮะ รอตอนต่อไป ฮุๆ ::HeyHey:: ::HeyHey::

Mr.D

น่าจะมีเงื่อนไข หรือข้อจำกัดของพลังบ้างนะครับ

pongharu

ทำตามคำสั่งด้วย จะเป็นยังไงต่อไป น่าติดตามครับ

thep59

มาแนวใหม่ ทำให้น่าติดตามครับ รออ่านตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

rubernanglong

::Dizzy:: พระเอกมาแนวโรคจิต คงต้องผจญปัญหากับข้อแลกเปลี่ยนกับแม่หมออีกเยอะ

bunchucherd

แปลกดีครับ ใช้พลังตัวเองแต่ให้ทำกับคนอื่น แล้วเมื่อไหร่จะถึงคิวตัวเองซะที