ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thor

ผมก็ว่าอยู่เรื่องนี้คุ้นๆ ว่าเคยอ่านแล้วแต่ก็ยังเหมือนอ่านครั้งแรก

บักทอม

huangdi

เล่นเพื่อนพี่สาวคนแรกไปแล้ว จะมีเพื่อนพี่สาวคนอื่นโดนด้วยเปล่า ว่าแต่รอบแรกโดนลักหลับ รอบสองนี่จะกลายเป็นสมยอมไหมเนี่ย

่jub2520

อ่านแล้วชอบมากเลย  ไม่ทำให้ขาดตอนในการลำดับเนื้อหาของตัวละครที่ดำเนินเรื่อง  สนุก

Nut Tri Nut

ตอนแรกเห็นชื่อเรื่อง ตกใจเลยครับ นึกว่าจะมาเป็นบอยแบนด์ 555 ตื่นเต้นแทนโจ้เลย อยากให้เนยเปิดใจ

Tom525218

เริ่มติดตามเรื่องแรกครับ ขอติดตามผลงานต่อครับ ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ ขอบคุณมากครับ

jackky jackky

อย่างนี้เค้าเรียกลองของจัดไปไอ้เสืออย่าให้เสียเชิงชาย

papa969

เพิ่งลองมาอ่านเรื่องนี้น่าติดใจเลยครับแต่งดีมากแต่จะได้ฟัดเนยคนเดียวพอเหรอ

HabibiP

ขอบคุณมากเลยครับ น้องเนย ท้าทายแบบนี้ได้จับเป็นเมียแน่

joke4148

Pager

เปิดเรื่องมาน่าสนใจมากครับ รอติดตามต่อเลยยย อิอิ

ขอบคุนครับบ  ::Shy::