ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 3 : อยากตัดใจนะ แต่....

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 08, 2017, 03:43:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshitoki

ขอบคุณครับ อ่านมายาวนึกว่าจะอดจับพยาบาลสาวมาฉีดยาซะแล้ว
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

riderwave

พอได้หนูเฟิร์นเเล้วลุงแกคงซัดเเม่น้องเฟิร์นต่อชัวป๊าบ

livpool

ลุงพลหวังกินเด็กแต่เด็กดันนึกชงให้แม่เวรแท้  สุดท้ายลุงถอดใจแต่ฟ้าดันเข้าข้างโชคดีจริงๆเลย

Sakdiwichai Ontong

ที่จริงอยากให้ได้แม่ก่อนนะครับ แล้วค่อยจัดลูกทีหลัง

lahm

J keeper

หนูเฟิร์นเอ้ย  ไม่ได้รู้ตัวเลยว่าลุงแกคิดม่ซื่อน่ะ

Noii2

แอบไปจับคู่ให้ลุง ยังไม่รู้ตัวอีกว่าจะโดนลุงเชือด อิอิ

nat24468

มณเทียร น

TUWATAR

AonNirvana

'ตั้งแต่หนูเลิกกับแบงค์ตอนนั้น หนูก็แทบไม่คิดเรื่องนี้อีกเลย'
'ชุมพลเคยเห็นเด็กหนุ่มในชุดนักเรียนเตรียมทหาร ซึ่งมากับป้าของเฟิร์นเป็นครั้งคราว บางทีนั่นอาจเป็นผู้ชายที่ป้าของเฟิร์นแนะนำให้เฟิร์นได้รู้จัก'

เรามาภาวนาให้สหายแบ๊งชนะเด็กหนุ่มในชุดนักเรียนเตรียมทหารในศึกชิงสาวเฟินที่กำลังจะมาถึงนี้กันเถอะ (ลุงพลดูถ้าจะตัดใจ?)

yiba111