ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทับทิม PT1

เริ่มโดย darkfrl, มีนาคม 10, 2017, 09:22:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ได้อ่านแค่ตอนเริ่มต้น ก็ได้ลุ้นแล้วครับ ว่าทับทิมเป็นใครกันแน่
เรื่องอ่านได้สนุกมาก
รอลุ้นในตอนต่อๆไปครับ
ขอบคุณมากๆ

jingjang

บทบรรยาย ฉากบรรยายให้เห็นภาพได้ง่าย ทำให้เวลาที่อ่าน เหมือนมีภาพอยู่ตรงหน้า เข้าใจง่าย คล้อยตามไปกับเนื้อเรื่องตลอดเวลา มีเขารู้สึกเหมือนกำลังดูหนังเรื่องจันดาราแต่ยังไม่Darkเท่า มันดูสวยงาม ลี้ลับ ตีตั๋วรอชมตอนต่อเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ ::WowWow::

nonnon

ทับทิมมาแล้ว แล้วบทของสาวพลอยล่ะ เก็บอัญมณีให้หมดเลย สวย ๆ สาว ๆ ทั้งนั้น

ขอบคุณครับ

elviswhat

ทำไมเห็นห้าคน หรือทับทิมจะเป็นสิ่งเร้นลับจากธรรมชาติยนิ อี้ยยย น่ากลัว

dujimak

ออกแนวลึกลับนิดๆแต่น่าติดตาม
ขอบคุณครับ

johnywalker

สนุกดีครับ อ่านเพลินเลย

naitoom

เริ่มเรื่องได้น่าติดตามครับ โดยเฉพาะการเล่าเรื่องในอดีต แต่ถึงตอนนี้ยังไม่เข้าใจความหมายของชื่อตอน Pilot ดูจะไม่เข้ากับเรื่องเลย หรือว่าจะแปลว่าเป็น ตอนนำร่อง

ppeak

มีกลิ่นอายความลึกลับใช้ได้ รอติดตามนะคร้าบบ

patkungna01

บรรยายได้ดีครับ แนวผีใช่มัยเนี้ย
แล้วพลอยละ 

wasawat

อ่านเพลินดีครับ น่าจะสนุกแน่ๆรอติดตามผลงานตอนต่อๆไปครับ

swss2511

เล่นกับผีสางนางไม้เสียแล้วนายเทพเอ๋ย

sorasl

ตอนนี้เหมือนเป็นบทนำเลยครับ ทำให้อยากรู้ว่าจะออกมาเป็นแนวไหน

kabyala

เนื้อเรื่องเริ่มได้สวยงามแล้วครับถึงจะมีมุขหื่นของตัวพระเอกแผลมออกมานิดหน่อยขนาดจะปล้ำพลอย อันนี้ไม่ว่ากันครับ ชอบครับแนวมีผีมีสางมาปนในเรื่องหรืออาจมาเป็นตัวเอกของเรื่อง แต่ขอบายครับเรื่องที่จะนำเรื่องนี้ออกไปข้างนอกขี้เกียตโดนด่าโดนบ่นตอนเอาไปลงให้คนอื่นอ่านแบบไม่ทันใจคนอ่าน ^ ขอเป็นปลิงพอแล้วครับ ขอบคุณครับ

lekyai

สงสัยคุณเทพ จะได้ทั้งพลอย และทับทิม มาประดับในอนาคต น่าติดตามมากครับ

darkdd1999

ผีหรอ? หรืออะไร เห้ย มันสนุกอะครับผม ตามๆๆ