ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 12 1ต่อ500 และ 500ต่อ1

เริ่มโดย katalun, มีนาคม 18, 2017, 10:09:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clickkuu

กลับมาแล้วอย่าหายไปนานอีกนะครับ เรแกนนดูเกเรน่าดูนะครับ ตัวนี้จะโกงแล้วมาตลบหลังกันเองมั้ยนะต้องติดตามครับ

taizen

zasde

คลีโอโกงรึเปล่า คนเดียวรุม คน 500คน กำลังทำใจว่าจะสงสารใครดี 5555 แล้วพลังขอแม่ทัพคนที่2จะเป็นอะไร ชัยชนะ สงคราม ทุพภิพขภัย ความตาย
สวัสดีครับไรเตอร์ห่างหายไปนาน ขอบคุณที่ส่งตอนใหม่มาให้เสพ

game14974

1 ต่อ 500 55555 โซเฟียน่าจะโดนประสบการณ์เล่นงานแน่ เคลิ้มแหงม

katalun

อ้างจาก: zasde เมื่อ มีนาคม 18, 2017, 08:28:49 หลังเที่ยง
คลีโอโกงรึเปล่า คนเดียวรุม คน 500คน กำลังทำใจว่าจะสงสารใครดี 5555 แล้วพลังขอแม่ทัพคนที่2จะเป็นอะไร ชัยชนะ สงคราม ทุพภิพขภัย ความตาย
สวัสดีครับไรเตอร์ห่างหายไปนาน ขอบคุณที่ส่งตอนใหม่มาให้เสพ

ก็ไม่เป๊ะๆนะครับ เอาแค่โครงๆมาเป็นข้อมูล ประกอบพล็อตใจอยากให้ประมาณนี้
พี่ใหญ่อิลูชั่น(ภาพลวงตา) = Death ความตาย
พี่รองเวด้า (???)= Plague โรคระบาด
น้องรองซาคิวบัส(ความฝัน)= Famine ความแห้งแล้ง อดอยาก
น้องเล็กคลีโอ(พลังที่เหนือกว่าคู่ต่อสู้) = War สงคราม

nobi1412

หายไปนานเลยครับ สบายดีนะ  ขอย้อยไปอ่านตอนเก่ารื้อความจะก่อน

ohmfree

ขอบคุณคับ กลับมาลงให้อ่านต่อไปและยังสนุกเหมือนเดิม

8blackcross8

กลับมาแล้วววว ในที่สุดก็ได้อ่านต่อ ขอบคุณครับ 

songsak

ขอบคุณครับ 500ต่อ1 สู้กันสนุกแน่ แต่สงสัยจะหลงมนต์ตราของแม่มดก่อนนะสิ

ohoil

นี่ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆเลยนะเนี่ย
จะจำไม่ได้ละ
ขอบคุณที่กลับมาเขียนต่อน้าา

097898117

นึกว่าจบไปแล้วนะครับ ในที่สุดก็ได้ตามอ่านต่อจะเป็นไงต่อนะ

premz

นึกว่าไม่เขียนต่อแล้ว ดีใจมากครับที่ได้อ่านต่ออีก จำเนื้อเรื่องเก่าไม่ค่อยได้แล้วคงต้องกลับไปย้อนอ่านอีกละ

Sans Undertale

หายไปนานมาก นึกว่าเลิกเขียนซะแล้ว ตอนท้ายตัวเอกคาบสาวไปกินหมดแน่ๆ

xonly-1725

9432nevernumb

กำลังรออยู่เลยครับ  กำลังสนุกเลย
รอลุ้นว่าสุดท้ายจะจบยังไง