ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอ(ผี)เจ้าเล่ห์ ตอนที่ 6

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 18, 2017, 10:21:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

verbatim

อย่างนี้ต้องจัดต่อละพ่อหมอ 
ขอบคุณมากครับ

xonly-776

รอคอยมานานแสนนาน ::Orz:: กับตำนานบทเก่า ของหมอผีเจ้าเล่ห์

อยากรู้จังว่า ::Hmmm:: หมอเฒ่าเจ้าเล่ห์ ::Elder:: เปิดซิงเด็กสาวๆ มากี่ร้อยรายแล้ว

ทายาทสืบต่อพ่อหมอเจ้าเล่ห์ ::DookDig:: จะเป็นใครไปไม่ได้ นอกจาก ท่าน bubeee ::Fighto:: 

dwarf

ขอบคุณครับ...พ่อหมอยังจะมีแรงเหลืออีกสักยกไหม

ken77

สงสัยว่าท่านหมอจะสอยทั้งหมู่บ้านละมั้งนี่

hanabombam

เสร็จไปหนึ่ง เหลืออีกหนึ่ง ว่าแต่พ่อหมอไหวป่ะเนี่ย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

pinmonkey

ได้อารมณ์ดีจริงๆ เอาคนหนึ่งแถมมีอีกคนหนึ่งอยู่ข้างๆอยากให้เราเอา ขอบคุณมากครับ

yoshitoki

ขอบคุณครับ น้องชบาคงอยากได้ตัวช่วยที่เก่งๆมั้ง
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

jachal

สวยโดนพ่อหมอเปิดซิง และรายต่อไปเป็นชบารออยู่ก่อนแล้ว ::Goaway::