ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arisawa Masaharu] The Wolf and the Sentimental Boy [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 19, 2017, 08:58:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

straufe

กรรมนี่ก็เปลี่ยนเยอะไปนะจากสาวแว่นน่ารักๆ
กลายเป็นสาวแรงว้อนดุ้นได้เดนี่ยโหดจริง ขอบคุนครับ ::Thankyou::

avelance

jachal

(จิ๋ว)

สงสัยนางเอกจะแอบซุ่มดูเว็บ xonly แน่เลย
รู้ดีไปหมดทุกจุดทุกเรื่อง ซะจนทำท่าพิฆาต ซิงนำหนุ่มได้
แต่ก็น่ารักมากมายอ่ะ  ::Shy:: คืนนนี้หลับฝันดี  ไปละ

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ   ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

twincock

ไม่เคยมีรุ่นน้องแบบนี้เลยครับ อิจจจจ ::Orz::

MooOon

อ่อยให้ซะขนาดนี้ตอนเเรกคิดว่าเคยผ่านมาเเล้วนะ พระเอกหน้าตาดีไม่พอ ต้องซื่อด้วย

Tdestiny

ค่อยมาทำความรู้จักกันเพิ่มทีหลังซะงั้น
::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

sila2535

araiwasud11

::Fighto::นางเอกน่ารัก หุ่นเซ็กดีครับ ชอบเลยแนวนี้

ASUNA

bk-hong

Abandon

gotosleep225

อ่านทีแรกคิดว่าเป็นผู้ชำนาญซะอีก ไหนได้สดใหม่ พร้อมเสิร์ฟเลย

shetarsk

as72340639