ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
G

สายสืบนวดกระปู๋ ตอนที่4 เสียซิง

เริ่มโดย grein, มีนาคม 22, 2017, 02:37:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

อย่า หม่น หมองมากนักนะ อ่านแล้วหดหู่

arsenyo

นึกว่าจะโดนซะแล้วน้องเตยของเรา  แหม่ๆยังรอดอีกนะ

007bon007

SOngkakaLA

ขอบคุณครับ งานดีมากๆ  ไปเรื่อยๆแบบนี้ เก่งมากครับ ชื่นชมครับ

bigomnoi

ลำดับชั้นยศและตำแหน่งทางการบริหาร
ชั้นประทวน
1)ไม่ติดยศ
2)นายสิบ (สิบตรี สิบโท สิบเอก) ระดับปฏิบัติการ
3)จ่านายสิบ (จ่าสิบตรี จ่าสิบโท จ่าสิบเอก) ระดับปฏิบัติการ เรียกจ่า
4)ดาบตำรวจ ระดับปฏิบัติการ เรียกดาบ
ชั้นสัญญาบัตร
5)ร้อยตรี ร้อยโท ตำแหน่งรองสารวัตรสืบสวน รองสารวัตรปราบปราม เรียกผู้กอง
6)ร้อยเอก ตำแหน่งรองสารวัตร ถ้าผลงานดีมีโอกาสเป็นสารวัตรครั้งแรกชั้นยศนี้ เรียกสารวัตร
7)พันตำรวจตรี ตำแหน่งสารวัตร เรียกสารวัตร
8)พันตำรวจโท ตำแหน่งสารวัตรถึงรองผู้กำกับ เรียกรองผู้กำกับ
9)พันตำรวจเอก ตำแหน่งรองผู้กำกับถึงผู้กำกับหรือเทียบเท่า เรียกผู้กำกับ
10)พันตำรวจเอกพิเศษ ตำแหน่งผู้กำกับหรือเทียบเท่าหรือสูงกว่า เรียกตามตำแหน่งหน้าที่
11)พลตำรวจตรี ตำแหน่งผู้บังคับการระดับจังหวัด เรียกผู้การ หรือ รองผู้บัญชาการระดับภาค
12)พลตำรวจโท รองผู้บัญชาการหรือผู้บัญชาการ(ตำรวจนครบาล ผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค...) รองผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ
13)พลตำรวจเอก รอง/ผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ

ชั้นยศเทียบกับข้าราชการพลเรือน
ร้อยตรี ระดับสาม
ร้อยโท ระดับสี่
ไล่ขึ้นเรื่อยๆ

sunnie06

sunnie06

may_290607908

johnyred59

เสียดายที่ตัดฉากเลิฟซีนตอนโดนเปิดซิง 

dikky

เห็นด้วยกับน้องเตยครับ เสียทั้งทีเสียให้แฟนดีกว่าครับ ขอบคุณครับ

wood007

เสียตัวสั้นไปหน่อยนะ แต่ก็ถูกแล้ว เสียให่แฟนก่อน

noimak

ถือว่าเยี่ยมสุดๆไปเลยเป็นการตัดสินใจที่ดีเลยขอบคุณที่แบ่งปันครับ

manunited68

นึกว่าจะเสร็จเฮียหมู ค่อยยังชั่ว ไม่ดราม่า มีความเป็นธรรมชาติ

hanabombam

ให้น้องเตยเสียซิงกับแฟนก็ดีนะ จะได้ไม่มีประเด็นดราม่า

yak7384

ถูกต้องแล้วน้องเตย ยอมเสียให้คนรักก่อนดีกว่านะ